Gò Vấp Siêu phẩm Gò Vấp với bé Diễm Vĩnh Long (06)

Lượt xem: 1,323

Chuyennnho

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
17/10/18
Chủ đề
12
154
39
Hcm
0 ₿
Cuối năm dù bận công việc nhiều nhưng trong lúc "nắng cực" thì mình lại nhớ tới A6 thân yêu.Đúng là "anh guột" A6 liền tặng ngay cho thằng em một vé free Onsen tại Ánh Dương. (Nghe nói dàn đào đẹp nhất Gò Vấp nên phải đi chiêm ngưỡng).
Mình lên diễn đàn tìm kiếm thấy bé 06 mới toanh, hình bé như nữ sinh là mình thèm thèm rồi á..
Sau vài thủ tục với bạn lễ tân đẹp zai thì mình được dẫn lên phòng.
Cơ sở vật chất mới. Phòng xông hơi,xông khô mới, có cả tolet=> "10 đỉm"
Gặp em trong lúc mình đang xông khô, Nhìn lướt qua dáng e cao cao( 1m62). Dáng em thon gọn, săn chắc. Làn da mịn màng, trắng => 10 đỉm
Em lau cho mồ hôi cho mình, trò chuyện lúc rồi em dìu mình vào bồn tắm. Em thoa xà bông nhẹ nhàng lên cơ thể mình. Tay xoa xoa chà chà những nơi bẩn nhất của cơ thể.
Làm mình kích thích chỉ muốn làm ngay 1 nhát ở bồn tắm.. Nhưng thôi, còn nhiều điều thú vị phía trước mà. .

Em lau khô cơ thể nói mình lên giường.
Em làm massage khỏe khá tốt, ko như các chỗ khác qua loa xong thư giãn.=> 8 điểm.
Chuyện gì đến cũng đến.Tới màn Thái "trơn trượt"Em xoa dầu lên người mình vs cả em nữa, mình nằm xấp cảm nhận vú em đẹp , đầu ti nhọn, cạ cạ từ chân tới đầu. Ko quên chiếc lưỡi thần thánh di chuyển mọi ngóc ngách trên cơ thể.và em nhẹ nhàng dẫn mình vào chốn thiên thai....
Mình xoay người lại vs màn 69 đỉnh cao.
Mình cũng ko quên làm nhiệm vụ của mình.
Em rên nhẹ, mình cũng rên nhẹ và cả 2 cùng out. (Em nước nhiều lênh láng).
Nằm nghỉ, mình mơ về ngày nào đó, cùng hưởng khoái lạc như vậy. Lúc e gọi mình tắm lần 2 thì mình quay lại thực tại ban đầu.
Mình ít nói, em cũng ít nói nhưng cả hai đều hiểu nhau cùng làm gì cho ấn tượng ban đầu.
Em hôn nhẹ lên môi mình và nói : Hẹn a lần sau. Mình như ngây dại người và nói: chắc chằn rồi.
Xuống sảnh trời mưa, mình làm tô mỳ bò trứng ấm bụng ,phục hồi sức sau cuộc chiến .
Tic: Freeeeeeeee.
Tip: 900k
Lễ tân+Giữ xe: 150k
Thanks bác Lục vs cơ sở.
Hẹn gặp lại trong thời gian gần nhất.

Đính kèm

3.2 MB · Lượt xem: 76
  • Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
947
438
0 ₿
Bác nhanh chân thiệt đấy… mới chiều ra mắt đã có review về Siêu phẩm, chắc bản bác rất hài lòng.
Ánh Dương xin chân thành cảm rơn bác đã tin tưởng và ủng hộ.
Chúc bác nhiều Sk và thành công trong cuộc sống!

• Love
Điểm cảm xúc: Chuyennnho