Bình Tân Tái ngộ 39

Lượt xem: 621

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
41
0 ₿
Chuyện từ CN, giờ mới kể. Mấy hôm nay thời tiết sáng thì lạnh, trưa thì nắng cháy da. Quyết định vô DB tìm chỗ hạ nhiệt, nt Zalo hỏi có số nào, được gửi 1 loạt số, thấy có 39, lần trước trải nghiệm với e chưa trọn vẹn nên quyết định gặp lần nữa, book luôn.
Vào tới nơi, chọn gói o1, được giảm 140k hay sao đó do book trước khi tới.
Lên phòng ngồi chờ tầm 10p thì e vào, cả tháng ko gặp từ lần đầu mà e vẫn nhớ mình. Lần này e mặc đồ học sinh xuyên thấu màu đen, bộ nội y màu da hấp dẫn. E nói lần trước e và a đều ko khoẻ, kỳ này e khoẻ rồi, sẽ từ từ xử a. Nghe xong thấy hơi đuối rồi, lần trước ko khoẻ mà tui còn lê lết, kỳ này chắc ngậm sâm quá.
Vào bồn, e ngồi trước mặt gội đầu cho tui, cái body tuổi teen, mình dây ngay trước mặt thật là khó tả, cặp trái cây tươi rói dâng trước mắt, cô bé thì lấp ló trong làn nước. Ngồi ko thì có lỗi với bản thân và sợ e nghĩ tui chê e nó hay sao mà ko làm gì. 2 tay bắt đầu nhẹ nhàng vẩy nước lên người e, tay di chuyển, vuốt từ đùi lên mông tới 2 quả đồi, cảm nhận sự thay đổi của 2 đỉnh núi từ mềm mại sang căng cứng thì ae hiểu rồi. 1 tay trên núi, tay còn lại xuống biển, kiểm tra xem cô bé ổn ko, được tầm 2 phút cô bé vẫn ổn, nhưng cô chị có vẻ hơi loạng choạng, thấy vậy tui tạm dừng, trở lại trên núi để e tập trung chuyên môn tắm cho kỹ. Tắm xong, tui ngâm mình, e thì bắt đầu khởi động nhẹ nhàng, đúng như lúc đầu đã nói, ngâm được 5p tui tính ra thì e nói từ từ, để e dợt trước bài trong bồn đã, hôm nay cũng khỏe nên để cho e triển khai hết kỹ năng khởi động trong nước. Đúng là khi hồi phục công lực thì kỹ năng của e được nâng lên 1 tầng mới, nằm hưởng thụ phần khởi động mà tui sợ kiềm ko nổi là mất vui phần sau. Được 10p thì tui nói ra giường, ở lâu sợ trụ ko nổi và dễ bệnh khi ngâm nước nhiều.
E ms đầu cho tui trước, 1 chân gác lên giường, tay tui cũng ko từ chối sự mời gọi, vuốt ve cảm nhận làn da, đùi và v3, nghịch nhẹ v4 trong lúc ms đầu, cảm giác phê hơn hẳn :cuteonion7: nằm sấp lại, tâm sự hăng say, 8 đủ thứ chuyện, suýt chút e quên bài ms bằng v3-4. Vì đã khỏe nên lần này e làm từ tốn, kiểm soát tốt hơn, nằm ngửa lên cũng vậy, nói chung cảm giác phê hơn lần trước, lần này tui được diện kiến cô bé nhỏ nhỏ xinh xinh, và kết thúc là tui nằm im ôm e được 5p, ngắm e tắm lại mà còn tiếc nuối.
Nghỉ 10p tui ra cho e tắm lại, thay đồ, trước khi ra cửa e còn bóp thằng nhỏ 1 cái. Gặp e xong, cũng 5h30 và đói, nên làm luôn con gà tiềm ở DB (gà ở DB tiềm rau củ thì phải, chắc sợ nhiều sẽ ko chịu được mùi thuốc bắc và khi về nhà dễ bị hỏi sao có mùi thuốc :cuteonion34:). Kỳ này đúng là 39 làm tui đuối thiệt. Chắc phải gom lúa gặp e ở gói cao hơn mới được.

• Like
Điểm cảm xúc: Langtucheck and Hâm

Kubisung

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/7/17
Chủ đề
23
477
119
44
0 ₿
Tưởng phục thù ai ngờ bị thu phục luôn bác nhỉ.

Anh Mjnh

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/3/19
Chủ đề
0
12
0
26
0 ₿
Đồ học sinh mà còn xuyên thấu mới chịu, học sinh này chắc .... hehe