Q.1 Sung sướng cùng bé số 29

Lượt xem: 960

ninja rùa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/11/22
Chủ đề
1
29
5
0 ₿
Xin chào các bác, em đang tập tành vào môn học massage này, văn vẻ có lủng củng các bác bỏ qua nhé.

Em lướt sơ vài cơ sở trên diễn đàn thì thấy được Dubai Lê Thị Hồng Gấm và Dubai Tân Định vị trí khá ổn với nhà và KTV cũng ok. May mắn trúng được code trong *** *** ở cơ sở Tân Định. Phi con ngựa ngay trong buổi chiều, tới gặp chị quản lý khá vui tính, trước khi tới thấy bác nào review bé 29 cảm xúc quá, đặt luôn số 29 cho mình mặc dù cũng hồi hộp không biết có đúng gu hay không

Được lễ tân dắt vào phòng, ấn tượng phòng là tuy nhỏ nhưng gọn gàng sạch sẽ, đang nghịch nghịch thì bé gõ cửa bước vào. Em chào anh, bé xuất hiện với giọng nói và khuôn mặt dễ thương giống bài viết của bác kia miêu tả, mừng thầm trong bụng không bị hố rồi. Bé dìu mình ngồi trên ghế và hỏi han mình đủ thứ, trả lời thôi cũng mệt. Bà này thì rất hay cười, mà bả cười lại rất có duyên nên nhìn thích lắm, mình trộm hôn bả 1 cái, bả đè mình ra hôn lại chục cái luôn, sướng không tả được.

Bé nói vào tắm với bé, mình chịu ngay, bé cởi hết quần áo và đưa mình vào trốn bồng lai tiên cảnh, với thân hình như hoa hậu và cặp ngực đẹp dã man, bé làm em mém ra ngay trong bồn, hên sao nắm thành bồn kiềm lại được. Bé tinh tế thấy mình đang gồng cũng xả nước và lau người cho mình để chiến tiếp trên giường. Do lần đầu đi cái này nên mình cũng không biết là được massage đấm bóp như spa vây, bé làm không khác gì trong các spa mình hay đi, rất bài bản.

Rồi bé hỏi mình, em thư giãn cho anh luôn nha, mình hiểu ý cười gật đầu, bé cũng cười và lấy tinh dầu đổ người mình rồi dùng đôi ngục ấy trườn lên xuống, cảm giác sướng không tả được. Bé triển tới thằng em và nhìn mình nói "chút em hút hết cho anh nha". Mình khoái gật đầu lia lịa. Rồi bé dùng lưỡi đi từ từ 2 viên kim cương của mình và nuốt luôn thằng nhỏ, mình sướng quá out luôn. Mà không hiểu sao bé không rút ra ngay mà bé phải để trong miệng gần 1 phút mới từ từ buông ra, cảm giác nó phê.

Bé ra vệ sinh rồi nằm ôm mình, ôm bé ấm áp lắm. Nhìn đồng hồ cũng gần giờ về, bé thay đồ cho mình rồi dắt mình xuống lầu, kết thúc lần đầu đi thử môn học này. Xao xuyến với bé này ghê. Có nói với quản lý lần sau đi mỗi bé này thôi, bả cười quá trời.

Mình cho bé này 10 điểm về dáng và 9 điểm về kỹ thuật.

Cám ơn anh em đã đọc bài

• Like
Điểm cảm xúc: Uchiha Itachi

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
808
340
0 ₿
Cơ sở xin cám ơn quý khách đã dành thời gian chia sẻ về trải nghiệm với bé ! Dubai rất vui khi được quý khách tin tưởng lựa chọn làm nơi trải nghiệm ạ !

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
bé 29 mới bên này có vẻ êm đây, có tha thu gì hem bác =))