Massage Khoẻ - Tâm Sự AE Spa Vuốt lướt | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Massage Khoẻ Tâm Sự AE Spa Vuốt lướt

Lượt xem: 858

Lạc Đời

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
18
974
711
12589
0 ₿
##Đây là cảm nhận suy nghĩ của Tui về Spa vuốt lướt .Có gì thiếu sót ae bổ sung.
Hiện tại Spa vuốt lướt đang ngày càng phát triển,nhiều chi nhánh cơ sở mọc ra.
Theo tui quy trình chuẩn phải có là khỏe 25% , vuốt lướt 45%,HE 30%.Phần khoẻ thì không bắt buộc chú trọng . nhưng phần vuốt lướt phải vuốt nhiều mọi ngõ ngách ở những nơi nhạy của ae.Chứ nhiều bé khôn lõi toàn thấy xoa xoa tay chân lưng mãi chả biết tác dụng gì,Xoa 50-80% luôn.Phần hang ổ ,mông khe ,cậu nhỏ thì ít thấy đụng chạm.Spa vuốt lướt chứ đâu phải spa khoẻ mà xoa nắn tay chân nhiều làm gì.Điểm này thì tui thấy hầu hết các spa KTV đều như vậy .Làm kiểu cho có rồi HE lấy tiền.Nói chung nhiều bé lúc HE cho ae đụng chạm thoải mái này nọ nên ae k quan tâm mấy cái đó.tui cũng như vậy nhưng đã làm vậy mà k cho đụng chạm kiểu thanh cao là k nên típ nhiều và phốt nhé ae.
Về phần HE thì phải từ từ xoa xoa kích thích chứ k phải s.ục công nghiệp nhé.Phải cho ae tụi tui đụng chạm ít nhất là bên ngoài V1,V2,V3,V4 đó là tiêu chuẩn.Vì tui thấy hasu bây giờ đa số là như vậy,Có nhiều bé V1 được đụng bên trong.Hình như các bé quy định ngầm chia sẻ kinh nghiệm với nhau.Bởi Spa vuốt lướt giờ cạnh tranh nhiều k thoải mái sao lấy tiền ae tụi tui đc.Total ít nhất 1tr gần bằng massage mệt rồi.
Còn vấn đề giá cả thì theo tui .
Giá vé đã gấp đôi giá Spa khoẻ bằng nhiều chỗ massage mệt vì giờ massage mệt đa số chạy chương trình giảm giá.Nên cứ Típ bằng Vé hoặc cao hơn tùy túi tiền ae.Nếu bé nào lười biếng k cho đụng chạm thanh cao né các kiểu thì cứ típ 200 trở xuống dằn mặt cho bớt cái thói " k làm mà đòi có ăn".
Trên đây nhiều bác kêu k nên làm như vậy,tộI mấy bé vất vả,đồng cảm các kiểu...Ụa alo sao k đồng cảm sẻ tụi tui.Đã làm nghề này mà giữ trinh tiết thanh cao à.muốn lấy tiền ngta phải bỏ ra cái gì đó chứ.500,600 tiền típ là lá mít à chưa tính tiền vé nữa.Chị em phụ nữ khác phục vụ sao thì mình giống vậy đi.Còn k thì đi làm massage khoẻ kìa cũng đc típ bằng vé có điều đấm bóp hì hục mệt mỏi chứ dễ ăn gì.
Ông nào cảm thấy đại gia cao thượng thì đồng cảm.Nhiều bác cmt cũng kêu vô nằm hưởng thụ mấy bé vuốt chứ k đụng chạm gì.Hèn chỉ làm vậy nhiều bé vòi típ và bảo như thế
Tóm lại tui cũng k giàu có gì phụ hồ vất vả kiếm nơi xã tress nên yêu cầu giống mấy ae khác thui.Chứ bỏ tiền ra bằng ngta mà ngta đc đụng chạm này nọ bonus các kiểu mà mình đụng chạm k bằng cái móng tay ngta k cay sao đc .total hơn 1tr mà vô nằm im đến hết giờ à kkk.Này là do KTV họ khôn lõi đó ae chứ mấy bé khác đa số ngầm đụng chạm 1 mức ok rồi.
Giờ spa vuốt lướt nâng 1 tầm cao gần massage mệt chứ k như xưa.Tiền nào thì dịch vụ đấy thui.K theo thời đại thì chỉ có mo mỏ.haha

Trapboy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/7/24
Chủ đề
0
7
11
SG
0 ₿
Vậy là không phải 150k mà là 200k phải hôn?
Thật ra, đã chơi tới cỡ này ông phải chủ động xíu, mỗi ông mỗi tính, ông thích vuốt khe đít, ông thích lingam nhiều, vào nói luôn cho em nó làm cái ông thích có phải nhanh hơn không?
Ví dụ vậy đi, gu ông thích xinh, được bé xinh rồi thì phần còn lại bảo là anh ko thích làm khoẻ, giờ a thích vuốt nhiều, e bỏ qua khoẻ, vuốt nhiều cho anh, anh thích vuốt phần mông nhiều, lingam cho anh hẳn 60p đi, vuốt 40p, còn lại tgian tắm táp, lingam là đỡ mất sức nhất, thgian ms khoẻ mệt bỏ *** ra, ngồi vuốt ciu nhẹ nhàng đỡ mệt cho ktv, đấy deal luôn từ đầu nhanh gọn lẹ. :cuteonion9:

Lạc Đời

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
18
974
711
12589
0 ₿
Nói chung giờ Spa vuốt lướt k còn như xưa ông ơi.Có nó có quy trình đào tạo bài bản hết rồi.Do KTV họ tự tiện chia ra theo họ thích thui,nhiều bé kiểu làm cho khoẻ lười biếng.Tui đi nhiều chỗ đâu phải lần đầu.Cái nào quá đáng tui mới nói thui .Chứ quy trình như mọi bé khác thì trách chi

Lạc Đời

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
18
974
711
12589
0 ₿
Nói chung giàu nghèo gì tiền cũng sẽ vất vả kiếm ra chứ đâu từ trên trời rơi xuống.Nhiều bé phục vụ lười biếng thất vọng quá đáng chứ bình thường ae ai nói chi.ae cũng đi dài lâu chứ đâu phải 1,2 lần cần chi bịp tiền típ ít chi cho mang tiếng

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Trà Cú SG and Trapboy

OnlyU35546

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/2/24
Chủ đề
0
1
0
Hồ Chí Minh
0 ₿
Cho mk hỏi ở Tân Phú có spa vuốt nào hông ?

catless

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/7/24
Chủ đề
2
52
47
Bình Thạnh, Hcm
0 ₿
Riêng tui còn mong muốn các ktv phụ vụ khách đều như nhau. Chứ nghe mấy bác đi e đó đc mò v1 2 3 4 đồ, còn tui đi e đó thì đụng v3 còn tỏ vẻ ngại, mấy vòng khác né luôn. Or vô hỏi mấy bé thì bảo cs có quy định chỉ cho sờ v3, vậy mà lên diễn đàn thì mấy bác khoe mò đủ thứ. Đọc mà chán luôn

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Lạc Đời and Trapboy

Trapboy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/7/24
Chủ đề
0
7
11
SG
0 ₿
Nhìn avatar của mình để hiểu cách thức hoạt động ahihi

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Thành viên BQT
Moderator
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
778
763
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
  • Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Lạc Đời and Trapboy

Massa

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
28/12/15
Chủ đề
6
252
39
37
0 ₿
Nói chung là con ng thì ai hỏng mê cái đẹp, da mịn,xăn chắc ,bóp rờ mới đã, mấy ẻm cũng dậy thoy cho nên ng có ng ko , tuy gu mấy ẻm , mấy ẻm mà hot thì đâu co sợ vắng, vì mấy em đẹp ngta mới book

• Like
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Chông Nghỉm

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/3/24
Chủ đề
0
20
14
Sai Gon
0 ₿

Thấu nỗi lòng chiến sĩ , e nào thấy mình thanh cao thì đổi nghề , hết

• Like
Điểm cảm xúc: Lạc Đời

Lạc Đời

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
18
974
711
12589
0 ₿
Tình cảm dễ bị sụp hầm lắm bác.đi toàn bị ăn cay nuốt đắng.bỏ tiền nhiều hơn ngta mà thu lại chỉ bằng 1 phần nhỏ ngta.

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Trà Cú SG

Lạc Đời

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
18
974
711
12589
0 ₿
Đúng nhưng tùy nơi.Có chỗ quy định bé nào cũng cho 1 mức độ phục vụ như thế.giá vé típ cũng như nhau.mà ông kia đc như thế mà ông k đc thì k típ bằng giá kia nhé.Này k phải liên quan đến thái độ hay đẹp trai hay thích nữa.Giá đó phải phục vụ như thế.nếu hợp Gu bé thì cho nhiều hơn.chứ k phải k thích muốn làm gì làm xong lấy tiền đầy đủ.ở đời k có chuyện đó đâu.

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Trà Cú SG and catless

Lạc Đời

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
18
974
711
12589
0 ₿
Bác k đọc bài viết trước của tui à.Nếu chủ tịch ai đi mấy cái này.Nuôi 10 e sugar baby muốn làm gì làm k thơm sao.
Phụ hồ vất vả lắm mới đc mấy đồng đi spa mà bị mấy e bịp chả đc miếng nào.kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Trà Cú SG

Anh Ba Trà Cú SG

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/10/24
Chủ đề
0
8
6
Sài Gòn