Gò Vấp Sụp hầm k ngờ

Lượt xem: 3,414

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở bên em vô cùng xin lỗi anh vì đã để xảy ra trường hợp này ạ, sau khi đọc xong bài này bên em sẽ liên lạc với quản lí của cơ sở để tiến hành làm rõ sự việc ạ. Bên em sẽ cho anh một câu trả lời thích đáng nhất ạ, anh và mọi người cùng đón chờ nhé ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Lóp dép hóng cách cơ sở giải quyết

traideptui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
1/2/21
Chủ đề
3
85
79
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
theo kinh nghiệm tui từng trải qua, nếu đã yêu cầu rõ ràng mà cs vẫn đưa KTV ko đúng, thì rõ ràng nên từ chối lúc đó luôn, yêu cầu đổi bạn khác gần đúng với yêu cầu của bác nhất. Còn nếu cs thiếu KTV thì nên nói thẳng với khách là bên em chỉ có nhiêu đây bạn, để khách nếu thông cảm thì đi, không thì hẹn dịp khác khi có đầy đủ KTV hơn. Tui từng đi bên Phú Nhuận, 1 đợt dẫn 4 bạn lên phòng cho lựa trực tiếp, đến lần thứ 3 tui mới lựa được, rất hài lòng với cách làm này. Chứ bác đã ko thích mà cứ cố, thì tâm lý đã mất hứng rồi, nên các bước sau chắc chắn sẽ ko như ý. Vài lời chia sẻ cá nhân.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Có thể bác ấy trông chờ vào kỹ năng và thái độ bù đấp lại không đúng gu (ai đi mx nhiều cũng sẽ gặp trường hợp KTV tuy ko phải gu tuy vậy làm rất ok). Nhưng trường hợp này thì khác có vẻ thợ thấy khách khó ra thì ko muốn làm, vậy là làm việc không có tâm rồi, việc dễ mình giành làm thì việc khó để phần ai ? Còn về phía cơ sở thì giải quyết vấn đề như này là đưa mình vào thế khó r

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and Graham

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
304
10 ₿
Vâng, đúng như bác nói

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
ối chia bùn cùng ông bạn lâu năm, bị cấn cấn nhiều cái nhỉ ông bạn, hình ảnh lung linh quá cũng có khi làm tăng sự thất vọng trong thực tế. Không có thái hay nuru thì hơi khó có cảm giác thăng hoa.

• Like
Điểm cảm xúc: Graham

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
304
10 ₿
Chào bác, cũng nghĩ là em nó sẽ thử đổi bài khác sang Thái hay Nuru sau khi BJ k ổn, ai ngờ em nó tự xin đổi lun, từ đó sang 1 chuỗi những tổn thương

KaitoKid98

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/8/19
Chủ đề
0
14
6
0 ₿
Hên đọc được bài review của bác dự tuần sau có thưởng r đi thử nhưng thôi quay xe về lại dubai bình tân .

• Like
Điểm cảm xúc: Graham

Chiến thần

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/12/15
Chủ đề
4
162
50
0 ₿
Dân thường thì đi massage bình dân cho lành bài đặt đi chỗ hoàng gia cho tụi nó khinh vào mặt. Nói chơi vậy thôi anh em nên tránh những hố bom như nầy. Cs làm ăn như vậy không trụ được lâu. cũng ghe người bạn nói ở cần thơ cũng có cs ĐD tiếp khách như vậy và cái lộn tay đôi với khách luôn.

Pan_Nu11

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
15/11/20
Chủ đề
9
133
31
0 ₿
Tui cũng giống bác thớt này, nhiều khi KTV ko hợp gu nhưng ko đổi, vẫn kiên nhẫn chờ coi service bù lại đc không B10. Xưa hay đi bên khu Gò Vấp, mà bị nhiều vụ hình ảo quá mức + csvc không okie + ktv vòi tiền nên giờ trôi dạt qua khu q10, đi phân khúc cao hơn xíu mà yên tâm B15

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Super1820

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/2/22
Chủ đề
2
12
2
0 ₿
Đấy ... mình cũng bị giống bác này ở Hoàng Gia 1 lần luôn ... đã post bài và cũng đã "được" HG đáp trả tận tình ... mình sợ luôn ... trải nghiệm mình cũng giống bác này ... nước thì siêu lạnh trong khi nửa đêm rồi ... may mắn hơn là mình cuhgx đã out ... mình cũng đăng góp ý về thái độ của bé ( số khác nhé ) chứ k có ý chê bai cơ sở ... vậy mà cách cơ sở cư xử k phải là tiếp thu ý kiến đóng góp mà như kiểu chợ á ( thích phân phải trái đúng sai ) trong khi chỉ góp ý thái độ của bé hôm đó làm khá hời hợt và có vẻ mệt mỏi

Massage Hoàng Gia Gò Vấp

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
5/12/20
Chủ đề
30
1,213
64
0 ₿
Dạ cơ sở bên em đã tìm hiểu xong mọi chuyện anh và cơ sở xin gửi lời xin lỗi đến anh vì đã làm anh có một buổi trải nghiệm không như mong muốn ạ. Để đáp lại lời xin lỗi đó cơ sở bên em xin gửi đến anh một code free vé tùy chọn ạ hihi để đền bù cho anh vì có một buổi trải nghiệm không vui ạ. Dạ mong anh thông cảm cho cơ sở bên em ạ chân thành xin lỗi anh ạ.

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
304
10 ₿

Ok cơ sở, cơ sở cũng đã inbox xin lỗi và có nhã ý đền bù cho Ham rồi nên Ham xin ghi nhận thành ý của cơ sở. Mong cơ sở rút kinh nghiệm hơn cho lần sau nhé. Mọi chuyện dừng lại ở đây nhé các bác.

• Like
Điểm cảm xúc: Pan_Nu11
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.