Q.5 Sung sướng cạn trinh với Bé 73 big bang

Lượt xem: 720

Tranminh89

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
12/6/23
Chủ đề
9
10
19
Tphcm
0 ₿
Hnay rảnh rồi ngồi chia sẻ với các bác trải nghiệm cực tê ở cơ sơ massge big bang Q5 . Cũng như mỗi lần tới đc nhân viên tư vấn nhiệt tình rùi lấy vé lên phòng . Ok h zo chủ đề chính review bé chiến thần 73 nổi tiếng cơ sơ .

Lên phòng tranh thủ thay đồ zo xong hơi chờ khoảng 5 phút thì bé zo , thấy bé lên tôi bước ra phòng xong luôn. Vẫn gương mặt baby quen thuộc 2 anh em nhìn nhâu cười, chào hỏi nhau . Bé vừa lau người vừa lấy hũ yến xào đưa tui để có sức mà chinh chiến hêhhe

Lau người xong ngồi nói chuyện trên mây dưới đất với bé cho ngươid khô hẳn thì cả 2 dắt nhau vào thuỷ chiến . Phải nói là chiến đấu trên cạn hay dưới nước tôi ko thể thắng được bé . Bé hết đi đường lưỡi rồi tới gặp núi đồi của bé đảo khắp người , thế là tôi kiềm hết nổi . Bưởi đã dân đến miệng thì dứt thôi. Tôi bú vú mà ẻm rên còn nói nữa đi anh ơi e phê . Nghe mà đó đã j đâu , miệng làm việc mà tay cũng ko quên nhiệm vũ làm cho v4 của ẻm đc thư giãn cùng. Được 1 lúc bé vật tôi ra lấy thằng e tội nghiệp của tôi BJ nhiệt tình làm cho nó bùng chảy sung sướng trong miệng bé .

Tắm xong 2 ng bước wa giường . Lên giường chưa kịp gì ẻm ôm tui hôn hít mút lấy từng thơ thịt làm tui sướng rên lên , nhóc lại cẫn lên lần nữa đúng hại thằng anh chưa đc đấm bố tý nào mà nó sung qua , vậy mà e chiến lun, em mút mà lúc ấy tui xoa cặp mông em nhìn lên ui chà nó đẹp đẹp , kéo e xít lên rồi sờ bướm em thì nước nôi đã như chực chờ, hứng qua tui vuốt lên gáy em em như hiểu ý mút sâu thêm nữa làm tui ngất ngây trong cơn phê . Đến lúc tui bắn phát 2 thì người chỉ biết rụn rời chưa bao giờ sướng như thế lun .

Lần này chắc nằm sấp hay ngữa ko quan trọng , do phê quá tui nằm sãi lai em đấm bóp xoa bóp đá nóng các kiểu phải gọi là thấm lắm . Người như đc hồi sức thêm nhưng vẫn chưa đủa lắm , e vẫn tiếp tục làm 1 hồi khá là lâu , đến lúc em áp cặp ngực vào lưng và bắt đầu trườn lên từ từ tui lại lần nữa rợn lên và cái khoái cảm như cuốn theo tutu hưng phấn lên bao nhiêu sung sướng kéo theo để thằng nhóc lần này nó được sươnga hơn tui tuột xuống thành giường và ẻm ngồi dưới bắt đầu BJ , phải gọi cảm giác x3 vừa đc tha trong tư thế tui thích vừa dc BJ 1 cách say mê của em lần này không thể kềm được tui out sau gần 15p em nâng niu chăm sóc và mút 1 cách nhiệt tình .

Xong nằm nghỉ chút wa tắm lại rùi ra về trong sự sung sướng tuyệt vời . Sẽ gặp lại bé 1 ngày ko xa .

Đính kèm

74.2 KB · Lượt xem: 213

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
854
265
0 ₿