Q.5 Số 10 - Lại là người lạ từng quen.

Lượt xem: 665

sunshinekid

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
17/9/16
Chủ đề
15
101
44
0 ₿
Đây là bài viết của mình về bé D - người lạ từng quen - cách đây 4 năm (ngày 9/1/2020)
Bé D là KTV mình ấn tượng nhất trong vô số những bé mình từng đi ms. Bé D ngày trước làm ở BP chắc nhiều anh em đã quen thuộc. Nay có dịp gặp lại thì mọi cảm xúc nó lại tràn về. Gương mặt bé vẫn xinh và duyên dáng như xưa, đặc biệt khi bé cười và khi bé "Á! anh ơi...". Có ông nào trong này từng nằm gác tay sau đầu rồi nhìn những gương mặt xinh xắn mình thích buscu mình mà mình thấy vui chưa? Đó là tui. Tui có thể nằm ngắm gương mặt bé D buscu cả ngày cũng được, không cần làm gì khác.
Bé D nay đã xinh hơn, ngon hơn, dâm hơn cô bé D ngày xưa mình biết. Đường lưỡi em cũng điêu luyện hơn. Body em cũng bốc lửa hơn. Đặc biệt em dâm hơn ngày xưa rất nhiều. Ngày xưa tui gặp em giống như Ngạn gặp Hà Lan. Nhưng nay Hà Lan này đã thành Thanh Sói.
Vòng 1: 9/10. Em chủ động cầm tay tui đặt lên cái vòng 1 tròn trịa trắng mịn ấy, 2 cái ti hồng hồng xinh xinh. Tui đặt nhẹ nhàng cái đầu lưỡi lên cái đầu ti ấy thì em giật cái hông 1 cái. Tui đặt nhẹ cái môi vào cái đầu ti ấy lần nữa thì em lại giật cái hông 2 cái. Tui lại bú một cách ngon lành trong tiếng rên khe khẽ của em. Y như những ngày xưa tui từng được nghe tiếng rên ấy. Nhỏ nhẹ, mà dâm.
Vòng 2: 9/10. Eo ót ngon lành, rất hợp với cái tướng loli lùn lùn xinh xinh của em. Tui cũng đã từng muốn đặt tay vào cái eo ấy rồi ... bế em lên và nhấp. Nhưng không, điều gì cũng có giới hạn của nó. Mà mấy ông có từng ước giống tui không?
Vòng 3: 8/10 Lại là cái vòng 3 ấy, tròn mẩy vừa 2 cái tay hư hỏng. Nhưng tay tui bận làm chuyện khác rồi. Đánh yêu nhẹ 1 cái thôi. Lúc gần out tui có thấy 1 vết bầm nhẹ trên eo bên trái em. Giống như ông nào vừa doggy vừa bấu vào hông. Hư ghê! nhẹ tay thôi mấy ông.
Vòng 4: Em vẫn là người chủ động đưa tay mình vào v4. Mềm mại, ướt át. Tui không đi vé 69 nên tui hông đánh giá nhe.
Đối với mình thì bé D - Số 10 (mình thích gọi tên hơn là gọi số) thì bé D là một trong những trải nghiệm tốt nhất mình từng có. Khi biết bé đi làm trở lại mình mừng thầm trong bụng. Trong mấy năm trời đi ms, qua biết bao cái lưỡi, cái miệng cái tay. Thì bé D vẫn làm mình cảm xúc nhất.
Xong xuôi bé nằm tâm sư 1 lúc. Tâm trạng mình cũng lên theo cây hàng. Muốn đi shot nữa những nghĩ lại nên thôi. Nghĩ lại vì tui yếu, khó ra cái thứ 2 lắm mấy ông. Để tui tẩm bổ mấy ngày rồi đi cái vé tắm phao thử rồi review mấy ông xem.
Ngồi viết mà n*ng quá chắc xách xe đi nữa. Bye mấy ông. Làm gì làm nhớ nhẹ nhàng giữ hàng họ cho em D nhe mấy ông.
Tip=Tic

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
782
236
0 ₿
Vậy là phải qua thăm bé thường xuyên nha Anh ơi :cuteonion6:

graphicdesignqn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
22/3/24
Chủ đề
2
67
36
HCM
0 ₿
Đúng như ô tả, bé D rất toec dzời, mới trải nghiệm hôm qua. Vết bầm bên trái V3 ko phải ông nào cấu đâu pác, t hỏi e nói đua xe bị té á!!!!!!!!!!!!Em dễ thương, nhiệt tình,.... nói chung là quá ok

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang