Massage Khoẻ Tâm thư từ em Thào - quản lý cơ sở massage khoẻ Thảo Môc

Lượt xem: 11,437

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hạng vũ

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/10/23
Chủ đề
0
8
16
Tp hcm
0 ₿
Bé H tui đi xong về mới thấy ông đi TM liên tục 2 3 ngày, tui đi lần t2 thì tìm được chân ái, trước lộn bé H vs bé D do tiếp tân tưởng tui là ông bên cạnh

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Thảo Mộc Spa and Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,954
1,938
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nịnh quá ông kẹ kkk
Liu liu

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Thảo Mộc Spa and hazuki

MeoMup

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/7/22
Chủ đề
4
33
35
0 ₿
ngay từ đầu cơ sở Khai trương mình đã đi và trãi nghiệm 2 3 lần rồi cũng bói rõ vấn đề ở cs như thế nào rồi kể cả bác Lực đi test cũng y như mình nói, mà có 1 số người muốn vào đây để hj bj thậm trí cả việc kia, ủa alo mấy bác có đọc rõ ko vậy rồi đi nói mình pr cở sở thế này thế kia, bác muốn thì qua mấy cơ sở bác làm ko ai thèm nói, còn đằng này mình trải nghiệm ok vuốt ok mình nói y chan mình trải nghiệm,nói chung là giờ cở sở nâng cấp và làm bài bản hơn thì mình vẫn ủng hộ vì nói thẳng ra là giá vé hợp lý, dv cũng ok ko lăng tăng nhìu ,vậy nhé mấy bác nào thích cái kia thì vào khu mệt m tìm giúp nha

Thảo Mộc Spa

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/11/23
Chủ đề
5
39
109
0 ₿
Dạ, em cũng nghĩ khách vãng lai vô tình đọc qua loa được bài review nên thế

• Like
Điểm cảm xúc: hazuki

Thảo Mộc Spa

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/11/23
Chủ đề
5
39
109
0 ₿
Dạ, em và các bạn ở cơ sở cám ơn anh nhiều

• Like
Điểm cảm xúc: hazuki

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,954
1,938
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thật ra thì form mô tả dịch vụ họ đã nói rõ ngay từ đầu rồi.
Vuốt art aroma chứ phải lingam đâu mà bắt mấy nhỏ vọc,vuốt cây trụ tái tê tâm hồn.
Giá nó bình dân chứ có phải tip bằng vé như mấy spa skill đỉnh kia đâu.kkkk
Giống như đi làm partime 1h dc 22xu mà bắt ra nắng xúc bê tông.xách hồ.vác ximăng ai mà làm.
Tui đơi cs dời qua sẽ đi tiếp. Vì thấy hợp lý quá,nó là đường tránh, cũng là nơi tránh mặt vk khi vk cằm rằm do buôn bán ế.
Khi nào vk tui mất tiền,thì khả năng mình đang ở đây kkk

SamuraiSG

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/4/22
Chủ đề
0
59
65
0 ₿
Nhiều ông cứ nghĩ giá vé thấp, kêu vuốt HJ, BJ gì đó rồi trả thêm tip như mấy chỗ khác là xong. Đi chơi nhiều thì cũng phải biết chỗ nào bán món gì mà vô mua. Nhiều cơ sở có thêm dịch vụ kích thích kìa sao không đi, cứ vô chỗ không có rồi đòi người ta phải làm cho có, người ta từ chối thì chửi. Đưa quần lót không chịu mặc, tìm đủ lý do chẳng qua là muốn thả rông để nằm dài cho nhổng lên với ý đồ để cho ktv thấy vậy là làm abc luôn.

Rada Dò Chim

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
14
88
57
0 ₿
hôm nay ngồi đọc comment của mấy anh em mà có phần không đồng tình, trong bài giới thiệu của cơ sở, đã ghi rõ là thuần khỏe rồi, mà suốt ngày mấy ông vào rồi yêu cầu abc, hj, bj này nọ
Nói chung mấy anh em đừng làm cơ sở khó xử, hôm nay cơ sở đã lên bài tâm thư luôn rồi, cũng nói rõ cho anh em rồi.
Mấy ông thích kiểu khỏe có vuốt lướt thì thiếu gì, tôi cũng hay đi Đệ nhất, Đại Nam, Viễn Đông... nếu ko có nhu cầu thái, nuru...
:cuteonion7::cuteonion7::cuteonion7:

Boybuonboycheck

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/12/19
Chủ đề
0
17
2
39
0 ₿
Quản lý nói thì okie đó nhưng quán triệt với nhân viên làm đúng theo những gì được nói mới là hay nhé.

Mrbaotap

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/12/23
Chủ đề
0
2
0
Tphcm
0 ₿
Cho anh xin số dt để Book trước khi qua nhé

Trạng thái