Tâm sự cùng anh em về vụ Locker

Lượt xem: 2,995

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
137
4,744
4,482
30 ₿
chào anh em congdong, dịch dã ở nhà buồn quá online diễn đàn tâm sự cùng anh em, mấy nay thấy có cái vụ gì mà đi massage tip locker vài trăm để được em út ngon. X thấy cũng lấn cấn sao sao đó nên nay làm cái bài tám cùng anh em nhất là các anh em newbie vừa gia nhập sân chơi, đừng để bị đánh lừa. Anh em mình đi massage thì thường sẽ coi thông tin trên trang congdongmassage hoặc là được share từ anh em bạn bè,... dù là cách nào đi nữa thì quyền chủ động là ở chính mình nha các anh em. Một là mình tới book thẳng luôn em KTV mà mình thích, còn không thì đi random, nhiều quán có chọn ipad luôn nên càng dễ chọn, chọn chưa ưng thì có thể đổi KTV nữa nha, dù là cách nào đi nữa thì Locker cũng chả có quyền sắp KTV ngon đẹp, ngực to, bla bla,... cho mình đâu, nếu mà nó làm được thì nó làm Quản Lý luôn rồi chứ không làm Locker đâu ( dù là quản lý cũng khó để mà sắp nha anh em ). Nên cái vụ tip cho locker để được em ngon là KHÔNG CÓ nha

Mình thấy có 1 số nick nói tip từ giữ xe, lễ tân, phục vụ,... gì mà mỗi chỗ 100k, có thể là bạn ấy có tài chính là cách chơi riêng thì ok, còn nếu là nick ảo của locker viết nhằm lừa anh em newbie mới vào, để ae nghỉ là đi chơi phải tip cho các khâu như vậy, và tip phải bằng số tiền như vậy thì mới được dịch vụ tốt thì.... Xin lỗi ở đây nhiều anh em chơi lâu năm sẽ bốc phốt hết thôi. Quan điểm của mình đã đi chơi thì khi các locker phục vụ tốt, nhiệt tình thì cũng chẳng tiếc vài chục ngàn để cafe cho các anh em. Locker cũng sống nhờ vào tiền tip từ các anh em đi massage thôi nhưng cái gì cũng phải đúng và phù hợp. Nói đi cũng nói lại, mình cũng thấy có vài anh đi massage xong, ăn mì gói bò trứng, ăn trái cây, hút thuốc, uống bia,.. mấy ku em phục vụ nấu mì, bưng nước, dọn dẹp xong mấy anh đi ra không để em nó 1 đồng, nhìn thấy cũng tội ghê

Nay ngày đẹp nên lên tám cùng anh em và nêu quan điểm của mình, nhận gạch đá để phụ hồ chứ giờ dịch vã quá anh em ạ B32

doanhchuaba

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/12/20
Chủ đề
1
20
2
0 ₿
Đồng quan điểm với bác, ko lên tip vậy sẽ tạo tiền lệ xấu. Nếu locker nhiệt tình xe cộ thì có thể 20k uống nc thui.

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Đô Ki Hô Tê

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
31/3/20
Chủ đề
14
458
153
35
0 ₿
Co may thang locker no xin em thang luon thi cho hai ba chuc cho no vui. Chu ko bao gio chu dong bo cho locker

• Like

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,523
1,088
38 ₿
Nói chuyện vui vẻ , phục vụ chu đáo thì ok chứ ko thì thôi. Còn ông locker nào mà nói để em lựa cho anh bé ntn như thế kia thì chắc tính lùa gà

• Like

haiau_sea

Tập Sự
Luyện Khí Massage
21/4/16
Chủ đề
0
211
79
0 ₿
tuỳ hỷ công đức các bác ah miễn sao hợp lý là okie

• Like

Đô Ki Hô Tê

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
31/3/20
Chủ đề
14
458
153
35
0 ₿
Hồi lúc mới biết massage toàn bị mấy tml locker gạ:)

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Chắc tính làm rân chơi đó

• Like

Hai cù nèo

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/8/16
Chủ đề
4
64
22
0 ₿
Đồng tình với bác. Hai thì thường cũng sẽ tip cho locker, cũng có khi không tip, nhưng chỉ vài chục thôi (hên xui, tùy theo có tiền lẻ hay ko). Chủ yếu là vì mấy chú ấy nhiệt tình và dễ thương. Còn vòi thẳng thì xin lổi...............Hai ko dư tiền đến vậy.

• Like

Chuot202002

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/11/21
Chủ đề
0
7
5
0 ₿
Câu cửa miệng anh muốn sao để em sắp xếp bé cho anh.
Tui : em là qly hay sao mà đi bốc đào vậy B04

• Like

Chanhhuutai1

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
19/2/19
Chủ đề
9
152
73
Hồ chí minh
0 ₿
đồng ý vs bác X luôn, xưa mình khoái đi KH nhất locker ở đó nhiệt tình thân thiện lúc nào mình đi cũng ngồi lại trò chuyện cả tiếng chả đòi đồng tiền tip nào nhưng mình thì lúc nào cũng tip ae mấy chục cafe cho vui vẻ

• Like

duoi_uoi

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/9/18
Chủ đề
14
142
27
33
0 ₿
Mình vào massage thấy ghi là free mì gói, trái cây các kiểu thế mà vào ko thấy gì. Cái này phải gọi người ta mới mang ra hay sao ae?

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Trái cây thì mấy e mang lên phòng r mà, vừa tắm vừa đút trái cây ấy :))) còn mì thì bác thích ăn trên phòng thì kêu, còn ko thì đi xong kêu, hoặc bác có nằm nghỉ lại ở lobby thì lễ tân mới mời.

• Like
Điểm cảm xúc: duoi_uoi

duoi_uoi

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/9/18
Chủ đề
14
142
27
33
0 ₿
E đi massage ko thấy trái cây lun ấy chứ kkk lần sau sẽ để ý

clouds

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/1/19
Chủ đề
3
43
40
44
0 ₿
mà locker thì cần gì phải có nhân viên vậy mấy tiệm matxa? locker thì bỏ đồ vô tủ là xong chứ cần gì có mấy ông đi tới lui để vòi tiền hay gì? các quán matxa nên dẹp tệ nạn locker này! Chúng tôi vào đó để gặp các em matxa chứ ko phải gặp locker!

• Haha
Điểm cảm xúc: nhimxu

hacgiay

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/4/19
Chủ đề
7
172
35
0 ₿
Đi Ms ở mấy quán thường thường thì có thấy locker vòi vĩnh còn đi như Dubai, Kim Huy, ... thì mấy cậu phục vụ dẫn vô phòng rất là dễ thương, chưa từng gặp ai mà phải phàn nàn....

• Like
Điểm cảm xúc: Chanhhuutai1

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,067
451
0 ₿
hài, tip locker vài xị chắc tụi nó xếp hàng bj khách luôn, lên gặp ktv chi cho mệt =))))

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and Chanhhuutai1

cubiheo

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/11/21
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Thường khi mấy em khi vào sẽ hỏi bác, còn không bác bảo locker đó.

Có bác cho locker cả xị à, giàu dữ, mình hôm nào vui thì tip 20k là cao thôi.