Q.1 Sự trở lại của cô nàng đỏng đảnh

Lượt xem: 1,342

Anhuynh19

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
18/10/18
Chủ đề
17
55
46
34
0 ₿
Sau bao ngày xa cách vì muốn vàn bóng hồng dubai níu kéo làm tui quên luôn cô bé mà rất ư là nhiệt tình cùng cách phục vụ không thể nào mà quên được , nay cô bé ấy quay lại lấy số báo danh 26 , số có đổi chứ nhìn hình phát là nhận ngay . Tui tranh thủ lên phòng ngồi xông hơi một hồi rồi cái sự chờ đợi được hồi đáp ngày 1ph 30s . Cái bước vào không lẫn vào đâu được, cái nhìn đâu tiên cũng y như xưa vội ôm lấy nhau rồi cùng ngồi hỏi thăm từ thằng lớn đến thằng nhỏ bao rạo rực được em khơi dậy một cách sung mãn nhất.

Em đưa tui vào bồn với cái màn sà vào lòng rồi ôm lấy tui bắt đầu em cạ lên người thêm thân mình nhỏ nhắn của em tui như ôm cả cơ thể em trong vòng tay rồi luôn tay xuống bóp cặp mông căng mọng của em, thằng em nó dựng cứng ngắt cũng là lúc em vuốt ve chăm sóc hỏi thăm thắm thiết nó như bao ngày chưa gặp lại, nó khóc quá trời quá đất, qua đôi môi của em mọi thứ được tuôn trào trong sung sướng.

Màn massage khỏe với thân mình nhỏ nhắn nhưng võ công đầy mình. Muốn nhẹ hay mạnh thì cứ bảo em cân tất, thiếu mỗi cây xà nữa là em thêm màn đi lưng chắc phải nghỉ đang đi spa khỏe luôn không chừng. Sau một hồi đấm bóp , xoa các chỗ cần xoa làm bao cơn mệt mỏi cứ tan biến hết thay vào là không khí vui vẻ với cách nói chuyện cực hợp gu và màn thư giản tiếp tục với thân mình bé nhỏ của em. Em đi lưỡi cùng cặp ngực quá là tuyệt vời, từ trên xuống dưới từ nhẹ nhàng không hối thúc cứ làm tui phải quằng mình vì sướng chịu không nổi, tui xoay lại thả trym cho nó bớt ngạt nảy giờ và em nắm lấy nó vuốt nhẹ nhàng rồi hôn nhẹ sau đó em cạ cô bé đi lên xuống trùi nó sướng mà rân người em cạ còn tui xoa bóp cặp ngực em đến lúc cao trào em xoay lại tui húp lấy cô bé em còn em thì chăm sóc thằng nhóc một cách chăm chỉ, cho nó lên rồi giữ lại và chăm sóc xung quanh xong quay lại cứ vậy em dồn hết bao cảm giác vao ngọn núi lữa chực chờ bắn , tui đang phê pha húp cô bé em bỗng nhiên một dòng điện rần rần chạy báo hiệu kích hoạt phung trào, 2 lần mà cứ như 1 , lúc nào cũng sướng vậy hết quả chỉ mỗi em với kinh nghiệm chinh chiến khiến bao lần tui gặp đều gục ngã với cảm giác mãn nguyện nhất.

Rõ là quay đi quẩn lại gặp em 26 cứ như kéo lại thêm sức sống và tinh thần thoải mái đi massage của tui nữa rồi.Hẹn qua tuần ta lại gặp nhau em nhé.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác trải nghiệm thật tuyệt vời bên bé ạ... luôn hân hạnh phục vụ cho bác :cuteonion41:

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,732
1,238
0 ₿
Bé 26 này lúc trước mang số mấy vậy chủ thớt? Để coi mình có biết em này k? ^^

Massage Dubai Quận 1