Q.12 Sướng cùng bé 97 CẨM THY

Lượt xem: 1,350

Van Chon 11

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
17/4/22
Chủ đề
2
3
2
0 ₿
Chào tất cả ae , hôm nay trời âm u buồn phiền trong lòng quá nằm vật vờ ở nhà mà nổi máu dâm nhìn sang vợ thỳ mới sinh em bé lại chạnh lòng mà thằng cu em thỳ cứ ngóc lên ngóc xuống thấy thương nó quá lại phải cho nó đi xả stress , lên mạng tìm xem có em nào tươi không thế là vớ được em khách sạn bên tô ký thế là thay quần áo báo cáo vs vợ là đi công việc là đi thôi tới ks lấy phòng chờ em ấy lên mà nôn nào quá , em nó gõ cửa bước vào mà ối dồi ôi ảo quá cho luôn 1 lít bỏ kèo luôn , xuống giả phòng lấy xe đi về thỳ tình cờ thấy massage Cẩm Thy bữa lướt diền đàn cũng nge nhắc tới có 79 vs 97 trẻ đẹp , thế là quẹo vô ngay chứ nói đi vs vợ đi công việc mà không làm được việc gì thỳ không được ?

Vào nhìn cơ sở cũng Ok sạch sẽ gọn gàng nhân viên thỳ niềm nở lễ tân thỳ đẹp trai ăn mặc chỉnh tề , mình lại quầy chọn vé lễ tân tư vấn nhiệt tình quá và nghĩ tới vợ mới đẻ thế là chọn vé quen 2 sọt , lấy vé xong mình có yc 79 mà bé đang bận hơi buồn quay sang yc 97 thỳ mừng tợn bé đang trống kkk , lên phòng xông hơi 5 10q thỳ bé lên quả nhiên không làm mình thất vọng bé xinh dáng thỳ gọi là ngon tuyệt thích nhất là đôi mắt của bé đôi mắt dâm quá ae ạ nhìn cái mà thằng cu em nó muốn ngóc đầu lên rồi ảo quá hehee , bé cười tươi niềm nở chào mình nhẹ nhàng đầy cảm xúc , mình ngồi mà nhìn bé nuột quá lôi bé ngồi lên đùi ôm bé một chút thỳ nứng quá kêu bé làm luôn được không ,bé đừng dậy cởi đồ mà mình muốn làm thằng tội đồ quá ngon không thể cưỡng lại được , bé dắt mình vào tắm rửa rồi bú ty đá lưỡi các kiểu làm mình phê thở hổn hển tay bé uyển chuyển quá sờ thằng cu em mình muốn chảy nước đã quá bé từ từ hạ người xuống liếm láp đá bi rủn cả người , 1 tay mình vướt ve cặp vú của bé thật đã tay 1 tay mình gảy le móc lốp làm bé phê chảy nước ưỡn ẹo mon mà thấy mê , miệng bé chậm dãi bú cu đá lưỡi liên tục làm mình sướng quá chịu hết nổi sau vài phút thỳ mình phụt hết vào miệng bé vì quá sướng , ngả lưng 3 4p thỳ mình cùng bé tắm rửa lại và ra massa , bé mới vào nghề mà nge chừng khinh nghiệm quá làm tình đã phê rồi qua massa cũng đã không kém nói chuyện thỳ vui vẻ nhiệt tình nhất là đoạn massa thái và mông bé vừa trườn vừa đi đường lưỡi lê tê phê luôn , bé ngon quá lại nhiều nước mình lại cũng bé 69 cho thoả mãn trong người nước nôi của bé thơm ngon , mọi lần cái 2 mình hơi lâu ra nhưng nay gặp bé đúng gu quá nên chưa tới 15p thỳ mình lại phụt hết những tinh hoa còn lại vào miệng bé , bé làm rất tốt BJ 90% Cia đầy đủ quả đúng như lời đồn ?

V1: Vừa đẹp đầu ti hồng căng tròn
V2: nhỏ nhắn đẹp
V3: căng mịn trẳng trẻo
V4: Thơm ngon hồng hào , sạch sẽ gọn gàng nhiều nước

Thế là đã xong công việc .
Rất hài lòng
Lần sau sẽ ghé yc bé 79 xem có gút chóp không .
Chào tất cả ae

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii and Vanhoalau

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
84
1,480
537