Q.5 tác phẩm nghệ thuật : 08 Bigbang

Lượt xem: 1,101

Lê Minh Kháng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
5
71
30
0 ₿
buổi sáng vui vẻ và đầy năng lượng nha các đồng dâm, sau bao nhiêu ngày thầm thương trộm nhớ, chỉ biết ở nhà lướt ngắm nhìn em nó thì nay em cũng đã có cơ hội thưởng thức một tác phẩm vô cùng sống động và bốc lửa đền từ bé 08 massage Bigbang. sau bao nhiêu ngày tích góp thì nay cũng dám mạnh dạn lên lấy code và đi trải nghiệm thực tế

chạy cái rẹc là tới ngay cơ sở bigbang do là có thủ sẵn hết tâm lý khi ở nhà r. có thấy nhiều ông rp về csvc bên bigbang rồi nên này tui chủ yếu chỉ kể cho anh em cùng chiêm ngưỡng qua lời kể của tôi. Phòng ốc và trang thiết bị của bên cơ sở đang được tân trang theo phong cách hiện đại, ánh đèn mờ mờ ảo ảo cộng với tác phẩm 08 tạo nên cho ta khoảng khoắc nhớ nhung không bao giờ quên này.

lên phòng thì bất ngờ thấy 1 khuôn mặt vô cùng sắc xảo, kèm với thân hình cao ráo, nóng bỏng, thân thể như in nguyên bản đồ chữ S của VN lên và mọi sự tập chung của tôi đều đổ dồn vào em mà kh thèm để ý tk ku phục vụ heheh. em có cất giọng nhẹ nhàng mời tôi vào phòng xông. ngồi trong phòng với đàng sau lớp kính tạo nên cho tôi 1 cảm giác háo hức trong lòng, xông được 20p em có lấy khăn đứng đợi ở trước và kêu tôi ra. ngồi đợi cho khô ngồi và được thủ thỉ tâm sự cùng em vài điều lặt vặt. ngồi nghỉ 1 xíu em bắt đầu dở trò mò tay lung tung rồi em có kêu tôi vào bồn tắm cùng em. đây cũng là lúc ta có thể ngắm hoàn chình được toàn thể thân hình gợi cảm của em nó. v1 căng tròn vừa đủ, vừa nhìn tôi đã kh kiềm chế được mà đã vồ lấy 2 quả cam của em nó nắn níu nhè nhẹ, ve vãn chán rồi tay tôi bắt đầu luồng xuống eo để cảm nhận được đường nét sắc xảo từ em nó. tiếp đến là căng mọng, săn chắc nếu biết cảm nhận lực để vỗ thì v3 em nó chả có gì là khuyết điểm.

về kĩ thuật thì em 08 làm vô cùng bài bản và chuyên nghiệp, thân hình quyến rũ + với sự phục vụ vô cùng chiều khách của bé sẽ khiến bạn có 1 cuộc trải nghiệm vô cùng thú vị và kích thích. bé luôn sẵn sàng lắng nghe, thấu hiểu và đáp ứng gần như mọi nhu cầu của tui. bởi sau lần trải nghiệm này bé 08 đã khiên tôi ngày càng thêm nhớ nhung.

total:
v1: hệ cam căng tròn
v2: eo thon dáng chuẩn
v3: hệ gymer săn chắc

tic: 900 - camapro = 500
tip: 900 có thêm 100 vì sự chiều khách

• Like
Điểm cảm xúc: simson thái and Camapro

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
63
552
271
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Lê Minh Kháng đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Like
Điểm cảm xúc: Lê Minh Kháng

newbie sài thành

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/6/23
Chủ đề
1
16
6
quận 7
0 ₿
bác ơi cho e hỏi mấy mã khuyến mãi là lấy ntn vậy ha bác. Với lại có mấy mã nếu e đi vô cực shot hay tic vua không bác. Vì e thường đi vé hơn 1 triệu nên cũng hơi tốn nếu lấy được mấy cái code km thì đỡ nhiều. Cảm ơn bác !

• Like
Điểm cảm xúc: Lê Minh Kháng

Lê Minh Kháng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
5
71
30
0 ₿
bác lên gg gõ : camapro.vn , bác đăng kí, cứ yên tập nap 50k bác sẽ được lấy code sài thả ga kh bị giới hạn bạn nhé

Lê Minh Kháng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
5
71
30
0 ₿
https://camapro.vn/ trên đây có hướng dẫn chi tiết lun á

• Like
Điểm cảm xúc: newbie sài thành