Q.1 (Series Hung Thần KTV) (HOT NHƯ LỜI ĐỒN) IN TIME 09

Lượt xem: 2,991

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
Massage Queen xin chào anh @MartiNLee ạ, khi nhận được hung tin từ bài viết của 1 người anh trai thân thương của Queen thì em rất Bỡ Ngỡ và Đau Nhói vì đã phục vụ anh chưa tốt ạ, ngay lập tức Queen đã họp gấp với bạn ktv 09 để tìm hiểu nguyên nhân sự việc. Massage Queen xin gởi đến anh lời xin lỗi chân thành nhất ạ, sau khi tìm hiểu sự việc cơ sở nhận thấy bạn KTV đã có nhiều khâu làm chưa đúng quy trình, giao tiếp ứng xử với khách chưa được chuẩn mực, cơ sở đã có hình phạt dành cho ktv 09 và ra Tối Hậu Thư là bé 09 phải thay đổi ngay lập tức để phục vụ quý anh tốt hơn NẾU KHÔNG SẼ........ Queen sẽ luôn cố gắng đào tạo, cải thiện giúp các bé có thể phục vụ các anh thật tốt, trong lúc phục vụ có những sơ sót không mong muốn, cơ sở rất mong các anh rộng lượng bỏ qua, giơ cao đánh khẽ ạ. Mọi góp ý chân thành các anh có thể trao đổi trực tiếp với em tại cơ sở cũng được nha hihi, em hứa sẽ luôn lắng nghe các góp ý của các anh để hoàn thiện Queen hơn nữa ạ, các anh đừng ngại nha hihi.
Queen cũng rất mong sẽ nhận được phản hồi lại từ anh cũng như mong muốn được mời anh lại 1 vé trải nghiệm tại cơ sở lại ạ

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
745
608
0 ₿
Phải như vậy. Cơ sở lắng nghe ý kiến của KH nhưng mà phản hồi hơi chậm khiến em @MartiNLee của anh buồn, phải qua trách phạt cs mới đc :ah:

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Queen

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,415
1,129
31
0 ₿
Mình đã đi Queen từ những thời còn là Hera, đổi qua biết bao nhiêu đời chủ mà chất lượng dịch vụ vẫn thế. Rõ chán!

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
dạ em xin lỗi vì đã trả lời hơi chậm ạ, em rất mong có cơ hội đón tiếp các anh lại ạ

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
dạ anh ơi, Queen là cơ sở hoàn toàn mới không có liên quan gì với cơ sở cũ, hay chủ cũ cả anh ạ. Mong anh có sự nhìn nhận khách quan ạ, về dịch vụ tại cơ sở thì bên em luôn lắng nghe ý kiến từ các anh khách hàng thân thương, luôn cố găng hoàn thiện để phục vụ các anh tốt nhất ạ. Queen không dám đảm bảo 100% sẽ làm hài lòng tất cả các anh nhưng với Queen luôn có tinh thần học hỏi, phát triển ạ. Queen rất mong được đón tiếp anh ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿
Đầu tiên cảm ơn cơ sở đã có phản hồi tuy hơi muộn nhưng đã có ghi nhận góp ý từ member trên diễn đàn. Cũng mong cơ sở quản lý tốt hơn các KTV của mình để không có sự việc đáng tiếc trong hiện tại và cả tương lai.
Còn phần vé trải nghiệm thì ML xin cảm ơn và ghi nhận lòng thành của cơ sở. Chúc cơ sở mình làm ăn phát đạt và thành công hơn trong tương lai.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Queen

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
cảm ơn anh @MartiNLee đã chấp nhận lời xin lỗi từ cơ sở ạ, rất mong được đón tiếp anh vào lần tới ạ. Khi a đến hãy inbox Queen nha

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Để a đi bảo ban cô bé lại cho e nhé