Bình Tân Tái ngộ cô bé nai tơ vào 1 ngày trời nắng cực - SBD 26

Lượt xem: 1,145

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
223
1,775
1,278
0 ₿
Chào các đồng dâm, à lộn đồng đạo =)) Mấy ngày gần Tết mà thời tiết ở SG nắng nhức cái đầu luôn, cái đầu nhức thì súng ống cũng bị nóng làm máu dồn lên não, nóng quá phải đi tắm onsen cho mát
Bữa trước diện kiến Cửu muội và giao đấu 1 trận ác liệt phê bung nóc nên ban đầu alo cho DB Bình Tân book cửu muội nhưng không đc nên đành kiếm số khác, bất chợt nhớ tới bé 26 nai tơ từng gặp mấy tháng trước nên hỏi thử và book đc 26 luôn và xách xe phóng tới DB Bình Tân
Nhà gần DB Bình Tân nên đi 10p là tới
Vô checkin trong 1 nốt nhạc vì quen quá rồi =)) Thôi tua nhanh phần giới thiệu CSVC nha mấy chế! Biết hết rồi khỏi giới thiệu nữa
Sau khi xông hơi, xông khô xong thì em gõ cửa bước vào
No.26
Face: 7đ baby hơi múp mặt phúng phính như bánh bao nhưng là bánh bao sữa =))
Chiều cao: cỡ 1m55
Quê quán: Vũng Tàu
V1: 8đ to mềm mịn, nhìn như vú sữa, bóp sướng tay và bú bình thơm ngon miễn chê
V2: 6đ hơi múp nên có lipid nhưng không tới nỗi nào
V3: 8đ mông to, mịn màng, đúng chuẩn lý tưởng cho kiểu doggy =))
V4: 8đ non tơ, lolita nên anh em tự khám phá sẽ hấp dẫn hơn haha
1 thời gian khá lâu không gặp em nên mới vô em chưa nhận ra mình, sau khi mình chủ động hỏi thăm em thì em mới nhận ra mình và ôm hôn chào mừng mình, em này hôn kiểu nồng nhiệt như gấu yêu nên phê lắm nha
Sau 1 hồi ôm hôn nồng nhiệt, bé dắt mình vô bồn tắm cho mát, tắm rửa kỹ lưỡng xong bé liếm láp mút BJ cho mình quá phê, may mà kịp kiểm soát nên không bị out sớm, 2 đứa quần nhau trong bồn tắm hơn 10p
Thủy chiến xong, 2 đứa dắt nhau lên giường
Matxa khỏe, em làm matxa khỏe khá tốt và bài bản và có lực, anh em nào hệ matxa khỏe thì chọn em này là chuẩn luôn
Sau 1 hồi đấm bóp, em bắt đầu trườn nuru và đi lưỡi liếm láp khắp người mình, công nhận mấy tháng không gặp mà skill đi lưỡi của em tiến bộ hơn trước, liếm tới đâu là mình phê và rên vì sung sướng, trườn nuru 1 hồi em quay người lại và 2 đứa 69, bướm của em phải nói quá thơm ngon, vét máng 69 quá tuyệt vời, làm 1 hồi mình kêu em quay lại đổi tư thế vì phê quá, phải đổi tư thế để không bị out sớm, lúc này tự nhiên nhớ tới 1 tư thế độc và rất kích thích trong JAV nên mình đề nghị em làm thử và em vui vẻ hợp tác - tư thế đó là em nằm dưới và mình ngồi trên người cho em BJ, cảm giác cực phê và kích thích lắm nha, làm đc chừng 3 phút mình lại kêu em đổi tư thế vì quá phê, lần này mình dắt em ra cái ghế ngồi và lấy khăn tắm lót dưới cho em BJ tư thế quỳ, cảm giác ngồi và nhin em BJ sướng tê tới bung nóc chịu hết nổi và mình bắn pháo bông, em cũng lập tức dùng hấp tinh đại pháp hút hết tinh khí của mình tới giọt cuối cùng. Sau khi bị em hút hết tinh khí thì nằm thở hổn hển trên giường, gần 5 phút sau mơới đứng dậy nổi, em dắt vô bồn tắm rửa lại và xuống ăn tô mì bò trứng bồi bổ lại sinh khí.
Tổng kết: bé 26 này võ công cao cường 8/10 anh em nào yếu yếu coi chừng chết sớm =))

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Chúc mừng Mr Hido đã có những giây phút sướng trym cùng 5 phút nằm thở hổn hển tê trym với bé sinh viên 26 :ami-(2):Vẫn còn rất nhiều chiếc lưỡi thần thánh ma mị đang chờ Mr Hido khai phá và chia sẻ cùng các đồng đạo, Dubai Bình Tân và các bé rất mong được phục vụ anh nhiều hơn và chu dáo hơn vào những lần sau hihi :ami-(15):

• Love
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
223
1,775
1,278
0 ₿
Ghê vậy, vẫn còn nhiều thần dâm tỷ muội chưa lộ diện hả? Chắc cạn semen luôn quá =))

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
bác review bé 26 ngon dữ dẵn ta, mà tui nghe mấy bác đồn bên bình tân cửu muội là siêu hot luôn hả bác

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
223
1,775
1,278
0 ₿
Cửu muội có tuyệt kỹ kèn sáo thần sầu lại thêm tuyệt chiêu hấp tinh đại pháp khiến vô số anh hùng võ lâm giao đấu với cửu muội đều bị hút cạn kiệt sinh khí lết về, chính vì danh tiếng lẫy lừng của cửu muội nên rất nhiều anh hùng trong võ lâm muốn kiếm cửu muội để thách đấu

• Haha
Điểm cảm xúc: BẠCH QUỶ and DrStrange

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
223
1,775
1,278
0 ₿
T chưa đi PA nên chưa biết xếp hạng võ công của 2 muội này ntn, tiếc là thần dâm 33 bên DBQ1 đang nghỉ dài hạn chứ không t recommend ông wa DBQ1 đấu thử với thần dâm 33 coi có còn sức lết về không vì t chưa từng gặp thần dâm nào luyện đc hấp tinh đại pháp lên tới tầng thứ 10 như bé 33 DBQ1, khuyết điểm của em 33 này là nhan sắc trung bình nên ai mê đẹp thì ko hợp

• Haha
Điểm cảm xúc: DrStrange and BẠCH QUỶ

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
quá trời quá đất luôn bác ơi tuyệt kỹ này ai mà yếu yếu chắc dô trụ ko tới 5p quá :ami-(32)::ami-(32):

• Like

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,286
885
41
1 ₿
Sao nghe tả giống em 68 bên Phượng Hoàng tui vừa đi vậy, người cũng múp và đeo kính. Chiêu hấp tinh cũng thượng thừa, lần đầu tiên đi massage mà xuất xong phải nằm thở dốc luôn.

• Wow

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
223
1,775
1,278
0 ₿
Phượng Hoàng t còn ko biết là ở đâu luôn =))

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
223
1,775
1,278
0 ₿
Vườn Lài xa quá, mấy chỗ xa tui k bao giờ đi, địa bàn hoạt động của t ở trung tâm và bán kính 20 phút đi xe thôi