Q.5 Series ngắn khám phá YHCT PSD-số 25

Lượt xem: 1,027

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,316
1,062
31
0 ₿
Chuỗi bài viết này của mình nhằm đem đến cho anh em nào cần có thêm lựa chọn tốt trong phân khúc massage bình dân (dựa theo tiêu chuẩn về giá vé và CSVC) nhưng vẫn mong muốn đạt tiêu chí khỏe và giải trí cao, đôi khi dựa vào độ dẻo miệng và tình cảm mà một số bác còn có thêm bonus bất ngờ, không phải lăn tăn về “trò chơi nhân phẩm” :ami-(10):

Mình xin nói trước mục đích của bài viết không nhằm lăng-xê cho cơ sở hay bất cứ cá nhân KTV nào vì cơ sở vốn đã có thâm niên lâu đời ở SG, lượng khách đông và cố định nên bác nào có ý định comment xuyên tạc xin vui lòng né ra trước. Trong chuỗi bài viết mình sẽ chỉ tập trung vào 4 nội dung chính, tránh lang mang dài dòng: đánh giá khách quan sơ lược ngoại hình và tính cách KTV, kỹ thuật massage khỏe, trình độ thư giãn, tick-tip thường đi.

Mình biết đến YHCT cũng trên 1 năm và bé 25 là KTV mở hàng cho mình đầu tiên. Dáng người em săn chắc, khỏe mạnh, phồn thực do là dân tập gym nên vòng nào sắc nét vòng đó. Đặc biệt là độ căng V1 và độ nẩy của chảo parabol, bộ đồng phục y tá trắng dường như căng mẩy theo mỗi nhịp di chuyển của em, chỉ cần nhìn thôi là đã muốn chào cờ. Em có gương mặt sáng, ăn nói dõng dạc, hoạt ngôn, đôi khi dò trúng đài sẽ toàn nói chủ đề nam nữ nhạy cảm. Khá DDCN.

Bé 25 đặc biệt thích hợp với bác nào đô mạnh yêu thích nhấn huyệt, bẻ khớp, cổ-vai-gáy, tuy nhiên nếu bác nào không thích đi lưng có thể bỏ qua và Súng cũng khuyến khích không nên đối với các bác nào nhỏ người vì chênh lệch về trọng lượng cơ thể.

Kỹ năng thư giãn: bé sẽ banh và nâng hai chân bạn kẹp vào mình, vuốt lướt cảm hứng, sau đó sẽ xuống giường và đứng 1 bên, combo lick ti-bú bình-mò cua bắt ốc không thiếu nên các bác không cần phải lo. V1 trắng, căng, mẩy, ti hồng, real nên mình rất thích.

Tick Vip 220, Tip 400k.

To be continued…

• Like
Điểm cảm xúc: ngheo_rot_mung_toi and NVM7979