Q.5 T7 sung sướng cùng 67

Lượt xem: 644

Super Minion

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
2/7/23
Chủ đề
1
2
0
TPHCM
0 ₿
Chào anh em gần xa, đây là bài viết đầu tiên của mình trên diễn đàn, mong được anh em ủng hộ ạ.
Số là trưa t7 tuần trước có đi lai rai với mấy thằng bạn thì chiều về thấy ngứa ngáy trong người. Thế là lướt vu vơ diễn đàn tìm chỗ để xã thì thấy massage Big Bang cũng gần gần, thế là cũng tò mò lết xác vô và trải nghiệm luôn. Vào quầy lễ tân cũng được bạn lễ tân giới thiệu các gói cũng như cho ipad xem. Thôi thì thứ 7 chọn luôn bé 67 xem sao.
Thế là thanh toán vé Angel và lên phòng. Ấn tượng đầu tiên là phòng ốc khang trang, sạch sẽ, phòng xông khô, xông ướt ok. Đang xông hơi thì bé bước vào pha nước tắm. Làm nhanh xong đi ra trò chuyện với bé. 2 người ngồi tám chuyện đến khi bồn tắm sẵn sàng thì vào thôi. Bé trút bỏ bộ xiêm y thì quả thật là thằng em không thể nào bình tĩnh nổi nữa luôn :))))
Mình và em tắm tha hồ đụng chạm các kiểu, V1 bé gu mình nên thoải mái hành sự. Cả 2 quần nhau các kiểu trong bồn, mém out mấy lần nhưng kiềm chế để còn lên giường xử tiếp.
Về phẩn khoẻ em làm rất bài bản, đủ hết các kiểu rất là khoẻ. Mình ấn tượng vì bé đấm có lực, làm mình khỏe lên thật, nghe nói em đã có kinh nghiệm massage khỏe rồi nên cũng yên tâm.
Xong rồi chuyện gì đến cũng đến, em kêu nằm ngửa lên đi thì mình và bé cùng nhau thi triển nhiều tư thế võ công, bé BJ rất cuốn, giờ nhớ lại mà còn rần rần trong người. Không để chịu thua được nên phải kêu bé quay lại để 69, gặp cô em chào nhau 1 cái rồi kết thúc viên mãn vào miệng bé.
Sau đó cả 2 đi tắm sơ lại rồi súc miệng vệ sinh, mình cảm thấy rất hài lòng về trải nghiệm lần này nên lên đây viết report, hẹn gặp bé lần sau nâng vé lên để được gặp bé lâu hơn :)))
V1 đúng gu
V2 có chút mỡ nhưng ôm khá thích
V3 tròn và căng
V4 ngon
Tic: 900 còn 500
Tip: Chẵn luôn 1tr vì trải nghiệm hài lòng

Đính kèm

1.6 MB · Lượt xem: 154

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC