Q.10 supper Ten P.A Relax mãi đỉnh

Lượt xem: 2,952

supperchecker

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
28/11/19
Chủ đề
10
107
55
33
0 ₿
Năm mới chúc anh em nhiều sức khoẻ ngày càng mạnh mẽ nha.
Chuyện là một ngày tình cờ đam mê trỗi dậy, sau đợt dịch căng thẳng, và cũng sắp tiễn biệt bạn Trâu qua gặp bạn Cọp.
Mình inbox cho quản lý, kèm lời nhắn số 10 4h chiều không gặp không về. Và may mắn được hồi âm bé sẵn sàng đợi anh nhé. Kaka.
Tâm lý phấn khởi chạy ào ào, bất chấp mọi tay đua ao làng, vượt qua các bác đi xe đạp, leo lề, vượt phải đèn đỏ bất chấp giao thông, em đã tới P.A và book cái vé Osen, trong lòng luôn nghĩ sẽ vùng vẫy với biển nước””””” nhưng không oh no, một cuộc gọi làm em hụt hẫn của khách hàng”””””hic.
Suy nghĩ hồi lâu, em đã đợi, mình đã tới sau bao khó khăn từ nhà tới đây không lẽ đi về, đành nhỏ nhẹ cho anh vé Thái.
Lên phòng, vẫn không gian cũ, vẫn ánh đèn khiến mình gục ngã, vẫn phòng xông hơi bị hỡ cửa, làm mình vừa xông vừa đứng giữ cửa, ui là trời cảm giác nó mỏi cái tay.
Giây phút hồi hộp đã tới, em đã lên, mình nhẹ nhàng bước ra, như Supper man đi ra từ vụ nổ của làng khói mờ ảo phòng xông hơi, với thằng nhỏ hùng dũng nghên chiến khi vừa gặp em, cảm giác thật Romatic, há há.
Em vẫn như mọi lần nhẹ nhàng tình cảm, em hỏi sao nay đi vé thái, có nhiều hạn chế lắm á nha, mình chỉ biết khóc trong lòng do lỗi anh, định mệnh khiến anh ko được thoả mãn em à.
Chuyện gì cũng tới, em không quan tâm cái vé mình đi là gì, em vẫn thể hiện cái tinh thần thượng võ, các đường quyền em đi ui trời nó đã, em dần tui mềm xương. thằng nhỏ thì kêu, moá lật ngước tao lại, để tao nghên chiến”””””
Em chỉ mỉm cười nham hiểm, từ từ nào cưng, em nhẹ nhàng dẫn tui qua thái,em dạo vạn lý trường thành không sót một khe nhỏ bằng cặp ngực real 100% của em, cùng cái đường lưỡi mềm mại quét sạch mọi mệt mõi đưa mình tới các tầng mây, khoái khoái”””””mình thích em, từ body tới kỷ thuật, từ ánh mắt tới từng động tác, gặp em mình không cần phải nói gì, em đã làm tất cả để mình thoả mãn bằng sự nhiệt huyết và các bí thuật võ công hiếm có khó tìm.””””
Chia tay em trong luyến tiếc, chỉ mong mãi bên em.
Supper Ten thì sao”””” mãi đỉnh “”” mãi đỉnh.
Tổng kết:
độ sung sướng 10/10
thiệt hại 500k tic = tip
giữa xe 20k.

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: haiau_sea and Lươn Chúa

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17