Q.5 Sụp Hầm Massage BigBang Quận 5

Lượt xem: 1,818

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hitana

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/4/24
Chủ đề
1
4
4
TPHCM
0 ₿
Như tiêu đề mình đã có 1 trải nghiệm tệ nhất từ lúc đi massage đến giờ tại Massage BigBang Quận 5 địa chỉ 215 Nguyễn Biểu Quận 5

Thời gian: tầm 8h30 tối ngày 22 tháng 4 2024
Gói : 1200k
KTV : 96 do tùy hứng tự dưng săn được code free nên mình củng qua trải nghiệm thử xem bé ntn.

Phòng ốc: Ok thoáng mát sạch đẹp rộng rãi không có gì đáng nói
KTV: Lần đầu tiên mình đi 1 chổ Massage vé có CIA mà lên gặp bé bảo trước giờ không nhận CIA cho khách vì bảo sợ này kia, và ngay cả quản lý quầy hay bé đều không báo trước gì cho mình về vấn đề này, đến lúc vào làm thì bé chỉ BJ dc 1 tí rồi toàn dùng tay đến lúc out luôn vì sợ ra vào miệng và đến lúc này mình mới biết là bé không nhận CIA cho khách mặc dù vé mình đi là 1200k, Ngực thì bé củng không cho đụng nhiều do đã qua sửa nên mình chạm được lát là bị lấy tay đẩy ra. Mình có góp ý cho bé nhưng lần 2 củng y vậy khiến cho mình củng k còn hứng thú gì nổi nữa và còn được bé giới thiệu cho mấy bé khác với chổ khác đi được BJ lâu hơn với được đầy đủ dịch vụ hơn ... ( trong khi mình đi bên này vẫn trả đầy đủ tiền và dịch vụ thì hên xui cái được cái không là sao hông hiểu luôn :D ) . Đi vé 1200k 100p mà dư ra gần 40p ra sofa ngồi bấm điện thoại với ăn mì xem tivi, 1 trải nghiệm tệ nhất từ lúc đi massage đến giờ của mình về nhà hơn 11h đêm rồi mà vẫn phải viết ngay trong đêm mới ngủ được :))))))))) Chào tạm biệt BIGBANG và không hẹn ngày tái ngộ !!!

Đính kèm

35.6 KB · Lượt xem: 276

vnchamp

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/4/23
Chủ đề
2
50
27
HCM
0 ₿
Tệ quá vậy, như t là ra gặp quản lý nói chuyện tip tầm 300k thôi với cách phục vụ như vậy

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
514
290
Cần Thơ
0 ₿
Bác có xuống quầy nêu với cơ sở xem họ giải quyết ra sao chứ vậy thì tức ngủ gì dc

Hitana

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/4/24
Chủ đề
1
4
4
TPHCM
0 ₿
Em vẫn tip đủ theo vé 1tr2 bác, Do e củng k biết ai là quản lý ở đó do mặc đồ y nhau cả, về nhắn *** thì bên họ bảo là để hỏi lại bé rồi xác minh phạt các kiểu thôi, em củng chán chả muốn nói chuyện tiếp out *** vs delete hết sạch tn rồi !!!

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

phamvuong

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/1/24
Chủ đề
1
16
18
HCM
0 ₿
Xin chia buồn cùng bác, mình đi vài lần tại cơ sở nhưng những bé làm đủ bài bản theo vé có đầy đủ cia bj 69 vv..vv mà ta

• Sad
Điểm cảm xúc: Massage Big Bang

Trư Bát Giới Quận 8

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/12/22
Chủ đề
0
36
16
Phạm Thế Hiển
0 ₿
ý là báo lễ tân là ngta đổi cho bác luôn rồi. Còn quản lí hỏi thì ngta mới ra chứ bác. Ko hài lòng báo dưới lễ tân cũng xử lí đổi luôn.

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
782
236
0 ₿
trước tiên Em gửi lời xin lỗi đến Anh vì đã có trải nghiệm ko vui này ạ

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
782
236
0 ₿
dạ Cở sở chân thành xin lỗi Anh ạ. Anh cho Em xin chút thời gian làm rõ sự việc và phản hồi lại cho mình sớm nhất ạ

Hitana

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/4/24
Chủ đề
1
4
4
TPHCM
0 ₿
-Bác không hiểu vấn đề là xong cái đầu e mới biết là thế, lúc đấy k lẽ đi tắm xong mặc đồ vô xuống đổi à bác :)) còn hứng thú chơi bời gì bữa, nếu có ai báo em từ đầu thì đã khác, em đi về cmnl rồi =))

kimcuongdainhan

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
12
197
87
42
Q11
0 ₿
CHIA BUỒN CÙNG BÁC ! 96 THÌ EM CŨNG ĐI BÉ ĐƯỢC 6 LẦN RỒI- BÉ KHÁ VUI TÍNH ẤY CHỨ- CHẮC HÔM QUA TÂM TRẠNG CỦA BÉ KHÔNG TỐT- NHƯNG NHƯ VẬY VỚI KHÁCH THÌ KHÔNG NÊN .

• Like

dautu

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/7/20
Chủ đề
0
13
3
0 ₿
Hỏi thật ae là đi code free nó có khác đi full tiền ko ae??

kimcuongdainhan

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/3/21
Chủ đề
12
197
87
42
Q11
0 ₿
Ở đây Em không bênh ai ! Sai thì phải sửa, Em cũng đi nhiều nơi rồi, lúc đầu Em cũng có tư tưởng giống Bác vé free thì chắc không được đối xử tốt bằng mua vé full ! Ở đây mọi thứ đều được bình đẳng Bác ạ , vé free thì cũng như mua vé Bác nha, Em không quảng cáo mà là người tiêu dùng, ở BigBang hầu như KTV nào Em cũng đi hết rồi .

• Like

Đô Ki Hô Tê

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
31/3/20
Chủ đề
14
458
152
35
0 ₿
Xong cái đầu mà ông đổi là tụi nó tính tip x2 đó. Lừa nhau vl

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
308
206
Ho Chi Minh
0 ₿
96 hôm đó mình nhìn thấy ảnh lạ lắm ko biết có phải 96 cũ hong hay người khác làm nữa

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.