Q.1 số 11 cực đỉnh

Lượt xem: 1,596

sơn hải 1906

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/6/23
Chủ đề
6
45
38
0 ₿
bữa giờ lo đi cày trả nợ cho FE , má tk fe chưa tới ngày đòng nữa mà nó đã gọi , mà nó gọi như kiểu tui sắp quỵt nợ nó v á , thế nên chuyến này tui quỵt nó thuệt luôn các bác kkk. đúng ra dầu tháng phải đóng tiền góp cho nó mà g đỡ phải suy nghĩ rùi kk. lướt diễn đàn thấy cơ sở đăng có bé 11 trở lại gì nên chạy qua test thử ẻm luôn coi sao. do qua kh gọi cho cơ sở trước nên chỉ còn bé 11 nen mình quốc luôn.
đánh giá sơ bé 11
face tươi
v1 cam to tròn
v2 mịn màng mềm mại
v3 căng to tròn mọng
onsen em tắm rửa khá sạch , kĩ lưỡng.sờ chạm vào những đường nét sắc sảo từ em. tranh thủ sờ nắn cặp dú căng tròn, mò mẫm từ từ xuống eo và mông, bé cũng trườn qua trườn lại bằng cặp dú kích nứng chú trym dậy , sau đấy tui sợ out quá nên kêu bé xuống giường luôn.
hưởng thụ các giác khỏe khoắn sau màn đấm bóp khỏe bài bản của em , tay mềm nhưng em rải đầy đủ lúc đấm ra khắp body vừa đấm vừa nói chuyện thủ thỉ nói chuyện ba láp ba xàm đầy đủ luôn.
tiếp đến phần thái em hôn nhẹ trải đều khắp người, những đường lưỡi ướt át, cùng với dầu nuru em làm kích thích hơn nữa bằng cặp núi khổng lồ lên người tui, kết hợp với chiêu đảo lưỡi chuyên nghiệp liếm tôi lên đỉnh đèo bảo lộc luôn. rồi em quay cặp chảo căng tròn về phía tôi, tranh thủ khám phá bên trong thì bên trong nước nôi vô đối nhé các bác. vừa móc cua , vừa húp sò , vừa nghe tiếng rên của em hòa quyện với kỹ năng BJ ,HJ tuyệt đỉnh quá trình tê dái này diễn ra tầm 10p là tui bắn luôn các bác
tổng thiệt hại 1tr4
vé 800 còn 560
tip bằng giá vé gốc 800
40 locker

Thanh Hải 99

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
6
69
27