Q.1 Seri ăn mừng người đưa đò. P1 SBD 37

Lượt xem: 568

mesat2000

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
46
32
0 ₿
Cuối tuần anh em bàn vụ sinh nhật phòng sắp tới rơi đúng ngay 20/11 từ chủ đề tổ chức sinh nhật phòng chuyển luôn qua chủ để những người đưa đò cho những cánh trym hư hỏng. Mà nhắc đến gái là phải có bia, kéo ra quán bia hơi hà nội làm vài cốc. Lâu ngày không uống làm người nó rần rần thêm mấy cái skill lên bờ xuống ruộng mà mấy ông tả nữa tui máu lên book grab qua luôn dubai. Trên đường nhắc bé yêu của tui mà bé kẹt khách nên chưa trả lời lúc đó tui tới nơi hỏi thì hơn 1 tiếng mới xong. Thôi đành dang dang díu díu với bé khác. Pv có hỏi gu thế nào tui thích cao to tý đấm cho đã với vẫn cảm giác ôm sướng hơn và rà soát được bé 37 hợp gu chốt kèo .:cuteonion9:

Đi Dubai cũng mấy lần mà lần nào cũng thấy rất tươm tất, phòng vào là thơm phức và được chuẩn bị sẵn cứ vào là cởi đồ chui vào xông ngay, không phải chờ đợi. Thêm cái phòng tui đi luôn có 2 phòng xông ướt với xông khô tui thích xông 2 cái mà có mang theo chai dầu xông sẵn vào là dùng .
Bé 37 vừa vào lúc tui đang xông thấy vào lẹ quá tui bảo bé ngồi đợi tý để tui xông cho đã, bé dạ phát nghe cái giọng là khoái liền. Xông phải 10ph ra người nó đã thiệt, bé lại lau người và ngồi tâm sự chút. Còn mở hủ yên cho tui uống mà tui bảo bé uống đi có sức tý tui với bé vận động :8onion38:

Onsen bé làm nhiệt tình tui ôm bé thì bé dùng tay vuốt xoa thằng nhóc , tui buông ra là bé dùng miệng chăm sóc thằng nhóc cứ thế mà bé phối hợp nhịp nhàng với đôi tay hư hỏng của tui, bóp bé vừa đã mà nước nôi bé lại nhiều nha. Bé có cặp ngực to bóp sướng.:cuteonion57:

Massage khỏe: Đúng gu tui, do có ngoại hình nên lúc đấm bóp ấn là sướng liền, vừa khỏe vừa đã đang nhức cổ vai gáy bảo bé bé xoa bóp rồi còn lấy cái gối đặt lên nó ấm sướng sướng.

Massage mệt : Chết chết chết. Từ cái lướt nhẹ của cặp ngực bé đến chiếc lưỡi bé rà rà tui nổi da gà lên mấy chập, không khí lúc này lắng nghe hơi thở như đang tê tê của tui cùng cảm giác bé được kích thích đầu ty nên rên nhè nhẹ. Tui xoay lại mút ti bé tay thì sờ cô bé ui nước nôi khí thế , bé cứ như đang được trúng điểm mà xoa sờ bóp tui rồi bé chuyển xuống chăm sóc thằng nhóc bú nó như thèm khát , nghe âm thanh mà tui hứng lên 12h đỉnh điểm bán tung tóe. Trùi nó cao trào mà bia vào làm tui sung lên quá bắn cứ như chưa từng được bắn. Thằng nhóc vẫn còn sung cứng ngắt bé vuốt vắt nó đã sướng nhất là bé xoa xoa đầu khấc phê lắm.

Tui nằm nghỉ ngơi để bé xoa bóp xong tắm lại tui tiếp tục ra chiến tăng 2 xong về ngủ.
Thiệt hại vé onsen 1 bé làm cực nhiệt tình . Tập 2 sẽ hứa hẹn thêm đều bất ngờ nhé mấy bác.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng ạ...chúc bác ngày mới vui vẻ:cuteonion41: