Q.1 Số cũ nhưng người mới và rất mới.

Lượt xem: 839

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
100
73
0 ₿
Tranh thủ ứng lương được phát kéo mấy đồng râm ra nhậu tưng bừng sau chuổi ngày thức trắng để chạy cho xong cái chương trình và cuộc vui chỉ kéo được tầm 1h30 ph là những tiếng chuông của sư tử gầm vang lên, đành chia tay nhau để mỗi người về một chân trời riêng, tui ghé quán cf gọi video cho gấu hỏi thăm , ngay gấu đi công tác nên cũng được xã dàn. Xong nhiệm vụ phi qua Dubai ngay và luôn.

Tình hình mùa mưa vậy mà cơ sở vẫn tấp nập khách, xe khách để dưới hầm đầy may tui đi bộ qua, xe gửi quán cf rồi. Sau các thủ tục tui ngồi lựa mấy bé thì tự nhiên thấy số 16 thì nhớ lâu chưa gặp lại mà sao nhìn hình khác khác có vẻ nẩy nở hơn tính tò mò trỗi dậy tui chốt số 16 và mọi chuyện bắt đầu .

Bước vào tui xông hơi trước đang xông hơi thì bé xông vào ( nói vui chứ bé vào nhẹ nhàng lắm) nhìn cái body ui hết nước chấm, vòng nào ra vòng đó tui phi ra liền, bé lau người tui tới đâu tui đã thấy sướng rồi, nhìn dáng bé nó hấp dẫn quá tui ôm vòng bé tui thấy nó đã làm sao, lại ghế ngồi thì bắt đầu màn thỏ thẻ tâm sự từ một cô bé , rồi màn chăm sóc nhẹ nhàng trên ghế của bé đã làm tui thấy phê hơn bao giờ hết. Sau đó bé đưa tui vào bồn tắm cũng từ đây 2 cơ thể cứ như đang được cọ xát vào nhau để làm nóng trước và rồi em túm lấy thằng nhóc em mút như cây kem không bao giờ tan mà em muốn nó tan từ từ , như một con mèo nhỏ đang chăm sóc bộ lông cơ thể thì em cũng y vậy, tui sướng rân người mà chư thể bắn được do em vẫn đang trêu thằng nhóc một hồi em bắt đầu xã nước và gội rữa sạch người đưa tui lên giường nằm và đấm bóp cho thư giản .

Màn thư giản đến từ cô bé 16. Bắt đầu là hơi lạnh sống lưng từ chiếc lưỡi em rê đi rê lại rồi cặp bưởi em nó cạ cạ lên mà người tui lại nóng bừng lên, sau hồi không chịu nổi tui xoay lại khám phá sờ bướm em nó nước nôi như suối đầu nguồn, phê nhất là lúc em bj rồi khai triển các skill của em tu luyện , tui nằm sờ móc rồi bóp cặp bưởi bút mút phê lòi rồi bắt đầu em xoay lại bj tui một hồi và sự giật giật làm người bao nhiêu tinh túy cứ thế được bắn trong sung sướng. Cái cảm giác bắn giật giật nó sướng quá mấy bác. Nghiện luôn em 16 này luôn. Body đã mà làm tình thì phê lết.

Kết thúc buổi thư giản em còn đấm bóp lại rồi xoa xoa đầu ty tui làm thằng nhóc muốn trỗi dậy liền phát nữa nhưng kg được tui phải dùng ý chí để đảm bảo gấu có về bất chợi thì trả bải còn được chứ heehhe. Thôi chia tay em tip em thêm tý bonus.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Mừng bác cùng với bé cưng :)

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
422
228
Khắp SG
0 ₿
Bé 16 face xinh và cuốn. Giỡn cũng vui. Gặp bé vài lần bé có chiêu nhõnh nhẽo cưng xĩu. Mừng Bro.