Q.8 sung sướng cùng 79

Lượt xem: 1,589

phattran2

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/7/23
Chủ đề
3
46
15
0 ₿
sau bao nhiêu lần nghe các anh em chiến hữu giới thiệu cho cơ sở thì nay tôi cũng có dịp ghé , nghe bảo mấy bé KTV nhiệt tình , phục vụ tốt nên đang có 1 ngày mệt mỏi nên tui ghé ngang đến massage Windy Trung Sơn

Được lễ tân tư vấn cho tôi em 79 cao ráo trắng trẻo đi kèm với cặp dú vô cùng căng , và bé rất chịu khó nói chuyện giao lưu nữa. Tôi nghe vậy cũng có hứng nên tôi chọn vé luxury vé có ttkm vé 1350 gì mà có trườn nước tôi cũng không nhớ rõ .

Lễ tân đưa tôi lên phòng gặp ngay em 79 mở cửa vô tôi ngạc nhiên em cao gái dễ thương vô cùng từ đầu tôi nước vào phòng em ấy nói chuyện thoải mái làm tôi vui lây . Em tắm cho tôi sạch sẽ và liếm láp từ trong bồn đến ra ngoài như muốn ăn thịt tôi làm đầy đủ các bài trong vé không thiếu gì em liếm từ dưới lên làm tôi rùng mình lưỡi rất điêu luyện. em làm khá từ từ và nhẹ nhàng kích thích lắm các bác.

Massage khoẻ thì ok . đang tận hưởng cảm giác sung sướng thì đâu ra cuộc điện thoại từ gia đình nên tôi ra về sớm, Lần sau lại tôi sẽ book em 79 vì em quá nhiệt tình với tôi không làm thiếu thứ gì cả
Anh em có đi trãi nghiệm thì thử 79 nhé không làm ae thất vọng