Massage Khoẻ Sức khoẻ vàng

Lượt xem: 1,708

Ninja33

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/2/23
Chủ đề
3
31
8
Tphcm
0 ₿
Nay ngồi đợi kết quả của event trung thu để có cơ hội free vé nhưng không trúng thưởng
Nên đành quay xe đi massage khoẻ
Bữa nay lần đầu thử massage khoẻ bên SKV
Kết quả hết sức hài lòng
Bước vô thì em lễ tân đi vắng nên phải ngồi đợi em về để xếp nhân viên, khi ngồi đợi thì được một bạn nhân viên nam mời nước uống,
Em lễ tân về thì mình chọn 1 phòng vip để trãi nghiệm, em KTV thì mình đi random được em theo gu của mình thì rất xinh tươi, nói chuyện rất vui vẻ, chắc lần sau đi sẽ đi em này nữa
Trước khi lên phòng em lễ tân hỏi muốn ăn mỳ không thì nghe theo kinh nghiệm của mấy ống đi trước thì để làm xong rồi ăn luôn
sau đó sẽ được bạn nhân viên nam dẫn lên phòng, vô phòng thì bạn nhân nhiên đã chuẩn bị phòng xong với bồn nước sẵn cho mình rồi rồi hướng dẫn mình lấy khăn quấn để song với tắm bồn trước rồi thay quần dể massage sau, trước khi bạn nam ra hỏi mình muốn song bao lâu để báo cho bạn KTV biết để canh giờ ẻm vào
Các bài massage em làm rất có lực, lúc làm em hỏi mình chổ nào mệt nhiều để em làm kỹ hơn, em nói chuyện rất vui vẻ, sau khi hết giờ em hỏi mình ăn mì không để em kêu nhân viên làm, lúc mình đi phòng vip đang rãnh nên mình ngồi tại phòng thưởng thức một tô mì rất là chất lượng, bạn nhân viên nam rất nhiệt tinh mà quên tip cho bạn

tic 490 cho vé vip 120 phút
Tip 210 cho chẵn

Đính kèm

1.5 MB · Lượt xem: 146
  • Like
Điểm cảm xúc: emhamvui