Q.6 Sụp Hầm tân thủ đô

Lượt xem: 3,316

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,773
1,556
Xì Gòn
25 ₿
vào *** nói thì tụi nó xóa à.

Lanhlungboy

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/2/17
Chủ đề
1
75
29
0 ₿
Mấy tiệm lớn thì trước tiên nhận lỗi rồi xin lỗi khách trước,rồi tìm cách xử lý chứ không có kiểu phân bua đúng sai. Làm dịch vụ mà đi phân bua đúng/sai thì thua rồi. Nên mấy chỗ ms Ttđ xử sự chán lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Nam1234 and rùa con

Lanhlungboy

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/2/17
Chủ đề
1
75
29
0 ₿
Tui biết nhiều chuyện ở đó lắm,do có mấy anh em khách quen,nên công bố số mắc công ảnh hưởng tới mấy ae,nên tui cũng lưỡng lự lắm,nên tui mới không muốn đăng. Bác muốn biết thì inbox riêng.

Phi Hung

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/3/23
Chủ đề
0
3
3
Tphcm
0 ₿
Tôi là khách đi từ q5 sang q6 mà đi mãi mấy năm nay vẫn chưa thấy bị gạ bác ạ đọc bài viết tôi thấy bác viết bài này có vấn đề

• Like
Điểm cảm xúc: KingOfKid

Lanhlungboy

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/2/17
Chủ đề
1
75
29
0 ₿
Tui chỉ nói con bé đó gạ tui,chứ tui đâu nói toàn bộ cơ sở đâu bác.

Phi Hung

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/3/23
Chủ đề
0
3
3
Tphcm
0 ₿
Tôi nói thật cho bác tôi là khách theo mấy năm nay từ quận 5 sang quận 6 , bác vào TTĐ hỏi anh Phi Hùng chợ lớn từ phụ vụ đến lễ tân tất cả ktv ai mà chả biết tôi nhưng tôi chưa gặp tình trạng như bác nên tôi củng nghĩ giống mọi người là có khuất mắt gì ở đây

• Like
Điểm cảm xúc: KingOfKid and Lanhlungboy

Lanhlungboy

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/2/17
Chủ đề
1
75
29
0 ₿
Việc bác không bị gạ khi đi ở TTĐ không liên quan gì đến chuyện của tôi. Bác nên nhớ như vậy. Khuất tất hả khuất tất là trong phòng gạ tui đó,mà ra ngoài chối hết,bác hài lòng chưa.

KingOfKid

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/3/23
Chủ đề
0
9
0
33
TP HCM
0 ₿
Bác @Lanhlungboy phốt chuyện của mấy tháng trước khi vé còn km vô số lần, ở bài đăng ghi các vé 500_800_1000 vậy mà bác ấy lại trả lời ở bài đăng của cơ sở là bác đi vé 300 còn đây là BẠN của bác ấy đi trúng gặp trường hợp như vậy chả hiểu nổi bác ấy lôi chuyện cũ ra nói mục đích phá cơ sở hay phá KTV đó