Q.7 [Series Số Hot] Windy 2 quận 7

Lượt xem: 5,634

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
141
4,875
4,655
30 ₿
Chào anh em, lâu rồi X mới làm lại cái series Số Hot này vì những bé đưa vào series này thật sự đã làm hài lòng về nhiều mặt như service, thái độ, ngoại hình đều hợp gu. Sau thời gian sụp hầm sụp hố thì cũng may là gặp được bé ơ Windy 2, một trong số Cực ít bé mà X muốn gặp lại lần 2. Bài này X sẽ review ngắn gọn xúc tích điểm chính thôi, chứ đi cũng kha khá bé bên này mới gặp được 1 bé phù hợp, trong lòng còn đang đắn đo nên review không nè :cuteonion39:

Đầu tiền là ngoại hình trước nhé
  • Face: xinh lắm, mũi cao, nụ cười tươi mà lại dâm nữa ( chính em nói là em cũng dâm lắm ). Về phần Face thì X chấm 8đ
  • Tuổi tầm 20 thôi còn trẻ lém
  • Chiều cao bé 1m6 nha, đôi chân thon dài mượt mà nữa, mỗi lần vuốt ve chân em thì trong lòng không kiềm được nghĩ đến thế vác chân em lên vai :cuteonion33:
  • Body mình dây, vòng eo con kiến luôn, ôm vô thích lắm
  • Bầu ngực nhỏ nhắn hệ cam việt thôi vì do em ăn bao nhiêu dồn vô V3 hết rồi, phải nói em có 1 vòng 3 rất cuốn, hợp với body mà lại căng đét, mỗi lần em dùng mông cạ cạ vô thì lại muốn lấy cây hàng mà trấn vô cho bõ tức ( dĩ nhiên là nghĩ thôi nha các bác hehe ) :cuteonion50:

Tiếp theo là Thái Độ: em có 1 độ dâm không phải dạng vừa đâu nha, anh em nên cẩn thận kẻo bị em ăn sạch, em rất nhiệt tình, vui vẻ, chăm sóc kỹ càng, nói chuyện dâm dâm, ân cần chu đáo. Nếu dùng từ để hình dung về em thì em như là như 1 cô nhân tình bé nhỏ nóng bỏng, lúc nào cũng háu ăn chực chờ để mà nuốt trọn cây xúc xích của các bác

Service: Các bác cung hiểu rồi đó 1 em có ngoại hình đẹp, thái độ DDCN, thì service phải thuộc hàng dữ dội, túm lại là FULL SERVICE, bữa X tui bị hao tổn 50% công lực trước rồi nên lúc gặp em chưa thi triển hết tất cả chiêu nhưng tất cả đường quyền đỉnh cao bé đều làm được ở giường như: Đi lưỡi, thái, bj, cia, đá bi, wc,... phải hẹn bé 1 ngày tái nạm để đấu 3 ngày 3 đêm mới được. À phần đi lưỡi bé làm phê lắm nha

Đánh giá là bé hội đủ 3 yếu tố mà X nghĩ hợp với X để là số HOT: NGOẠI HÌNH - THÁI ĐỘ - SERVICE , anh em nào có cùng gu và tìm kiếm điều này thì có thể gặp bé.Anh em có thể đi vé 2 shot để time dài và tận hưởng nhiều hơn

Tip hơn vé xíu vì hợp gu. Sẽ quay lại gặp lần 2. bé mang số báo danh 69 nhé

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
44
546
314
Cần Thơ
0 ₿
Nghe số báo danh là thấy khoái rồi, khéo chọn số:2onion35::2onion35: