Bình Tân Sinh nhật cùng em - thỏa mãn với 02

Lượt xem: 1,480

Platypus

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
3/12/22
Chủ đề
2
108
21
0 ₿
Nhân dịp sinh nhật được Tiên Tiên tặng cho cái Code free nên phải tức tốc đến.
Xui cái ngay ngày đông ai cũng kẹt nên đành chịu số phận mấy lần đi cứ đi xong về gấp không không kịp thử món gà ác nên nay thử trong lúc chờ em nó xuống luôn, làm lon coca vs con gà ngon thật đó giờ ăn thấy mùi nồng khó chịu ăn ở đây lại thấy mềm thơm.
Được lát thì báo có bé 02 ra rồi nên thôi quất luôn chứ lười chờ đợi quá , ăn khá no mà nghe ăn no hay say không nên xông hơi nên kêu bé có gì xuống luôn khỏi xông.
Đang ngồi ăn bưởi thì nghe tiếng cóc cóc em bước vào ấn tượng cặp vú đầy đặn, cao tầm 1m65, mông em cũng rất hấp dẫn của em và cái nét gái Bắc đang ăn bưỡi mà con cu nứng ko chịu nổi.
Nói chuyện mà em thấy con cu của tôi cứ dựng đứng em cứ cười thôi để không mất thời gian bắt đầu vô bồn.
Em đứng dậy tuột 2 dây áo mỏng manh xuống khỏi 2 bờ vai lập tức 2 cái vú đồ sộ rất vừa và tay cái đít bự lồ lộ trước mắt.
Vừa vào nằm trong đó tôi nói em anh tắm sạch ở nhà rồi em tắm sơ là được , bắt đầu em làm gì làm tôi thì cứ đôi bàn tay tham lam 1 tay vưa bóp vú trái 1 tay thì đưa xuống cô bé em vừa tắm mà lâu lâu rên khẻ.
Em bắt đầu hôn lên cổ rồi má tôi miệng em gần quá rồi nên kéo em vào hôn lên môi, lên cổ xuống 2 cặp vú em 1 tay tôi vừa bóp vú,se se núm vú, tay còn lại chà nhẹ ngay hột le.
Chưa gì là em đã ướt em rên 1 lúc thì tôi thấy đến lúc đổi vị trí lên giường thôi. Người không nhức mỏi lắm nên nói em làm vừa lực thôi cho thằng cu hạ hỏa đã không giờ này như trái bom đụng là nổ luôn lại mắc công làm vé nữa.
Đến phần thái với bộ ngực này thì quá tốt nhẹ nhàng xoay vòng kèm tiếng rên a a a a, nghe kích thích quá nên chờ lúc quay người lại là đưa đầu lên mút lấy mút để 2 núm vú của em ,em tạm dừng hưởng thụ lưỡi tôi đi zic zac đánh vòng tròn trái, vòng tròn phải hết tuyệt kỹ lưỡi học được trong KIM BÌNH MAI. Nói em vô 69 luôn chứ thấy cái khác không cần thiết em quay lại ngay mà phải nói em là khoan hun của anh để anh bú em cho đã cái, đưa lưỡi ra dài hết sức liếm 1 đường đã thấy em ướt át em này dâm lắm đây ai lấy phải có khi sạch tinh.
Lại các thế lưỡi biến hóa trong KIM BÌNH MAI xoay tròn, zic zac, đánh xéo, thêm tuyệt kỹ đút lưỡi vô sâu em rên không ngừng nghỉ được 1 giây nào , mặt đã ướt miệng đã mỏi sự sung sướng đã đủ nằm xuống em hiểu ý giờ đến em ăn cu tôi em ngậm nhẹ rồi nó mất dần mất dần trong đấy môi mềm làm cảm giác tăng thêm gấp nhiều lần thêm phần nãy giờ sự kích thích đã quá nhiều nên từng nơ ron cu đều cảm nhận được từng chút trong miệng em.
5' là giới hạn hàng triệu tinh binh ùn ứ quá nhiều bắn 1 phát em vẫn ngậm cho đến những lần thằng cu giật cuối cùng em nhấp thêm vài cái rồi đi ra súc miệng. Lại 2 anh em nói chuyện 1 lúc thì tắm sạch sẽ lại đi về. Em dắt xuống đến nơi vừa đi vừa nc làm thằng em dựng lại mà phải về trả bài cho con vợ chứ 1 cái nữa là về hết đạn ăn cứt luôn.
Đi vé free rồi còn được gà ác với phục vụ 10/10 nên để lại cho anh em 200k cafe vui vẻ

Bazoka

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
1/8/19
Chủ đề
19
89
61
26
0 ₿
đã , mừng bác có buổi sung sướng.

pothos

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/12/20
Chủ đề
0
39
3
0 ₿
đọc rp mà muốn phi qua liền gặp bé luôn v đó

Tiên Tiên

Tập Sự
Luyện Khí Massage
2/2/23
Chủ đề
0
260
293
24
Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh City
0 ₿
Tiên Tiên cảm ơn anh đã tin tưởng và đồng hành cùng Dubai Bình Tân và 02 Mụi Mụi trong chuyến trải nghiệm tuyệt vời này. Dubai Bình tân và 02 Mụi Mụi rất mong được phục vụ anh nhiều hơn và chu đáo hơn vào những lần sau ạ

Phat1508

Tập Sự
Bé Thích Massage
16/11/20
Chủ đề
0
51
4
0 ₿
V1 hơi bị đồ sộ ,skill k bằng tiểu sư mụi nhưng cũng dễ thương đáng đi lắm nha, mừng bác hehe

Bentak

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/3/16
Chủ đề
3
174
44
0 ₿
Mừng pác, sinh nhật mà pác được thổi nến còn em thì thổi kèn cho pác thì còn gì bằng =))

AnthoNy6

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
10/4/21
Chủ đề
0
7
3
0 ₿
Nghe thằng bạn bào em này có cặp loa thuộc hàng khủng đúng không bác

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Nhị Muội phục vụ Quý Anh từ 14h hàng ngày ạ. Quý Anh có thể alo Hotline Dubai Bình Tân để book lịch trước để khi qua Dubai Bình Tân không phải đợi lâu ạ

AVCC

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/7/21
Chủ đề
0
13
2
0 ₿
Cia em vẫn còn ngậm là ngon đấy. Mừng bác gặp được em có tâm với nghề