Q.1 Số hot luôn hot tại Queen

Lượt xem: 2,027

Gấu bắc cực

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/9/22
Chủ đề
2
12
5
0 ₿
Thân chào đồng râm , nay mưa lâm râm ta râm nổi dậy ngồi gõ phím mà hồn thơ thẫn đâu. Bèn móc cái điện thoại gọi cho Queen 15ph anh tới.

Vừa đến nơi là được nay anh phục vụ bảo anh cứ đá chống rồi lên đi anh. Vẫn lối cũ đi lên. Ngồi và chọn vé 800k được yêu cầu số nào chọn luôn 08 thế là xong. Lên phòng.

Chỗ này mấy đồng râm đi nhiều cũng biết. Phòng ốc khá chỉnh chu. Xông hơi nghi ngút khói. Bồn tắm được làm cho gói onsen nên cũng 2 người vào ổn. Sơ bộ vậy chứ tui vào xông hơi cái đã. Thế khiến nào vừa xông chưa nóng đít thì em bước vào nhìn em thôi. Tui bỏ xông như bỏ việc đi maxa vậy. Ra ghé giọng em chào mà ngọt quá. Body em thì hết nước chấm. Nhiêu đây thôi ôm em cả buổi cũng được. Nhưng đâu chỉ thế. Em bắt đầu tắt máy lạnh. Lau người chăm sóc thằng anh trước nhè nhẹ. Rồi hai đứa vào tắm.

Phần khởi động. Trái ngược với việc tui nghĩ vào đây ôm em. Em quần tui trong bồn mà chưa bao giờ đi ónen được thế. Tắm rữa. Kỳ cọ. Các thứ kỹ càng tui chỉ nằm thả người. À mà có cái đồ kê mông lên nên nằm khá phê. Nhất là được em chăm sóc thằng nhỏ dễ dàng hơn.

Phần xuất phát. Khâu này do tui yêu cầu là thư giản trước luôn nên vừa ra giường là em bắt đầu màn chà thái. Mà cái này cực đỉnh. Em đi đến đâu tê như điện giật đến ấy. Năm mà khó chịu hết mức. Nhưng em từng cơn từng cơn kéo tui đi hết cảm giác này đến cảm giác khác. Chỉ biết nói em làm anh vậy anh die sớm quá. Đến khi lật lại thì thằng nhóc đã căng cứng. Nhưng em đâu dễ dàng buôn tha. Từ từ em vuốt ve trườn nhẹ nhàng cho thằng nhóc nó thả xuống từ từ để từ đó em tiếp tục triều đùa nó. Còn tui thì chỉ chờ lúc này để được húp lấy bé bướm Hồng hào ẩm ướt nảy giờ. Tay xoa bóp cặp cam đầy sức sống của em, em bắt đầu nhỉ người xuống để tui dễ vét và thưởng thức hơn. Kết cục là một phát bắn ngập mồm với em.

Sau khi xong em đưa ra tắm lại và bắt đầu bài maxa khỏe. Khâu này phải chấm 10/10. Làm bài bản. Có lực. Chịu đấm nhiều. Đúng là làm xong như mới đi maxa khỏe về.

Vừa đúng lúc hết giờ. Thế là về đi làm tiếp vậy. Tip bé 800k cho buổi hứng sản

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
378
0 ₿
cảm ơn anh đã giành thời gian đến trải nghiệm cùng bé
hân hạnh được phục vụ anh

Đại gia tiền lẽ

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/9/22
Chủ đề
6
29
18
0 ₿
Tui đi 3 lần mà gặp được 1 lần. Hôm rồi vào có ông khách nào tăng suất thêm 1 vé làm không chờ được.