Cần Thơ Sụp hầm cùng Tô Châu CT ktv 39.

Lượt xem: 5,622

Thiên CT

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/1/22
Chủ đề
9
74
81
31
Miền Tây
0 ₿
Mình đi cũng khá nhiều chỗ khác nhau từ Sì Gòn đến Cần Thơ, hôm nay lướt tik tok thấy anh em khoe Tô châu khá nhiều nên mình mới đi thử xem thế nào. Đập vào mắt khi bước vào là cơ sở rất rộng chổ để ô tô vô tư. Quầy bán vé ngay phía ngoài. Vào thì được bác giữ xe chỉ chổ vào mua vé. Đầu tiên là mua vé tư vấn ngay tại quầy mà còn không có cái chổ để ngồi mời ly nước mới đi vô mệt đứng nghe tư vấn là thấy hơi kì kì. Anh em nào nói nơi ăn chơi số 1 Cần Thơ thì nên xem lại. Gạch đá tôi chịu. Lễ tân giới thiệu các loại vé từ 3.000.000 đến 400.000 và mình chọn vé 900.000 tắm chung gì đó. Được ông locker dẫn vào phòng thì cảm nhận đầu tiên phòng rộng đẹp đúng phong cách hoài cổ. Phòng xông hơi nóng nhanh, phòng xông khô có sài bạc hà nên rất thơm mình rất chi là thích luôn. Tả cho các bác luôn là Phòng này có gì. Phòng có 1 giường nằm khá êm ngang khoảng 1m2, 1 cái ghế kiểu như của Dubai sài gòn nhưng màu xanh, có bồn tắm loại lớn, 1 cái wc, 1 cái lavabo và còn trang bị thêm 1 cái tủ để đồ bằng gỗ xịn xò. Nói chưng csvc cho vé 900k này là 10/10 điểm.
Xông hơi tằm 10p thì bé bước vào nhìn qua lớp kiếng mờ thì thấy bé kha to con. Nhưng khi mở cửa ra thì khá ngon. Mình xông khô chút nửa mới ra cho em lau mình thì ối dời ơi. Em lao đúng kiểu chà lưng thô bạo. Khai thác thêm thì biết bé nó tên Thắm 24 tuổi quê Hậu Giang. Tới khúc vào tắm thì cũng tâm sự qua lại và mình có khai mới đi lần đầu bên này.
Đánh giá sơ về bé.
Bé cao 158cm nặng 50kg v1 siêu vip to và căng cực. Kèm theo ti rất chi là nhỏ. V2 thì có tí mỡ nhưng không đáng kể vòng 3 khá căng tròn. V4 hơi khô khúc đầu mốc lớp vài phát thì thấy xuất hiện sữa chua không mùi nhe vẫn húp được.
Bài mệt em làm khá đấm bóp chà nặng nói chung có kinh nghiệm. Đặc biệt phần massage đầu.
Tới phần mệt thì đúng là thảm họa theo cá nhân mình luôn. Bé không chà thái cặp ngực đó mà chà thì sướng vừa gì. Bé đi lưởi từ chân lên tới ngực mình và đá trứng cút nhẹ 3 4 phát, xong bé BJ đc vài phát có dấu hiệu răng cà bé ciu khá thốn bắt đầu em sử dụng tuyệt kỹ quay tay đại pháp. Thấy mình lâu ra nên lâu lâu bé BJ nhẹ thêm 1 2 lần lấy cảm giác. Vếu thì bé cho bóp mút thoải mái nhưng hạn chế xu đầu vé, còn bướm thì thoải mái móc sờ muốn 69 phải nói em mới chịu quay lại cho mlem mlem. Xong mình cũng out trong vòng tay của bé nó.
BJ 10%
HJ 90%
Ms khỏe 8/10.
Không thấy chà thái. Chỉ dùng ngực quẹt quẹt bé ciu vài phát.
Thiệt hại TIC 900, locker 50, TIP 1000 có 900 lẻ mình TIP luôn 900 rồi, giữ xe 20.
Chắc xin giả từ Tô Châu luôn. Chứ đ vé 900 120p vô bé làm tùm lum đủ thức 60 xong đi ra. Hỏi thì bé bảo vé chỉ khác nhau ở cái phòng thôi thua. Ai khóc nổi đau này. Anh em nào thích quay tay thì đây là điểm ăn chơi bậc nhất, còn mình thích BJ. Quay tay về tối mình tự quay được.

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
ông bạn đi ban ngày đúng k? trước tui đi 4 lần thì 2 lần ban đêm các bé làm khá ổn. ban ngày 2 lần sụp cả 2. có vẻ như ban ngày là mấy bé làm ăn lôm côm bị đẩy lên trực ấy

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,717
1,495
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Nói gì nói chứ tiền vé 900 tip 900 mà làm như ông Thiên kể thì toang. Ngày đêm gì cũng trả tiền chứ đi ngày có rẻ hơn đêm đâu. Kaka hôm nào tui mò qua ban ngày thử. Xem đúng vậy tui về phốt mạnh hơn luôn.

• Haha
Điểm cảm xúc: nhimxu

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Buổi sáng tiền mất giá yociexp41yociexp41

• Haha
Điểm cảm xúc: nhimxu and Ngũ Thân Vương

traito2k

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/3/22
Chủ đề
1
3
1
0 ₿
Ủa thư giãn xong còn dư giờ thì mình nằm ôm ấp các kiểu đc mà phải hông các bác? Hay mỗi bé mỗi khác nhỉ kkk

Chiến thần

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/12/15
Chủ đề
4
162
50
0 ₿
Tô châu đã có tiếng nhưng không biết giữ khách. Quản lý không chặc chẻ. Mình còn nhớ đi Tô châu gặp một bé không cho đụng V4 vì em nói là có đèn đỏ. Không hiểu sao mà đèn đó vẫn được đi làm?

• Like
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương

Newbie ngaytho

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/4/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Đang tính trải nghiệm tô châu mà đọc được bài này của bác e lại rén