Q.12 Series số HOT - Lên Bồn Xuống Giường với em 18 Cẩm Thy

Lượt xem: 3,223

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,862
4,635
30 ₿
Chào anh em cộng đồng, sau bài lên cấp cùng em A10 Hera thì nay X lại tiếp tục series nhưng lần này là series những em HOT tại các quán nhé, và điểm dừng chân lần này là Cẩm Thy. May mắn hôm dự đoán đội vô địch C1 thì lại đoán y chóc, người ta nói hay không bằng hên mà hehe. Thế là trúng được cái code Free ALL mọi loại vé và mình chọn đi ở Cẩm Thy. Dạo này lại đổi hướng đánh bắt xa bờ 1 tí, mấy lần trước di xa bờ mà bị sụp quá, lần này thử xa bờ Cẩm Thy lần đầu xem như thế nào. Thế là nhắn tin xem có số nào để X thử, cơ mà nhắn tin hơi bị lâu mới có người trả lời nha cơ sở, tưởng bể kèo đến nơi nhưng khúc 90 vớt được cái tin nhắn, thế là chọn đại 1 bé còn trống là bé 18. Và lại 1 lần nữa hay không bằng Hên - tại sao em là số HOT thì anh em đọc tí nữa sẽ phiêu :boss:

Đến nơi thì show code thủ tục cũng nhanh gọn và mình đi vé *** Queen nha. Lần đầu đi ở Cẩm thy thấy rất ok, nhân viên nhiệt tình, vui vẻ, phòng ốc khá rộng rãi tiếc cái là ko có tolet trong phòng nhưng không sao, phòng có cái giường to là được :big-smile:

Xông hơi thật phê pha tí thì ra ngồi nghỉ ngơi tí thì e cũng bước vào, và tại sao X nói em là số Hot ( cái này là cảm nhận của X thôi nha ) thì anh em đọc tiếp sẽ biết

Mở Màn : Em vừa mở nước pha nước xong là nhào tới ngồi vào lòng của X ngay, thích rồi á nha, em lại rất thơm, lại thích rồi nha, ngực em thì lại rất to, lại thích thích rồi nha. Chào hỏi làm quen với em chút xíu mà cả thằng anh lẫn thằng em đều nóng cả lên, bé 18 cũng nóng rần rần thế là lột bớt ra tí cho đỡ nóng nè. Sau khi cả 2 đều trở về thời nguyên thủy thì trao nhau những nụ hôn nồng cháy, những màn chào lưỡi đầy mặn nồng, tay X thì du ngoạn trên bầu ngực của em, tay em thì du ngoạn trên ngọn kim thương sừng sững của X, du ngoạn 1 hồi em phê quá nên tụt xuống, quỳ dưới 2 chân mà cặm cụi phục vụ thằng em đang nóng hổi. Cảm giác banh chân ra để em quỳ ở giữa cặm cụi BJ cái nào là lút cán cái đó, X nghĩ anh em nào cũng phải phê đến tê tê. Đến đây thì em nghĩ đã chọn đúng 90% rồi đó, giờ chỉ ngồi tận hưởng thôi, từ BJ đá bi, nút cà, đá ti,... em cân tất. Sau màn chào hỏi nóng bỏng tại ghế thì nước cũng đủ đầy để vào màn tắm Onsen đầy kích thích

Thủy Chiến Shot 1: A lê hấp vào bồn ngâm thật thoải mái, để em tắm rửa kì cọ sạch sẽ sau đó mới mần ăn. Tại sao X nhận định em là số Hot, ngoài phần mở màn tại ghế nhiệt tình thì màn thủy chiến tắm Onsen này mới làm em trở nên Hot trong mắt X. Vì sao lại như vậy ? Vì đi khá nhiều chỗ phần Onsen này hiếm khi có ai làm chuẩn,đủ bài và đem lại cảm xúc lắm, hoặc là làm ít hoặc là làm chưa đủ bài hoặc là không biết làm luôn, mang danh Onsen thôi nhưng khá chán. Còn với em 18, anh em sẽ tận hưởng thế nào là 90% bài tắm Onsen. Thế nào em 18 cũng chiều được hết, đặc biệt có 1 thế khá khó với tuyệt kỹ này 10 người chắc 1 người luyện được, tưởng đâu thất truyền mà em lại thi triển ra thật bất ngờ.... Ôi ôi vì cái bất ngờ không kịp trở tay, ý nhâm trở kiu này... mà X đã gục trong bồn lần 1. Tất nhiên em ngậm không sót 1 giọt nào luôn nhé

Phần giải lao giữa hiệp : Nếu nói thư giãn là giúp em thành số Hot trong mắt X thì phần massage khỏe là ĐIỂM MẠNH mà hầu như e ăn đứt mọi KTV chỗ khác, nâng tầm em lên tầm cao mới. Em làm massage đủ bài và rất ok luôn, bài vở đủ, có chăng là thời gian dành cho thư giãn nhiều nên không đủ dành cho khỏe thôi. Đánh giá em làm khỏe tầm 7đ so với ms khỏe, và 9đ so với các em massage mệt ( các em ms mệt tầm 5đ có khi 0đ luôn ) :sweat:

Đại chiến trên Giường Shot 2 : Màn này thì em thi triển đủ skill mà anh em tưởng tượng trong phim JAV nhé. X ghi vài dòng thôi là anh em hiểu:still-dreaming:
- Trườn Nuru Mông - Ngực - Bím
- BJ lút cán, đá bi, nút cà
- WC đậm sâu
- Đi lưỡi tê phê
- 69

- CIA

Gần như 99% FULL SERVICE. Kết thúc nằm ôm em tâm sự nói chuyện vui vẻ. Sau đó tắm rửa và ra về thôi
Ngoài ra : 1 điểm rất ưng ý của X dành cho em là sự chăm sóc quan tâm nhiệt tình, cảm nhận đến với em là chỉ tận hưởng mọi cái để em lo. Từ cái khăn đến chai nước,... em đều chăm sóc đủ

Kết : 1 chuyến đi rất thành công, không có gì để chê được ở em, có chăng là khó đi em khác ở CT ngoài em rồi. Mạn Phép gọi em là Phan Kim Liên
Thế là có Quý Phi và Kim Liên ở GV và Q12 rồi.

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Thy muội chân thành cảm ơn Anh đã dành thời gian trải nghiệm, ủng hộ cs và bé…
Chúc anh thật nhiều Sk và thành công trong cuộc sống, tiếp tục có những chia sẻ chân thực ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
18 mới hay cũ ạ

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,050
541
0 ₿
Nghe bác kể lại mà người em nóng hết lên, muốn đi tới gập e ngay thôi :adore:

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Bế Tinh Đại Pháp

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/2/18
Chủ đề
19
581
74
0 ₿
úi trùi ơi, nghe mà rạo rực quá, ms khỏe tốt , ms mệt thì đỉnh cao kiểu này phải chạy qua thăm em 18 của bác X ngay rồi

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Thôi rồi xong Đời em trai tui @MrxXx , bị lây nhiễm bệnh Màu Mè Hoa Lá Hẹ rồi.
BỊ NHIỄM QUA ĐƯỜNG NÀO... THÌ JL NÀO BIẾT , CHỚT THẶC !!!!

chubeproduction

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
25/3/18
Chủ đề
15
827
291
Tphcm
0 ₿
Sao bạn già ko đi toilet ở ngoài lun cho đủ bộ quấn cái khăn chạy ra ngoài đi kik thik lém