Q.2 Sướng Rân Người Cùng KTV 29 tại Massage New World Q2

Lượt xem: 2,145

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hạ Buồn

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
11
80
41
0 ₿
Chào các bạn trên trang diễn đàn, cuối tuần vừa rồi mình có công việc đi quận 2 tiện ghé New World làm vé cho khỏe người ra.
Như thường lệ, gửi xe xong, đến lễ tân trình code lấy vé, hướng dẫn lên phòng.

Vào phòng nhìn cơ sở vật chất cũng mới, sạch sẽ nhìn tổng quát ok. Cởi quần áo, chui vào xong hơi cho xả khí độc, vì mình chạy xe buổi trưa nên vào tranh thủ xông hơi tí cho sướng. Đang xông hơi được khoảng 5 phút thì ẻm nó gõ cửa xin vào. Rồi cho vào, mình cũng bước ra chào hỏi ẻm, làm quen với ẻm.
Tay mình cũng khoác lên eo ẻm sờ một vòng gọi là test hàng. Ẻm dìu mình vào bồn tắm để mở nước tắm cho mình và cậu nhỏ. Tay mình sờ xuống V4 của ẻm nước cũng đã ướt.

Ẻm thân hình cũng tương đối cao, múp, da trắng, ngực bự tóc nâu.

Tóm lại là vậy nè:

Face: Tròn trắng mắt xinh

V1: To đều căng, ti hồng

V2: Eo tương đối thon

V3: Đương nhiên là tròn xoe, căng, xoa sướng tay

V4: Rậm rạp, khe khít và nước nhiều.

Trang thiết bị còn mới, xịn sò

Vé giảm nên mình đi vé Vip body, ẻm tắm sạch cho mình và cậu nhỏ, chuyện trò tình cảm như tình cảm người yêu lâu ngày gặp lại, tình cảm thân thiết lắm hi.
Tắm xong ẻm lau body khô cho mình rồi dìu mình lên giường, nằm sấp người và ẻm bắt đầu xoa bóp toàn thân cho mình, tay chân này nọ, xoa dầu, bôi trơn mát xa. Cặp ngực của bé tương đối căng nên trườn lên body của mình hưng phấn làm sao ấy. Ẻm lại bôi thêm dầu bôi trơn cho body và đưa cặp ngực chà qua chà lại, rồi đến phần trở người, tay của mình chộp lấy và ôm ấp mẻ, bóp cặp ngực của bé, bé cũng lên đỉnh hòa quyện với mình. Hơi thở, mông cong ngược lên, ngực thì đè lên người mình, lưỡi của ẻm liếm láp đưa đường lưỡi đi rất chuyên nghiệp.

Tiếp theo là phần 69, mình cũng chịu bú cho ẻm sướng tí vì ẻm cũng chịu bú lắm, mình và ẻm kết hợp hài hòa như cặp đôi ăn ý để vào thế 69 và tiếp theo là BJ cực sướng của ẻm. Sau một hồi vừa lưỡi, vừa ngực, vừa 69 và Bj thì cậu nhỏ của mình đã chịu hết nổi rồi chuyện gì đến cũng đến, đường về la mã cũng đến đích và kết thúc trong sự sung sướng. Nằm tâm sự trò chuyện qua lại một chút rồi tắm tiếp lau người và chia tay. Kết thúc cuối tuần với ẻm 29 quận 2 trong sự sung sướng hẹn ngày gặp lại.

Tic: 490k + tip 700k + bonus 100 + lễ tân 30k tổng cộng: 1tr330k.

Chia tay đầy hứa hẹn.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.