share vài chổ massage Cần Thơ với !!!

Lượt xem: 22,751

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
em sắp đi Cần Thơ . mà chỉ thấy mỗi massage OSAKA .

anh em có chổ nào massage mà em út ngon xíu không ?

em hay đi với sếp nhưng ổng nói gái đẹp về Sài Gòn cmnr . Chán .

em đã từng đi những massage trong khách sạn thôi . mà tụi nó chém kinh quá .

em có thể tóm tắt như sau .

1. Massage khách Sạn Cần Thơ , Ninh Kiều , em út xấu trùm . em đi vé tặng của ks + bù tiền vô VIP . 1 em xấu chùm ra tiếp . V1 : hệ Chanh , V2 : ốm , V3 : ko thấy . nói chung lùn , nhỏ , xấu . kỹ thuật Massage thì gút , HJ, BJ có đủ mà giá mắc quá . BJ mà 500k , HJ 300k . Kinh . BJ cũng out nhưng máu quá có in chút chút . :)). Chút về phòng ốc , nhỏ như lỗ mũi .

2 . Massage Vạn Phát 2 , nằm gần bến đò gì đó , khách sạn cũng 4 sao chứ đâu ít .em út thì nhìn ngon hơn mà vòi kinh lắm . VIP hình như cũng 2-300k . mặc đồ cũng kích thích vồn . em đi VIP nên giá cũng VIP . BJ cũng 500K . vòng to hơn trên chút , sạch sẽ hơn nhưng không bằng Minh Tâm - Lý Thường Kiệt . em út nhìn ngon . V1 : Cam bự , V2 : hơi chút lipid , V3 : ngon . nói chung ngoài cái giá thì em út ngon . chổ này em đi 2-3 lần rồi . em út ngon quá mà chẳng bao giờ nhớ số . mới đổi chủ nên mới cho BJ chứ lúc trước chỉ có HJ thoai .

3. Massage OSAKA , em đi lộn sang khách sạn OSAKA hay thằng taxi chơi em hay sao ấy . cái lối vô nhỏ xíu , em út có 1-2 em thôi . em massage tốt nhưng chỉ có HJ . giá cũng 2-300K TIP . vé 120-150k . nói chung đi cho biết . em út thì như cái mục 1 .

anh em có chổ nào sạch sẽ mới mở thì cho em biết nhé . em sẽ report ngay và luôn . nhưng chắc chỉ 1 chổ thôi dù ở 2 đêm . vì ...sức khỏe có hạn ...làm quá em đi gặp khách hàng không nổi .

Tổng Chào và Quyết Thắng .

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
tô châu vô cho mấy em chém à...không thì dạo này chổ đó động quá. Ai dzám dzô

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
Chém gì? cứ đúng giá 5 xị 1 em thôi, ngoài cũng gần vậy nhưng TC thì chất hơn. Bác cứ ghé vào thấy có động hay ko liền ah - tấp nập như thường :)

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
đó .

đó ...nó đó ...với 5 xị là được các em trên đây là chìu biết mấy . về dưới nó biết mình dân sài gòn xuống ... BJ chút đỉnh rồi hốt vậy thì hơi xót tiền ..nhưng chắc quay lại OSAKA của các anh em trước report thôi

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
bác alo cho ad đi, muốn service tốt, hãy thử Phương Đông xem sao :)

• Like
Điểm cảm xúc: onlylove

onlylove

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
9/6/15
Chủ đề
13
44
11
39
0 ₿