Q.5 Series ngắn khám phá YHCT PSD-số 1

Lượt xem: 790

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,317
1,064
31
0 ₿
Như mình đã nói, lý do vì sao mình chọn YHCT PSD vì kỹ năng làm khỏe của các bé gần như tốt nhất trong phân khúc massage giải trí hiện nay, không so sánh với chuỗi Khỏe hay Massage Việt hay bất kỳ cơ sở nào trong phân khúc massage khỏe vì đây hoàn toàn là 1 cuộc chơi khác. Ngoài ra, kỹ năng thư giãn và make love của 1 số bé chân ái, chân giữa mà mình đã trải nghiệm thì hoàn toàn trong mong đợi. Ngoài CSVC ra thì mọi thứ hoàn toàn phù hợp và xứng đáng trong tầm giá.

Bé số 1 là một trong những số mình khá ưng ý ở đây, top 2k nhưng thâm niên trong ngành massage cũng 3-4 năm. Dáng nhỏ người, da ngăm, săn chắc, bé có form V1 khá đẹp nhưng luôn chọn bra to ôm sát ngực nhưng khi đã bung ra thì ôi chao…dân chơi hệ V1 như mình còn phải suýt xoa và mộng tinh mỗi đêm. V2, V3 tí lipit nhưng dạo này bé giảm cân nên nhìn khá thon gọn. V4 vẫn còn rừng nguyên sinh nhưng khá hấp dẫn.

Bé được đào tạo qua massage YHCT hẳn hoi nên bài khỏe đi rất tốt và có lực, phần thắt lưng, đi lưng và massge cổ vai gáy đều ổn. Bé làm rất đủ giờ và nếu còn dư thời gian sẽ bonus thêm massage đầu khá phê.

Tính cách số 1 khá hướng nội và ít nói, tuy nhiên khi các bác nhẹ nhàng và pha chút lãng mạn thì sẽ có kết quả tốt hơn mong đợi. Phần thư giãn em khá thoải mái trong giới hạn cho phép, do cơ thể gái mới lớn nên cảm giác sẽ khác hẳn, các bác nào đã trải nghiệm sẽ hiểu. Tuy nhiên nếu bác nào đòi hỏi dịch vụ giải trí đỉnh cao với âm thanh hi-fi sống động, hình ảnh 4K sắc nét, full option thì xin lướt qua nhau nhé.

Tick thường 130 xu, Tip 200 xu.

To be continued…

• Like
Điểm cảm xúc: ngheo_rot_mung_toi