Số 26 - Xinh , ngoan , tình cảm .

Lượt xem: 8,749

TonyZu

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/12/14
Chủ đề
0
38
16
35
0 ₿
Ý bác nói tấm hình 2 em áo xanh và hồng đó hả. E hồng là 38 tên Chi từng đc report, còn em xanh thì mình không biết nhưng theo bạn gì nói là tên Trâm có làm hay chưa mình không biết. Mà nói chung quầy lễ tân ở Khang Huy bác hỏi là người ta chỉ cho bác hết à, nếu thấy hài lòng thì cho vài chục!

• Like
Điểm cảm xúc: CongTuSaiGon

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
hôm nọ em 19 cũng rủ em đi chơi kêu là mỗi em dắt 1 anh,campuchia cho từng cặp nên khỏi lo tốn,em cũng tính đi mà hỏi em nó đi chơi xong có được địt em nó ko thì em nó giận thế là bể luôn tới giờ

TonyZu

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/12/14
Chủ đề
0
38
16
35
0 ₿
Không biết nói sao với bác, không biết bác quá thẳng hay quá thô bỉ nữa hahaha. Mà thà vậy cho nó có phong cách. Em 19 này là mối của bác à. Hình như em này có baby rồi hiện chờ người tình nguyện làm cha con bé thôi đó. Nhào lên đi bác!

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
em 19 này hj chán òm tại thấy em nó tình cảm nên tính rủ đi chơi mà em nó có vẻ dè chừng lắm bác ạ,chắc là muốn kiểu tình cảm,mà tình cảm mấy em matxa này tốn kém lắm vả lại em nó cũng chả ngon lành gì

TonyZu

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/12/14
Chủ đề
0
38
16
35
0 ₿
Mình chỉ thấy mỗi câu cuối bác nói là đúng sự thật kinh khủng. Nhìn thôi là mình không ấn tượng rùi nên 1 lần mình tiễn luôn mặc dù em rất tốt nhưng anh rất tiếc :D

CongTuSaiGon

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
27/3/14
Chủ đề
21
328
285
0 ₿

Sao mình giống nhau thế. Nhưng tui hơn bạn 1 cái là xách hàng từng rủ 1 em số 0x đi luôn, 5 cặp chơi bời đến 11:00 ; khuya quá nói có gì chở em đi KS nghỉ ngơi ha, anh tài trợ phòng luôn . Rồi nói, em cứ an tâm ngủ, anh lên với em chút anh cũng về à !
Em hỏi : Anh lên chút làm gì ?
Trả lời : Thì lên địt phát rồi về .

Thế là cũng bể kèo, mặc dù em nó ko giận ra mặt ...

Sửa lần cuối:

TonyZu

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/12/14
Chủ đề
0
38
16
35
0 ₿
Bác cao thủ quá, sao ko lên phòng rùi mần thịt em nó luôn, sao lại để e nó thoát dễ dàng như vậy hahaha. Túm lại là số nào mà ngon thế, mình thì chỉ biết 2 chị em 4 và 8 là ngon nhất trong dàn 0x. Ko biết có lọt em nào vào mắt xanh của bác ko nữa hahahaha!

• Like

ngoctuyen

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/6/15
Chủ đề
0
17
3
40
0 ₿

Em số 4 nghỉ rồi bác à. Có bác nào biết em nó chuyển sang chỗ nào không?

kingkong_sg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/5/15
Chủ đề
2
22
6
43
0 ₿

Bác post số 26 mà toàn up hình mấy em gì đâu đâu ko à? Bác có hình 26 thì up cho mọi người nghía qua đi :cool::cool::cool:

• Like

TonyZu

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/12/14
Chủ đề
0
38
16
35
0 ₿
Khang Huy ca tối giờ nhiều em tươi mới vô làm lắm. Bác nào muốn chăn thì nhanh toàn mới tinh chưa qua tay ai. Cứ vào hỏi Locker ko inbox mình phắng cho vài số nha ^^

• Like
Điểm cảm xúc: yulawboy and CongTuSaiGon

thích mát xa

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/5/14
Chủ đề
10
226
26
35
0 ₿
Gì quải chè vậy bác, ko có thư giãn dễ ức cmn chế lắm á. Mà có khi nào em nó nhìn tưởng bác thuộc hệ 3D nên ko thư giãn ko. Hình như bên khang huy này còn có dịch vụ mát xa cho hệ LGBT nữa thì phải,mấy bác đi nhớ cẩn thận nha,bữa em vào xông hơi mà thằng kia nó nhìn em ghê lắm,coi chừng bị thông ass đó.

ngoctuyen

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/6/15
Chủ đề
0
17
3
40
0 ₿
Mình bình thường bác à, bằng chứng là các số mình đi đều thư giãn trừ số 26, 22 và còn 2 số nữa mà quên rồi (mình đi từ hồi nó còn ở Thiên Hồng Q5 lận). Nữ thì mình không biết chứ Nam thì chắc không có LGBT rồi nhưng gay thì có thỉnh thoảng cũng gặp vài lần nhưng nó chỉ làm foot thôi. Mình không hấp dẫn như bác nên gay nó chả thèm nhìn :D thiệt maxa mà không thư giãn nó ức chế vãi.

Sửa lần cuối:

TonyZu

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/12/14
Chủ đề
0
38
16
35
0 ₿
KTV ở đây tay nghề tốt chỉ tội khoản thư giãn ko trao đổi tay nghề nên KHuy ko thể hot là vì lý do đó. Nói chung ở đây cũng có 2-3 em thư giãn rất GOOD nếu chịu khó hỏi có ng nói cho nghe hehehe!

• Like
Điểm cảm xúc: Zlat and ngoctuyen

thích mát xa

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
25/5/14
Chủ đề
10
226
26
35
0 ₿