Q.1 Sướng 2 lần với 12 Dubai

Lượt xem: 759

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
100
73
0 ₿
Léng phéng có dịp đi daklak coi công trình cùng anh em tranh thủ lúc về sớm đi kiếm chỗ đổi gió cho thoải mái. Vừa nghĩ trong đầu thì cái thằng fb đâu ra nó hiện hiện mấy cái gợi ý toàn thư giản ngồi với kinh nghiệm lướt tk đến fb tui chả thèm xem. Đi thẳng qua luôn 41 cho lành.

Cái không khí mát lạnh đến kéo theo việc ngồi ngắm mấy em xong lại được thư giản thì còn gì bằng, tui chọn em số báo danh 12 . Cứ thoang thoảng trong đầu một là một hai là hai trong mấy cái ngày đi khảo sát làm tui chọn luôn em.

Phòng này không thay đổi vẫn cảm giác thân quen tui vào lấy cái quần rồi xông hơi, xông hơi đã qua xông khô mà em bước vào nhìn em cao ráo có nụ cười tươi tui bỏ xông khô luôn. Ra ngồi tâm sự với em tý.em khá thoải mái vừa nói chuyện vừa cùng tui khám phá nhau sau lúc như hiểu nhau hai đứa vào bồn tắm.

Do hơi mệt nên bảo em tắm nhanh để lên giường em làm theo. Nhưng cũng kỹ càng không để tui ngâm lâu trong nước. Vừa đủ em tắm mơn mớn rồi trao cho thằng nhóc lời hỏi thăm sâu sắc, nhẹ nhàng bj rồi để nhóc cạ lên em mà tui hứng cứng ngắt rồi lại xuất quân một phát nó sao lại khỏe người luôn chứ. Chắc mệt do bị bí suốt mấy ngày quá.

Sau khi giải tỏa phát đầu xong em đưa tui lên giường nằm em đấm bóp kèm theo đá nóng em chà đã người . Tui đang lim dim chuẩn bị ngủ em đổ một làn nước mát mát lên rồi trườn cặp ngực mềm mại lên, nó phê thiệt là phê khi em vừa trườn vừa đi lưỡi rất chăm chỉ, từ sau tui đã phê điên lúc lật lại em cùng tui trao nhau kỹ thuật. Tui sờ bóp rồi xoay em lại húp sò. Em vuốt ve và mút thằng nhóc từng chút , tay em nâng niu 2 hòn bi làm nó như săn lại dồn hết bao tinh lực cho lần bộc phát . Người tui như bị rút lại dồn hết bao sức vào thằng nhóc và bắn . Nó đã với cái cách chăm của em khiến tui nằm đơ mơ màng. Em để một hồi rồi lau người đưa tui về lại thế giới này. Thiệt sướng không thể hơn.

Lúc về em còn Oder cho tui tô bò kho ăn xong có sức ra làm chục chai với mấy chiến hữu luôn.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cảm ơn anh trai đã ghé thăm bé và trải nghiệm những giây phút thăng hoa cùng bé kưng ạ...