Số 07 may mắn

Lượt xem: 1,506

FatBoy

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
3/1/19
Chủ đề
34
337
289
33
0 ₿
Cũng lâu rất lâu rồi mới lại đi về chốn cũ, tới nơi thì cũng được giới thiệu rằng giờ có nhiều số hot lắm, k lẽ thử hết 1 lần yociexp21 nhưng thôi code của bác Sáu có chỉ định số hết trơn rồi nên đâu thể tự ý được nhưng khi được check hết các kiểu thì lại được thông báo rằng bé vừa lên làm khách nên phải đợi tận 2 tiếng yociexp17 cũng may là mấy a locker thương thân nên đổi số random vậy, cũng lâu r k đi random nên thử xem lần này duyên số sẽ đưa đẩy gặp ai đây yociexp15

Do k xông hơi nên ngồi đợi bé tầm 5’ là bé vào liền à, ấn tượng ban đầu là dáng có vẻ ổn, dễ thương, chủ động bắt chuyện các kiểu

Mass khỏe: bé làm ổn đấy, từ lực đấm cho tới các bài khỏe bé làm ổn bên cạnh sự quan tâm hỏi han và chủ động trò chuyện

Mass mệt: phải nói là sự kết hợp giữa đi Thái và đi lưỡi, thêm 1 chút âm thanh của bé làm cho mình như trên thiên đàng ấy, chỉ biết nằm hưởng thụ thôiyociexp30 lật ngược lại thì bé lại có thêm chiêu mới là đưa mông lên cao tí, 2 chân mình dang rộng ra rồi bé từ từ tiến vào cùng với v1 của bé, đến lúc này thì thôi rồi, bé muốn làm gì làm vì có phản kháng được đâu yociexpress04 mà bé cũng biết chiều theo cảm xúc lắm vì cứ mình sắp out thì bé lại buông ra và chậm lại, cứ như thế vài lần để kéo lên đỉnh điểm thì mới thật sự cho mình out. Xong xuôi hết thì bé còn mass khỏe thêm r còn đòi thêm 1 cái nữa mới ghê yociexpress06

Sbd: 07
Face: 7.5₫ có nét dễ thương
V1: 7₫ vừa tay
V2: 6.5₫ hơi có lipid tí nhưng nhìn vẫn cưng
V3: 7.5₫ căng lắm nha
V4: mình k khám phá

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn anh đã nhận xét tốt về bé ạ . Bé cũng nằm trong top các bé vó bài massage thái rất tốt bên muội ạ

• Like
Điểm cảm xúc: FatBoy

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Số mới hả bác chưa đi e này dáng như 18 k bác