Massage Khoẻ - Tâm Sự AE Spa Vuốt lướt | Page 2 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Massage Khoẻ Tâm Sự AE Spa Vuốt lướt

Lượt xem: 931

Trapboy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/7/24
Chủ đề
0
7
11
SG
0 ₿
Sgbb nó quấn lắm…đi này ghẹo ghẹo vui hơn, chứ sugar còn phải đi chơi, đi ăn, đi shoping, ông chủ tôi kìa cũng nuôi cả mớ rồi than như trên, tôi bảo cả tuần e đẩy xe rùa, cuối tuần e cầm tiền để mấy bé đẩy ciu, nói lời yêu nhau tha thiết từ 90-120p, hết giờ thì sugar who that walk nhẹ đầu

THOR MASSAGE

Tập Sự
Sư Huynh Massage
27/1/21
Chủ đề
0
561
336
0 ₿
Từ từ thị trường spa vuốt sẽ thay đổi theo xu hướng thui ( như Aroma Spa đang đi theo vừa vuốt + thư giãn mệt bung xoã hay Hasu hồi đầu mới ra cũng ít cho đụng chạm dần dần muốn có doanh thu cũng phải thích nghi ) , Matxa mệt quay lại 10-20 năm về trc cũng chỉ dừng ở HJ rồi thì giờ bung nóc nuru , trườn thái .. các kiểu , các bé KTV cũng vậy em nào khéo có kỹ nghệ trong nghề thì luôn có Tip cao , khách thường quay lại đi nhiều còn ko khéo ít khách . Bác đi ko hài lòng thì ít đi spa vuốt lại tuần đi 1 lần thui , đi mệt đáp ứng tiêu chí , còn mà đổ dồn tiền đi mảng spa vuốt này cũng hao lắm

Lạc Đời

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
8/9/23
Chủ đề
18
974
712
12589
0 ₿
Món này tui đi từ năm trước lúc đó tuần đi 3,4 lần đi gần hết cái SG k biết bao nhiêu lần.giờ lâu lâu đi mấy spa hot thui.Tui đi massage mệt cũng chả ham hố thèm khát như mấy ông đâu.toàn book gói 2 short hoặc có vô cực thì book.Vô toàn ra short đầu xong ôm mấy bé tâm sự và sờ bóp trái cây cho vui.K thấy tui lúc nào cũng combo sau có massage mệt à.
Tui phốt toàn mấy vụ KTV làm quá đáng chứ k phải k cho sờ như massage mệt.vd như ở lava đó ae ai đi cũng đc sờ mó thoải mái ít nhất cũng bên ngoài .mà tui bị câu giờ làm biếng các kiểu tới phần HE còn có 10 phút trong khi gói 120.rồi k cho đụng né các kiểu.xong ra về k đc HE đc gì hết.là ông thì cũng coi như bình thường à.mấy bác k trải nghiệm k bị thì miệng nói sao chả đc bênh vực tụi KTV ào ào như thánh mẫu.

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Trà Cú SG