Gò Vấp Series ngày lễ: tiếp tục với bé 01 Ánh Dương

Lượt xem: 1,074

Jiro

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/8/22
Chủ đề
19
163
34
0 ₿
Hi all, hôm nay là ngày kế tiếp hôm qua, trời quang mây tạnh, ánh nắng chang hoà. Thế là lại mơ màng cầm đt ib ngay cho AD lm lun cái vé SQ ae ạ. Ơ hơ ..
Thôi kệ. Kkk. Sau khi lỡ kèo ngày hôm qua thì hôm nay bé 01 đã đi lm trở lại. Tuy nhiên bé lại kẹt khách đến 4h. Không sao, chờ đợi là hạnh phúc.
Do đặt trước nên vừa đến nơi là có phòng lun.
Nhân viên từ bảo vệ, tiếp tân, locker đều perfect, khoản này mình chưa thất vọng lần nào
CSVC: 3s (sạch, sang, sáng)
Bé 01:
Face: đánh giá khách quan là cũng xinh, nhưng k hợp gu mình lắm, này tùy người nhé.
V1: to, mềm, hàng real (tiêu chí hàng đầu của mình, kkk)
V2: có lipit nhé
V3: ok, căng tròn
V4: cắt tỉa gọn gàng
-> Tổng quan cũng khá OK.
Khoẻ:
massage đầy đủ (massage đầu, massage lưng, đá nóng). Massage rất có lực nhé. Mấy ae nào to cao đô con thì mình k tính, chắc lấy máy bắn cơ chơi mới lại, cơ sở cũng có thể chuẩn bị 1 cái phòng trường hợp này nhé (recommended)
Mệt:
Bj/hj 70/30, có thể do hôm qua mới đi nên hôm nay cả 2 shot hơi lâu ae à , bé dùng tay hơi mạnh xíu mà được cái bé có hỏi để điều chỉnh lại, chấp nhận được nhé.
Trườn Thái, nuru, trườn v3, v4 đầy đủ hết. Phải nói v1 real vs v3 căng tròn đã trườn đã thật.
Về khoản giao tiếp thì bé cũng khá hoạt ngôn, nói chuyện cũng vui. Tuy nhiên đôi khi ae cũng phải biết gợi chủ đề 1 chút.
-> Tổng kết service ok nhé ae, tuy đối với mình lần này chưa quá nổi bật nhưng mặt bằng chung của AD thì k có gì phải chê. Tìm người đúng gu như mò kim đáy bể .
Tic: code 50% cơ sở tài trợ
Tip = tic chưa giảm
Thanks

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Ánh Dương and LSO

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Anh Dương xin chân thành cảm ơn bác đã tin tưởng và ủng hộ cs và bé …
Ánh Dương mong sẽ được tiếp đón phục vụ bác những lần tiếp theo và hi vọng bác sẽ tìm được con số hợp gu.
Trân trọng cảm ơn bác!