Q.1 Số mới 171 kỹ năng cực tốt.

Lượt xem: 366

anchoicuba

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
24/6/18
Chủ đề
17
72
44
54
0 ₿
Cả tuần gấu nhà đi công tác đến cuối tuần về ta nói từ trên giường đến sàn nhà, từ nhà tắm đến nhà bếp, không lúc nào mà không rời được, sau 7749 hiệp đấu và một đêm quần quật đến sáng người tui chỉ còn cái xác khô. Dù cả 2 rất hợp ý nhưng mà gom lại cả tuần bắt trả bài vậy thì người đuối lại là tui, mỏi gối chùn chân . Nghỉ được 1 ngày muốn kiểm chỗ đấm bóp cho khỏe người , rủ gấu đi massage couple đổi gió mà gấu ngại vậy thì đặt lịch đi mình ên . Do chỗ quen nên xi nhan với bé lễ tân tui đi gói 120ph mà phải chờ 30ph mới có phòng. Xong bé nhắn vào zalo tui vậy là thong thả ghé dubai gặm tý cỏ non keke.
Grab vừa tới tui phi thẳng phát lên quầy ta nói nó mát ơi là mát. Cái nắng sg đã dịu mà cái hơi nóng vẫn còn vl, ngồi tranh thủ lướt ipad kiếm nhân tố mới , coi bộ sưu tập dubai có 4 số mới mà kẹt hết 4 , tiếp tục coi theo danh sách và dừng lại ở số 171 , bé vừa xong khách. mừng quá lên luôn .
Vào phòng thì việc đầu tiên là xông hơi cho nó đã cái rồi tính gì tính. Ngồi xông đúng đầu óc nó tỉnh táo bởi cái mùi xã , thêm cái nữa phòng nóng vừa nên ngồi phải 5-10ph nó đã cái nư. Lúc ra bé ngồi chờ sẵn, nhìn bé mà hết hồn phải dụi mắt , cái bộ đồ bé mặc y chang bộ mới trả bài với gấu hôm qua, moa ui ám ánh vl . Nhìn bé mà cứ ngỡ như ngày đầu gặp gấu, bé có dáng hới mup tý mà trong bộ đồ mong manh thêm anh đèn mờ mờ cứ phải gọi quá hợp nhau. Lại ngồi ôm ấp bé nói chuyện hồi bé đưa tui ra bồn tắm. Bé phục vụ trong bồn tắm phải goi là cực sướng,mở màn bé hỏi thăm rồi bắt đầu gội đầu thằng lớn trước xong bắt đầu tắm kỳ cọ thằng anh không quên thăng em đang ngủ ngon bé khiều khiều và đến lúc bé chăm thằng em , vừa sờ nó phát nó dậy liền , bàn tay ma thuật mân mê chăm sóc thằng em của bé cùng đường lưỡi đi đến điểm cuối cùng sau bé nó dừng lại mà chuyển qua bj luôn rồi bé mở màng từ những động tác nhẹ nhàng tình cảm rồi sau đó chuyển qua lút cán và tăng cao trào lên làm tui chịu không nổi mà bắn hết toàn bộ trong sung sướng.
Lên giường bé đấm bóp cho hồi sức để chuẩn bị cho màn 2. Tui thì phê quá nằm ngủ luôn giấc, đến lúc bé đổ làn nước nuru lên làm tui giật bắn người, và sau đó là sướng tê người với skill nuru của bé, cực kỳ chuẩn chỉnh , bé làm rất nhiệt không bỏ sót chỗ nào mà đã vậy còn kèm theo âm thanh rên nhè nhẹ kích thích tui hứng lên và thằng nhóc nổi dậy để tiếp tục chiến đấu. Bé nuru rồi lau người tui bắt đầu chuyển qua 69 vậy là không ai nhừng ai mạnh ai nấy húp tui phê quá hụp được tý nằm ra để bé mặc sức tấn công dày vò hehehe. Đến lúc bao tinh dồn lại bé khai hỏa cho nó bắn lần này phải gọi sướng xxxx1000 lần.
Kết thúc buổi thư giản và gấp rút chạy về bên kia lấy xe cho kịp giờ nên bỏ cái hẹn ăn bò kho của dubai .
Tổng quan bé 171

V1 bóp không hết tay, mềm làm thái sướng

V2 có lipit gu múp sẽ thích đều này

V3 bóp vỗ như tập gym.

V4 nước nôi đủ để mấy tay gà như tui khám phá đã ra.

Thiệt hại vé onsen 2 shot. Tip = tic.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ Dubai Luxury xin chân thành cảm ơn huynh đã ghé đến và có một buổi trải nghiệm vui vẻ cùng bé 171 ạ. Mong huynh dành nhiều thời gian để ghé đến nhà Dubai Luxury nhiều hon để trải nghiệm được nhiều bé ạ. Mến chúc huynh có một ngày đầu tuần vui vẻ và thật nhiều năng lượng ạ :2onion35: https://congdongmassage.com/threads/dubai-q1-tong-hop-ktv.56017/unread

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86