Massage Khoẻ - Spa Lingam Mạc Thị | Page 2 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Massage Khoẻ Spa Lingam Mạc Thị

Lượt xem: 1,972

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
343
vietnam
0 ₿
ko biết kinh ai à - chứ @Lạc Đời chỉ có cơ bản thôi chứ tui là mấy ẻm đi lấy cái bịt tiền đó đó nhe, tui cầm bọc tiền 50 triệu nhe tui kêu mấy ẻm làm sao làm miễn lấy được bịt tiền đó , mấy ẻm kêu tui đem ra ks cho mấy ẻm lấy nhe kkkk , trong skv ko có chơi game đó được chú ơi

• Haha
Điểm cảm xúc: The Hulk

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
343
vietnam
0 ₿
GÁI XINH KO ( NON TRẺ XINH- MÌNH DÂY CÂY CẢNH ) NẾU ĐÚNG CHUẨN XINH TUI MANG 5 TRIỆU VÀO CHƠI TRÒ MÈO VỜN CHUỘT ( AI GÀ- AI THÓC )

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
15
670
452
Khắp SG
0 ₿
Tui thấy ông cứ khoe có vài chục hoài. Trên đây có những người 1 năm chi cả tiền tỏi đó ông. Bớt đi ông. Từ vụ bé lễ tân Ha Su 100tr đồ là mất đi cái cái tin tưởng rồi. 5 10tr chẳng là gì so với mấy ông trên đây đâu.
Ông 40t rồi thì làm sao cho được uy tín.

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
590
338
39
0 ₿
mấy ng có nhiều tiền họ ko bao giờ khoe hay cầm tiền nhiều. Cái họ muốn là dịch vụ tốt, thoả mãn nhu cầu giải trí thì có chi nhiều ko nhằm nhò gì
Với mấy ông nghèo hay làm màu mới bô bô việc cầm 5-10tr

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
343
vietnam
0 ₿
Vui la chính thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
343
vietnam
0 ₿
Uy tín ở chỗ này hư kkkk. Đĩ đếm bác ko đếm nó thì nó đếm bác. Ck truớc đi rồi biết

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
343
vietnam
0 ₿
NGHÈO - GIÀU KO THI ĐUA Ở CHỐN NÀY NHE ÔNG, ÔNG KO KÊU ÔNG NÓI TUI GIÀU HAY GÌ CẢ, TUI CHƠI TUI BIẾT - MIỄN TUI SƯỚNG C H Y M CÒN EM NÀO KHÔN HAY NGU TỰ NÓ BIẾT, KO CS NÀY THÌ CS KHÁC THIẾU MÉO GÌ CHỔ MÀ LÊN ĐÂY KÍCH NHAU

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
15
670
452
Khắp SG
0 ₿
Tất cả đều là mua vui rồi thoáng qua. Còn việc đếm hay ko thì là vấn đề khác. Lời nói thì cho có giá trị. Đó thể hiện giá trị con người của ông. Còn ông muốn ko có giá thì tuỳ ông. :ami-(47):

Listerine Cool

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
26/6/23
Chủ đề
15
670
452
Khắp SG
0 ₿
Vậy giàu nghèo đua ở chốn nào? Tui đang hóng chốn ông nói đây. @Lạc Đời báo kìa

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
343
vietnam
0 ₿
KO CẦN HƠN NHAU CHỔ NÀY ĐÂU HUYNH - HUYNH GIÀU THI VÀO MÚT EM ĐẸP NHẤT CS MÀ C H I K NHƯ TUI ĐÓ ĐỪNG NHƯ @Lạc Đời CÓ CÁI MỒM ĐI CHỌT NHƯ KỂU ĂN KO ĐƯỢC NÊN PHÁ CÒN NGƯỜI TA CHƠI CHÁN *** RÙI ÔNG ƠI - QT LÀ CÓ HỨNG LÊN CHIA SẺ MẤY ÔNG CHƠI.

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
343
vietnam
0 ₿
TUI LÊN CHIA SẺ CHỔ VUI CHƠI MẤY ÔNG NGHE THÌ CHƠI KO NGHE KO SAO, TUI KO CÒ HAY ĂN TIỀN CS.... MẤY ÔNG CÓ GHÉT KO THÈM NGHE THÌ TUI VẪN LÀ TUI, TUI CHƠI ẦM ẦM, SƯỚNG K U TUI, TUI VUI CHỚI KHẮP CHỐN LÀ VẬY . ÔNG NÊN NHỚ TRÊN ĐÂY LÀ MẠNG ẢO, BIẾT ĐÂU CÁI TÊN @Lạc Đời ĐÓ LÀM CẢ NICK EM NGHI, EM MY RÙI LÊN ĐÂY TỰ MÀ cmt , tay phài nick - tay trái nick ý mà

• Haha

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
14
794
542
12589
0 ₿
Mấy ông hơi nào cãi với thag hâm.Mõm thì tiền nhiều mà lừa KTV làm này làm nọ xong boa 150k 200k rồi trốn luôn.
Bây giờ mấy ẻm đang chửi thag Già Điền mất nết hỏi thăm cha *** a Điền đủ kiểu.kkk

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
14
794
542
12589
0 ₿
Ông nói chi với nó.thag mõm có đại gia tiền nhiều nào mà mặt dày đi spa khoẻ bắt con ngta vuốt lướt xong boa 150k,200k.tui nghe xong mà xấu hổ giùm cánh đàn ông.Chán hết muốn nói .Còn mõm tiền nhiều cào phím các kiểu.mõm ai chả nói đc ,còn làm ngta mới tin

• Haha
Điểm cảm xúc: The Hulk and Listerine Cool

Lạc Đời

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
14
794
542
12589
0 ₿
MN mute @LÊ THANH ĐIỀN đi .thag này ae "Tâm Tình" toàn mõm massage online k à.tin nó có mà nhảy cầu SG.mõm kiu đại gia đi xe hơi cầm cục tiền 10tr 100tr mà vô Spa khoẻ lừa con ngta vuốt lướt xong boa 150k 200k.bữa sau trốn vô đổi tên book ẻm khác cũng làm như vậy.Chơi bá dơ như vậy thì ae nghĩ nó là người ntn.

• Haha

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
343
vietnam
0 ₿
bố đi với cái tên nick @Lạc Đời thì phải boa 150k mới đúng thương hiệu chứ , noi mr Điền bay luôn 50 triệu sao mi, kkk mi còn cay cú gì nữa ko, mi chưa nếm được vị của em nghờ i nên cay cú phải ko

LÊ THANH ĐIỀN

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
23/1/24
Chủ đề
7
565
343
vietnam
0 ₿
VÀO SKV ĐÓ - GÁI XINH ĐÓ , SAO KO BIẾT GAME NÀO CHO MẤY ẺM SAO ? CÒN HTGD CÓ VÀI BỐNG HỒNG ĐI LẠC TIỆM - MẤY CÁI TUI CHIA SẺ ĐÓ PA- TUI NÓI THÂT MÀ NẾU THÍCH INPOX TUI CHO SDT VÀ ĐIA CHỈ LUÔN