Q.5 Sung sướng cùng bé 16 mini chất lượng

Lượt xem: 670

Thắng90

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
23/2/23
Chủ đề
9
10
57
Q5
0 ₿
Chào các anh em đồng dâm ,kì rồi có ghé trải nghiệm bé 16 bên cơ sơ big bang Q5 , nay rảnh review bé chút cho mấy ae

Về cơ sơ thì cũng ko cần review nhiều ae ai cũng bít big bang là 1 sân chơi chất lượng lành mạnh . Nên tui zo thẳng vấn đề .

Sau khi chọn bé xong lên phòng xông hơi đợi bé , xông hơi đc khoản 5p thì bé vào . Bước ra gặp bé 2 đứa nhìn nhau như hiểu ý rồi zậy, bé trao cho tui nụ hôn nhẹ rồi lau người xong xuôi lại ngồi tâm sự , em quan tâm tui từng tý nói chuyện thì lại thoải mái và em khá là biết chiều theo lúc tui đang táy máy tò mò bé .

Bé đưa tui vào bồn tắm gội sạch sẽ dưới bàn tay nhẹ nhàng của bé , tui cục thích cái hơi ấm lúc bé cọ người vào rồi tutu em lick ty xong xuôi xuống đến cậu nhỏ chăm sóc nhẹ nhẹ và tui cũng bắt đầu ôm lấy bé vuốt ve trong làn nước âm ám , người như nóng rần lên như cảm xúc đang được trổi dậy , thằng nhóc nó cứng lên dưới bàn tay em chỉ mới xoa xoa nó "bé bảo a sung dữ tý chết với em " rùi e ngậm lấy nó mút tutu rồi sâu dần nhẹ nhàng và tutu cứ lập đi lập lại cảm giác sương gì đâu , đc 1 hồi bé kiu ngồi lên bồn tắm bé lấy 2 chân kẹp lại lấy bướm cạ cạ zo thằng nhóc và tui cũng hợp tác lấy tay vuốt ve bé và hưởng thụ v1 của bé , đc 1 hồi thằng nhỏ đã chịu ko nổi bé cũng rất nhanh trí cúi xuống CIA giúp tui . Bé nhẹ nhàng làm sạch ko chừa giọt nào . Xong bé tắm lại cho tui rùi wa giường massage khoẻ cái nghỉ ngơi chút

Đấm bóp đc 1 lúc tui ôm lấy bé cơ thể em như khớp với tui từng ý zậy ôm đến đâu thấy vừa vặn đến đó , tranh thủ hôn em từng tý một tay tui thì sờ vào cô bé em , sờ chút tay tụ ướt hết lúc nào ko hay thấy bé cũng đang hưởng thụ tui cũng tranh thủ ăn bưởi mút mút đá đá lưỡi làm bé như đúng điểm nước càng ra càng nhiều, xong bé quật lại tui đè tui ra bắt đầu màn cuồn nhiệt nhất mà tui từng gặp , bé hôn tui 1 cách say sưa rùi e chủ động chuyển thế 69 để tui tiếp tục kích thích cô bé đc 1 hồi thằng nhóc cũng chịu ko nổi sung sướng ra trong miệng bé lần nữa . Thật là mãn nguyện với bé . Xong bé tắm lại cho tui cái ngồi nghỉ mệt chút rùi ra về trong sự sung sướng , tới h cũng ko quên đc cảm giác ấy
Sẽ gặp bé lại 1 ngày ko xa .

• Like
Điểm cảm xúc: Angbao Ng

Thắng90

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
23/2/23
Chủ đề
9
10
57
Q5