Q.10 Số xui gặp ngay em

Lượt xem: 1,866

Anhthichmatxa

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
17
121
61
0 ₿
Tối qua sau cuộc nhậu vs th em dưới quê lên chơi nó kiu dẫn nó di xông hơi cho biết matxa sg có gì vui.tính qua dbq1 mà xĩn quá k chạy nổi nên là ghé PA svh cho dễ.vào thì book 2 vé onsen 2 cho máu thủ tục dưới quầy có 1 e tư vấn cho 2 ae có hình lựa ktv.e gt cho 2 bé cho ae xong lên lầu. Thui vào chủ đề lun. Bé lên phòng thì mình lúc đó xông hơi nhìn qua cửa thấy cũng ok.xông hơi ra bé cũng nhiệt tình lau mình hỏi thăm abc rồi vào bồn tắm..tắm gội đầu xong e bj trong bồn mình cũng bóp 2 trái cam hơi nhão thui mò xuống húp sò. K ngờ ố giời ơi v4 của em có miếng gì trắng trắng như kẹo cao su.k bít e đặt gì trong đó..thế là mất hứng.để e bj cho ra.xong lên giường e matxa khoẻ.cũng ok.xong trườn trườn rồi bj cho ra.buồn k mún húp sò lun.ám ảnh.chắc do số mình xui.xuống thì tính làm tô gà ác của bé lễ tân làm sẵn cho 2 ae mà th e nó xĩn quá tranh thủ chở nó về. K nhớ là mình đi số mấy nữa mong cs ghi nhận giúp.quên hỏi số mà lúc ra về hình như 12h khuya.
Csvc đẹp sạch..bồn tắm bự 2 người lăn lê bò lết thoải mái.pv lịch sự.
Ktv: ...0x thì phải
V1 đc hơi mềm
V2 gọn
V3 tạm
V4 chịu thua k bít nói gì.xui mà húp ngay con sò có kẹo cao su
Thiệt hại tip vé onsen 2 chưa giảm

• Like
Điểm cảm xúc: Minh Châu

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
831
596
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
" K ngờ ố giời ơi v4 của em có miếng gì trắng trắng như kẹo cao su.k bít e đặt gì trong đó " anh có chắn không anh , @P.A Relax cơ sở vào xác nhận dùm bạn này coi đúng là phải vậy không ạ .

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Massage PA Relax xin cáo lỗi cùng anh vì sự cố trên, cơ sở xin ghi nhận ý kiến đóng góp từ anh, xác minh lại với cơ sở và KTV nào, sẽ có phản hồi sớm cho anh ạ

Cong Mông

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
5/5/22
Chủ đề
13
156
84
0 ₿
Sò huyết nó tươi vậy đó bác à chư không pải bé nhét gì vào đâu, hay do bác xin quá nên nhìn vào sò huyết cứ nghĩ là bột tuyết hay bọt beer à kaka :haha:

Beck Văn Khăm

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/6/22
Chủ đề
3
24
13
0 ₿
Rất quan tâm nó là cái gì :3 vì tui nghe nói là "Đàn ông có 2 cái đầu, khi 1 cái đầu bị ngậm thì cái đầu kia không suy nghĩ được gì hết" còn "Đàn bà có 2 cái miệng, khi 1 cái miệng đang hoạt động thì cái miệng kia chỉ có thể phát ra âm thanh .... mà không thể nói nên lời" nên nhiều khi bác nhớ lại xem lúc cái miệng đó đang ngậm kẹo cao su thì cái miệng kia có âm thanh gì lạ không :3

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
12
198
103
0 ₿
Đi thư giãn cho thoải mái, tội tình gì húp húp cho mệt người vậy bác kkk nghe rợn da gà :beat-shot:

Rooney79

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/12/21
Chủ đề
1
21
3
0 ₿
Đi chơi gặp mấy em nói chuyện vui vẻ,thoải mái và thư giãn tốt là dx rồi bác. Giúp mình xả stress.Đừng đặt nặng vấn đề v4 bác ơi. Nhiều khi mấy em cũng gặp cái khó.

KINGOFKINGS

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/2/21
Chủ đề
2
37
25
0 ₿
có thể là "cốc kinh nguyệt" đó bác, nhiều khi mấy bé đang "trong kỳ" mà bị đẩy vào tour, thì không thể mặc băng vệ sinh, cốc đó để chặn... gì thì mấy ae khỏi nói cũng biết òi. Xui hơn nữa là "đặt thuốc" trị bệnh gì đó. Nói gì nói cả 2 trường hợp này đều là lỗi của cơ sở, nên bồi thường vé đi, vì khi đưa mấy bé lên nhận mấy gói như thái, tắm tiên, 69... thì sẽ không đẩy mấy bé đang trong kỳ lên đâu!

Minh Châu

Tập Sự
Bé Thích Massage
31/5/22
Chủ đề
0
56
32
32
0 ₿
Dạ ko pải đặt thuốc hay gì đâu ạ. Đây là sự cố vòng chữ T ạ. E xin xác nhận ạ.

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu and Mr Mìn