Thông báo SỰ KIỆN THÁNG 3 LẤY QUÀ LIỀN TAY

Lượt xem: 6,779

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
443
133
53
5 ₿
L nghỉ bác góp ý cũng đúng , nhưng mà cũng cần có những thông tin để anh em thêm vui, trên cơ sở hướng đến trải nghiệm dịch vụ nên số đông sẽ đi 1 vé, và sẽ 1 bài, bác bỏ tiền ra đi lúc 10 vé cũng được, nhưng viết 1 bài rồi thêm cái vào nói chuyện thôi, thì sân chơi này , và bác dù chiến thắng đi nữa cũng chỉ mang lại cho anh em sự nhàm chán.

Thích Tạo Nick

Binh Nhất
Bé Thích Massage
11/3/23
Chủ đề
5
80
60
VL
0 ₿
Bác nói hợp lí viết z chán chết kaka.. nên tui cũng k có ý định tham gia. Bình thường trung bình 1 tháng tui dùng hơn 50 code cama. Mà viết 50 bài 1 chủ đề chắc thui kaka. Nghĩ tới đã chán rồi chứ nói gì viết thật

• Wow
Điểm cảm xúc: Linh xe ôm

LưuĐứcHòa

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
225
56
34
5 ₿
đọc cmt của bác tui thấy mắc cười, đưa ra mấy ý kiến thấy xàm lơ xong nói không tham gia, vậy bác cmt ở đây làm chi. A Lục vào xử thể loại này đi cho lành

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Nói chung: Nếu mún lấy giải tranh nhau đi để quét mã Cama mua vài chục vé thì dd mình rất nhìu bác làm đc và thừa sức... chỉ cần rãnh viết bài lên đều đều lấy giải là bình thường...
Nhưng cái cần là những bài viết đúng nói về các KTV để những ae chưa đi có thể tham khảo... bởi bé cưng h rất nhìu...
Miễn sao Đúng- Chuẩn- Hợp lý là Đẹp... dù thua hay ko đc giải cũng ko sao...:ami-(10):
Sân chơi này là để vui và tìm kiếm bé cưng mà... Tàn chú trọng bé Cưng hơn là giải...:ami-(47):

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,866
4,642
30 ₿
Tham gia để vui, để đóng góp thêm cho diễn đàn, cho anh em biết thêm nhiều số, hiểu rõ về dịch vụ của bé đó và cơ sở là như thế nào. Để anh em đi sau có thêm thông tin, có nhiều bài viết hơn tại các quận như hóc môn, q12, thủ đức, q9,.. để anh em biết thêm chỗ chơi . X nghĩ đây là mục tiêu của event lần này. Còn ai tiền nhiều, đi mấy chục vé camapro mà muốn tham gia thì cứ viết bài theo quy định thôi chứ lăn tăn gì nữa

Tui thì hội con nhà nghèo chẳng có tiền để mua mấy chục vé một tháng nhưng vẫn thích viết bài đóng góp cho anh em, tui nghĩ các anh em viết bài dù chỉ 1 bài đi vé rẻ nhất mà anh em viết lên thì vẫn đáng quý và trân trọng sự đóng góp đó của anh em.

Híp tũn hớn

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
7
119
59
Hà Nội
0 ₿
Ngày trung bình 2 lần hả bác. mình xin vía với , sức khỏe thật.

Nơi Lần Đầu Gặp Em

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/3/23
Chủ đề
0
8
5
HCM
0 ₿
Tui k thấy ý kiến gì xàm lơ cả, ông có biết có rất nhiều người họ đi mát xa k phải vì họ đi mát xa là để thoả mãn dục vọng thư giản là phải xuất ra 1 2 cái mới gọi là đi mát xa. Có người họ đi mát xa chỉ vì muốn tìm 1 người để tâm sự or là đi mát xa để tìm kiếm ng mình thương,! Vâng vâng có rất nhiều lí do để họ đi mát xa... tui chỉ là 1 số rất ít những ng đi mát xa k phải vì để thư giản.... tip người này thường họ chọn cách im lặng để tận hưởng thú vui riêng của mình.. tui thì muốn chia sẽ để ả biết thui nên mới cmt.... chứ thật sự tui cũng k rảnh để cmt xàm lơ như vậy đâu... tui chỉ muốn các bác biết thêm về 1 thứ là đi mát xa k phải để sướng để ra để thư gian. Mà đi mát xa là vì 1 ng thương.... chỉ v thôi

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,140
1,593
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Ông đó k phải nói bác đâu bác ơi

• Haha
Điểm cảm xúc: LưuĐứcHòa

LưuĐứcHòa

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
26/10/18
Chủ đề
5
225
56
34
5 ₿
ông có phải ông kia đâu mà nói dữ vậy, ok đi massage có thể người này người kia thích cái này cái kia, ông không thích thư giãn thì ông cũng nói là ông số ít, thì ông có thể viết 1 bài thôi, mắc gì nói đi mấy chục vé/ tháng, rồi cmt hỏi xong kêu không tham gia, xàm lơ là xàm lơ cái hỏi cho lắm mà không tham gia đấy. Xài 1 nick thôi bạn clone à

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and LSO
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.