Suốt thời gian chinh chiến, các ae đã từng hào phóng tip giá nào là khủng nhất?

Lượt xem: 2,233

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,732
1,237
0 ₿
Mình mở topic này để mọi người cùng nhau trà đá chém gió thảo luận về những trường hợp hào phóng ghi tiền tip khủng thông qua 1 trường hợp mình đã từng gặp cách đây vài năm

Cách đây vài năm, khoảng 2010, mình đi matxa ở Q2, nơi này nằm ở 1 không gian khá yên tĩnh, csvc khá đẹp và sang trọng nhưng giá cả khá mềm so với thị trường lúc bấy giờ (tic chỉ 50k và tip ở đây đồng đều là 100k sau khi đi matxa xong, mình xuống phòng thư giãn uống trà chờ *** bạn cùng về chung. Trong lúc đợi, mình thấy 1 vị khách trung niên tầm 35-40t, nhìn khá phong độ và lãng tử thanh toán tiền, sau khi thanh toán cả tiền tic & tip là 250k thì anh ta còn móc bóp ra 1 triệu đồng đưa cho nhân viên quản lý nói là tiền tặng riêng cho ktv đã phục vụ anh ta! Vì mình đi matxa ở đó cũng 1 thời gian tương đối dài nên mình được biết thì cơ sở này chỉ có HJ và nghiêm cấm ktv vượt rào hay fuck tại chỗ, nếu phát hiện sẽ đuổi việc ktv vi phạm, nhưng còn chuyện hẹn ra ngoài đi chơi riêng thì cơ sở ko quan tâm. Vì vậy tặng thêm 1 triệu nữa thì quá là hào phóng
Anh em nghĩ sao về trường hợp này?

mr_t

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/12/13
Chủ đề
1
29
0
0 ₿
Vậy sao k đưa trực tiếp cho ktv mà fải qua quản lý. Lợi thứ nhất là tạo ấn tượng với em nhiều hơn - nhiều cơ hội ra ngoài. Thứ 2 là k sợ bị quản lý ăn chặn tiền tip.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,732
1,237
0 ₿
cái này thì mình k biết, mình nhớ lúc đó anh ta đã quay lưng đi được chừng 5 giây thì tự nhiên quay lại nói "cho em nó 1 triệu nữa, cái này là tặng thêm"

mr_t

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/12/13
Chủ đề
1
29
0
0 ₿
Mình thì k thích kiểu tip nhiều để lấy lòng rồi rủ ra ngoài. Đầu tư kiểu này 50/50 lắm. Mình chỉ thik bỏ ra 1 cục cho nhanh gọn lẹ

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
219
1,732
1,237
0 ₿
theo mình nhớ thi chỗ này nội quy ko cho phep ktv nhan tien truc tiep tại phòng, vi phạm se phạt. Chỗ này quản lý là phụ nữ, ngoài 30t cũng đẹp lắm, chỗ này tổ chức khá quy củ, dàn nhan vien nam mặc đồ tây chỉnh tề, khách xuống phòng thư giãn là nhan vien den rót trà cung kính, khách ra vào có nhan vien đứng ở cửa chào lễ phép! Chỗ này Tet nam ngoai minh co dip quay lai, chac hien gio van con

lamhung

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
16/9/13
Chủ đề
1
136
0
0 ₿
đó giờ đi tip cao nhất là 300k thường, 500k vip, hết!!!!!!!!!

Còn nếu mà nghe nói thì ở bên HL ngày xưa, e đào ruột có kể có 1 ông già bị vợ bỏ, con lớn du học nước ngoài, ổng cô đơn nên vô kiếm e tâm sự! Bao phòng vip nằm từ tối đến sáng, tip 5 chai! cứ 1 tuần vô 1 lần :D

saigon11

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/12/13
Chủ đề
6
96
0
0 ₿
Mình lần đầu di ở dainam. Di vip. Gặp cực cung của minh. Làm mình hai lòng nên típ 1 chai. Trong vòng một tuần mỗi ngày mỗi di. Ngày cuối 2 chai.

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
Tip khung thi ko nhung tang nuoc hoa,iphone 4 lau roi,deo an dc