Q.1 Siêu mẫu vú bự 99 - Ngon từ thịt ngọt từ xương

Lượt xem: 589

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,853
1,347
0 ₿
Được hôm trời mưa lớn giải nhiệt cho đợt nắng nóng công nhận mưa xuống thiệt mát lòng, mà mát lòng thì cũng mát ciu có cảm hứng dâng trào đi matxa ăn mừng SG có mưa giải nhiệt =))

Ban đầu định book em thần tài 79 mà em kẹt tua hơi lâu nên đổi qua số khác, mình thường có duyên với mấy em mang số đuôi 9, chơi luôn số 99 lớn nhất, may mắn em 99 đang có liền nên chốt luôn. Tới DB Tân Định theo giờ hẹn, check in nhanh gọn lẹ lên phòng trong 3 nốt nhạc, vô thay đồ xông hơi chừng 5 phút em gõ cửa bước vào, nhìn em từ trong phòng xông hơi đầy hơi mù mịt nhưng cũng thấy đc body em ngon quá chừng, báo hiệu cho 1 buổi matxa ngon lành rồi, xông hơi ra gặp em, vừa nhìn em mà đã thấy mlem mlem rồi =))

V1: 9đ bự, quá ngon, quá đẹp, thơm mùi sữa, Đường Tăng mà nhìn thấy cặp vú của em cũng phải bỏ luôn sự nghiệp thỉnh kinh =))

V2: 8đ eo ót đẹp như siêu mẫu

V3: 9đ Quá đẹp, quá ngon ko thua kém v1, nhìn chỉ muốn doggy thôi

V4: 8đ nhiều nước, húp quá ngon

Vừa lau khô xong mình ôm chầm lấy em, ôm hôn nồng nàn em cũng nhiệt tình hưởng ứng theo, 2 đứa ôm quần nhau hôn liếm láp hơn 5p quá cảm xúc luôn, xong em nói mình mới vô chưa gì mà đã đè em ra hôn rồi, giờ em mần thịt lại cho biết, nói xong em tụt quần mình và bú mút lút cán, em vừa mới ngậm thôi là mình thấy sướng tê rồi, ngồi nhìn em cặm cụi bú lút cán kích thích và phê vô cùng, mình phải ráng gồng mới chịu đc gần 5 phút, thấy sắp chịu không nổi nên mình kêu em dẫn vô bồn tắm

Vô bồn tắm đc em tắm rửa sạch sẽ xong là em bắt đầu quần mình làm thịt mình trong bồn, mình phải gồng lắm mới chịu nổi mấy chiêu kẹp xúc xích, bú mút lút cán, đá trứng cút, mấy chiêu của em đỉnh không thua gì em thần dâm 79.

Tắm xong lên giường matxa, em làm khá bài bản và có lực, nhất là màn chà đá nóng, làm xong sảng khoái lắm luôn, xong matxa khỏe em đổ dầu trườn matxa nuru, vừa trườn nuru vừa đi lưỡi liếm khắp người, liếm tới đâu là mình sướng tê giật cả người, nhất là chiêu mút lưỡi lỗ tai nhột mà phê cực kỳ. Xong màn nuru em lật mình lại chơi thế BJ 69, vừa đc em BJ vừa hôn liếm bướm của em phê cực kỳ, mới hôn 1 chút là em ra nước ào ào, húp quá trời ngon luôn, vừa đá lưỡi liếm bướm của em vừa nghe em rên muốn bể phòng vì sướng y như trong phim JAV

BJ 69 1 hồi thấy gần lên đỉnh, mình kêu em đổi tư thế quay đầu lại để mình nhìn trực tiếp em BJ cho kích thích hết cỡ, nhìn cận cảnh em bú mút ào ào sướng tê không tả nổi, cuối cùng mình bắn pháo bông cả chục phát vào ngực em thiệt quá trời phê

Nằm nghỉ mệt xíu cho em matxa đầu và tắm rửa lại, xuống phòng ăn tô bò kho lấy sức và thanh toán ra về sung sướng, chân đi 2 hàng vì phê quá phê

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
54
1,719
1,387
31
0 ₿
Từ bến xe miền Tây mà bác chịu khó qua Q1 ghia , chúc mừng bác lại lên đỉnh Phù Vân :cuteonion9:

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,853
1,347
0 ₿
T ở chợ Minh Phụng, đi bx Miền Tây thì 3km, còn đi ra Tân Định thì t chỉ đi thẳng 3/2 - Lý Chính Thắng ra Trần Quang Khải là tới Tân Định rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
96
820
351
0 ₿
Dạ Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian quý báo để ghé thăm nhà Tân Định và có một buổi vui vẻ cùng bé 99 ạ. Hy vọng anh dành nhiều thời gian ghé đến Tân Định nhiều hơn và trải nghiệm được nhiều bé ạ. Mến chúc anh có một ngày cuối tuần vui vẻ và nhiều sức khỏe ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86