Số 14 Nhiệt tình- chu đáo

Lượt xem: 4,793

trungmuoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/7/15
Chủ đề
1
2
2
43
0 ₿
Hôm qua 6/8 ngồi nhà canh tiệm buồn quá. Sau khi đóng cửa tiệm chạy qua nhà ad mua vé rồi phi thẳng lên ms luôn. Em 14 nhìn cũng bình thường. nhưng được cái em massage rất bài bản và lâu. Em nó nói chuyện vui vẻ không kén khách. Người Hoa nên anh em nào biết tiếng hoa và chém gió với em nó được.duy nhất cái em nó ms mà tụt quần mình ra luôn nên cảm giác thoải mái không bị vướng bận cái quần. chiêu kiến bò của em nó cũng bình thường không có HJ ngược nên cũng ko có j đặc sắc lắm nhưng làm nhẹ nhàng tình cảm ko có công nghiệp. sau khi Hj xong em cứ bắt mình uống nước. ra lấy chai nước bắt uống hết luôn ( không biết trong nc có bỏ j không nữa )
Face : 5đ ( có thể mình hơi kén chọn)
V1 : 7đ hệ cam
V2 : 6đ có tí lipit
v3 : 7đ săn chắc
v4: cái này em không khám phá
mới report lần đầu nên thiếu sót AE thông cảm

• Like
Điểm cảm xúc: yulawboy and KaChiuSoa

thích mát xa

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/5/14
Chủ đề
10
226
26
35
0 ₿
ủa mà cởi quần từ đầu lun hay là tới khúc thư giãn mới cởi vậy pác, em làm ca mấy giờ vậy?

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
em số 2 cũng tụt quần nhưng hơi chán,tưởng tụt quần có gì hay chứ ko làm gì thì cũng vậy

Aquarius

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/6/15
Chủ đề
4
33
3
30
0 ₿
14 khá là nhiệt tình....MS cực tốt....cởi quần mình lúc đầu đến hết lúc thua trận lun...!!!...vòng 4 thì nước nôi đầy đủ tóm lại là khá ổn

thienthanhomenh

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
1/9/15
Chủ đề
18
33
47
37
0 ₿
Mai mình cũng chắc đi luôn quá. KAKAKA. Nhưng dạo này mình đi 2 ngày liên tiếp nên hơi phá sức