Q.1 Siêu cưng 86 nhà Queen - gu tui gu tui

Lượt xem: 2,026

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
5/12/23
Chủ đề
18
345
402
Sài Gòn
1 ₿
Cả 2 tuần nay u u uất uất, chán chán đi mát xa cũng hết hứng thú. Thời tiết thì khó chịu vcl, đã nóng bức người còn bức rức, không có tí gì hứng thú cả mà xem thấy nhà Queen dạo này chịu khó tuyển quân quá, còn có siêu phẩm 2k6 gì đó nên tấp qua định đi cho biết 2k6 như nào mà về tới giờ đã đêm rồi vẫn ngồi cười 1 mình lâng lâng.

Chiều tắt nắng, mình thì tắt nứng, mà thôi kệ chạy qua nhà Queen book bé mới 86, bạn locker bỏ nhỏ: em nó mới có gì anh chỉ dạy thêm. Chọn gói mini onsen thanh toán hết rồi theo locker lên phòng, hic vào phòng mình mới nhớ là cái phòng này toàn bị tắt nước nóng, vào mấy lần rồi vẫn quên. Chui vào phòng sông khô xong, qua luôn phòng xông ướt mới thấy bé lên. Mở cửa ra....ôi chu choa mạ ơi, chừ răng mà hắn cao dữ thần, mình cao 1m71 mà bé đứng cao hơn mình, bé quay lại cười 1 cái, nguyên cái đồng điếu hiện ra, xinhhhhhh vãi, cô bé có đôi mắt rất đẹp, tổng thể gương mặt phải gọi là hút hồn từ ánh mắt nụ cười. Dáng người dong dỏng cao, eo ót miễn chê, thằng nhóc mình dựng đứng luôn...gu tui gu tui, mình ko nói gì hết bế thốc bé lên đưa lên giường luôn, bả mắc cười quá kêu ê ê để e tháo guốc...lúc này mới thấy ẻm thấp hơn mình chừng 1,2cm cao phải cỡ 1m69-1m7 chứ ko phải 1m66 như Queen qcao. Bé kêu anh từ từ thôi, tắm đã, mình kêu lạnh lắm nên tắm sơ sơ thôi. Lúc tắm hỏi thăm bé tên Thắm, ở Đồng Nai, mới vừa tròn 18 chủi. M ghẹo cho bé cười mình ngắm nụ cười hớp hồn đó. Mình bảo dẹp cái vụ trong bồn đi, ra đây chơi vui hơn nè, cái lại bế bả quăng lên giường tiếp. Mình thì xưa giờ ghét bài vở lắm, ca nào mà mình ko thích thì mình nằm im cho ktv làm gì thì làm, còn ca nào mình đã thích rồi thì mình chơi theo ý mình.

Ẻm chưa kịp nói gì mình khoá môi luôn, xong đi lưỡi khắp người, V1 của bé nhỏ nha cỡ quít hay cam ta thôi nhưng mà...gu tui gu tui, V2 eo lắm, V3 vừa người và đẹp dáng, V4 tỉa đẹp, nước nôi đủ dùng, không mùi lạ. Bé sướng là sổ cả tiếng hoa, lẫn tiếng anh, pha tiếng việt nghe như đang coi film á, đã lắm. Bé phê mặt hồng lên cái bé ghé tai mình thở nhẹ: chồng làm em sướng, để em làm chồng sướng nha. Má nó nghe câu đó không sướng mới lạ, em nó đi lưỡi lại từ môi, ngực, bụng, đá trứng cút, mút luôn cặp bi, xong lút cán luôn thằng nhỏ, xong ngước mắt lên khen: chồng sạch sẽ quá...(mới wax sạch boong, còn ướp nc bông, lấy gì ko thơm mwahahahaha). Do mới làm em sướng nên người em nóng bừng, miệng em ấm nóng ngậm thằng nhỏ, ta nói muốn out cmnl á. Em vừa làm vừa khen mình cái này, cái nọ, ta nói cảm giác nó được "nâng bi" cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng, nhìn 1 em chân dài đang phục vụ mình như đấng quân vương, tôi nói nó sướng gì đâu luôn á, bé CIA nha,m ra xong rồi mà thằng nhỏ vẫn còn cứng ko chịu xìu, 2 đứa ôm ôm ấp ấp ra xúc miệng mà em nó liếc liếc thằng nhỏ cười hoài vì nó ko chịu xuống.

Ra giường tới đoạn mát xa ta nói tay nghề quá tuyệt vời, người được mát xa chỉ nằm thụ hưởng, còn được chườm đá nóng 2 lòng bàn chân, massage body xong còn được foot massage ấm nóng, còn được bẻ khớp nữa....mà người nằm là bé...còn người làm là mình, mình làm tốt quá ẻm lăn ra ngủ cái mình lại táy máy tay chân ẻm lại rên rỉ xin tha. Xong ôm nhau nói chuyện đủ thứ, hợp chuyện nên ẻm cười hoài, còn khen mình dễ thương, cứ kêu lão công miết rồi ôm hôn, thoáng cái gần hết giờ m kêu up lên gói 120p để m khám phá tiếp. Thề luôn nằm gần nhìn mặt bé vừa ngây thơ, nụ cười thì xinh dã man mà nói chuyện thì tình cảm pha dâm dâm, bé cao coi như gần bằng mình nên 2 cơ thể quấn vào nhau gọn bâng, giọng thì thỏ thẻ, thằng nhỏ nó ko chịu nằm im cả buổi cứ cạ cạ bên đó miết, bé nó bảo em có bầu anh nuôi đó nha làm suýt bắn cmnl. Hiệp 2 thì bé làm nhiều cái hay lắm mình giữ lại cho riêng mình nhưng nói thật là chắc 4,5 tháng gì đó rồi không có bé nào làm cho mình out được 2 lần, kể cả mấy lần mát xa 2 ktv, vậy mà bé nó làm được mà làm xong nó vẫn sừng sững cả 1 lúc lâu mới chịu nằm nghỉ. Lúc này bé mệt quá nên cuộn tròn vào lòng mình, đầu gác lên tay, mà ngủ rất say, bé mơ còn nói mớ nữa, mình vỗ vỗ cho bé ngủ, 2 cơ thể nóng hổi nằm cuộn nhau ngủ cho đến hết giờ. Còn nhiều cái nữa nhưng viết cũng dài rồi, phần còn lại anh em tự mình đi khám phá đi nha.

Kết luận:

Csvc: Queen coi lại vụ nước nóng nha. Còn thì thái độ phục vụ ko chê được từ tư vấn đến locker và giữ xe.

Bé Thắm - sbd 86:

• Éo nói nhiều: gu tui gu tui...số guột từ giờ ở Queen
  • Rất rất cute, nói chuyện dễ thương, mặt xinh, dáng đẹp, kĩ thuật thư giãn cực kì cảm xúc, kĩ thuật mát xa, nuru gì đó để người khác khám phá...m dành thời gian khám phá bé.

Tic + tip 120p: 2.640.000 (có Camopro)

Locker:100k

Giữ xe:10k

Đính kèm

229.3 KB · Lượt xem: 130