Q.1 Số mới quá nhiều cảm xúc - KTV 02

Lượt xem: 868

BenKendt

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/11/18
Chủ đề
14
100
72
33
0 ₿
Lâu nay đi massage cứ đi theo quy trình vào xông hơi, ngồi nói chuyện vào tắm lên giường nằm sấp massage, thư giản , ra tắm đi về. Đi 10 lần cùng 1 quy trình vậy hết 10, chỉ khác chỗ ktv và kỹ năng thư giãn mỗi ktv riết tui cũng chán. Sau buổi off mini cùng mấy chiến hữu kỳ cựu massage tui nhận được là trong thời gian mình đi thư giản quy trình dành cho người mới hoặc chỉ đơn giản muốn quy cũ nhưng mình có thể thay đổi theo ý miễn không làm ảnh hưởng đến ktv và thời gian là được thế là lý thuyết phải đi với thực hành triển liền.

Địa điểm thực hành lần này là dubai lthg vì tui sơ sơ cũng có 4-5 bé quen nên cũng dễ thay đổi công thức hơn, tính thì vậy mà phút cuối nhận được tin là 2 bé kẹt khách 1 bé off 2 bé đèn đỏ. Nghe xong thì chắc số cái mới nên là người mới, lướt qua ipad quả là có số mới. 02 luôn nhé coi như được dãy 1.2.3 rồi đây.

Lên phòng ngồi lướt web một phần tui hơi kén khi gặp ktv mới không hợp gu thì mình đổi cho nhanh đỡ mất thời gian đôi bên, vậy mà vừa ngồi tý em vào . Nhìn hợp gu nhỉ, đúng dubai tuyển mấy em nhỏ nhỏ vừa vừa mà em 02 này nhìn nét thấy dễ thương cực kỳ, em lại gần nhìn cưng quá trời. Hem chịu nổi kéo em lại ngồi vào lòng luôn, em còn ngại ngại làm tui lại hứng thú hơn , lần này cảm giác thực như đi cafe ôm. Ngồi ôm hồi bắt đầu thay đồ ra vào tắm, em tắm tui tui cũng vờn nước với em 2 đứa từ từ quen nhau về cơ thể, ôm ấp vuốt ve rồi đến lúc em chuyển xuống chăm sóc thằng em nó khác hẳn. Nhưng trong bồn lại làm tui không thích lắm , thích trên cạn hơn nên bảo em ra ghế chiến đấu, em chiều luôn ra ghế thì nó sướng cực kỳ cảm giác em bj mà đầu óc tui như kích thích tới nóc. Xong phát đầu lên giường nằm ngữa em xoa bóp hồi mới nằm sấp bắt đầu bài massag khỏe

Em đấm khá đủ nằm nghỉ dưỡng sức tầm 20ph là bắt đầu màn thỏ thẻ bên tai và bắt đầu em tung chiêu trườn thái, nuru mà tui đang thiu thiu ngủ như thói quen vừa xuát quân thì lần này lại phải tỉnh giấc . Em trườn từ trên xuống rồi từ dưới lên tui như quằn người với cảm giác tê tê rồi cuốn theo tui phải xoay lại ôm lấy em hôn em sờ bóp cắp ngực em tay mò xuống bóp cặp mông em rồi từ từ em trườn cạ cô bé kèm theo biểu cảm em cũng đang phiêu nhìn rất là hứng , em chủ động để tui khám phá và càng lúc tui càng hứng lên với màn múa cột đá đầu khấc của em, tui không thể kềm được đành bắn luôn trong sự sung sường này. Em tuyệt vời nhất. Câu nói cửa miệng của tui làm em khoái khoái.

Một cảm giác mới cho một sự thay đổi nhỏ làm tui lại hứng thú với bộ môn massage thư giản nữa. Lần tới gặp lại mấy số cũ sẽ chủ động hơn để tăng phần hưng phấn.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và bé cưng 102 ạ.... chúc huynh ngày mới vui vẻ và thành công ạ:2onion35:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
  • Like
Điểm cảm xúc: Hido86