Q.1 Tản Mạn Đại Nam ! ☕️☕️☕️

Lượt xem: 25,835

bubu333

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/4/17
Chủ đề
0
27
9
32
0 ₿
Sau 6 tháng dịch thì ko biết đâu bác. Đi thử gọi 03 xem, có duyên thì gặp lại, ko thì biết đâu 03 mới ngon ko kém, cũng là 1 điều thú vị =))

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Đại Nam bây giờ ko biết còn em nào làm kiến bò giỏi ko.

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
Mình chơi với mấy em Đại Nam được biết là mấy em nghỉ khá nhiều nên ĐN yersin chưa mở lại được á,vì khách ĐN ngày càng ít,vì giờ khách đu theo phong cách Thái, nuru, onsen nhiều, mấy e ở Đn mà cần tiền thì có e đổi nơi khác theo phong cách mới mạnh bạo hơn, có em thì không muốn bán thân hơn nữa, chỉ muốn HJ thôi nên cũng ở lại. Mình còn động viên mấy em nên ở lại đừng đi chổ khác biến chất quá. Mà bây giờ đâu đâu cũng JAV mấy e muốn đơn giản cũng khó rồi

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Mấy em ĐN nên nâng cấp dịch vụ để kéo khách tới chứ ko ế lòi mõm.

chubeproduction

Thượng Sĩ
Trưởng Lão Massage
25/3/18
Chủ đề
15
829
291
Tphcm
0 ₿
Đồng tiền làm thay đổi bản chất nếu ko thay đổi thì sẽ mất lun bản chất,sau trận dịch dã thì cuộc sống đã thay đổi quá bất ngờ

boycondon560

Đại Uý
Luyện Khí Massage
28/3/15
Chủ đề
43
314
105
0 ₿
Bác kể làm mình nhớ lại thời massage Boss Place NTT. Thời gian đó mới tập tành đi massage , còn đi qua bên Bà Hạt vô đó mua vé mời xong rồi chạy qa Boss :D . Có thời gian giảm giá mua tận 10 vé để xài dần nữa chứ

• Like
Điểm cảm xúc: boomba and Co nhan

bubu333

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/4/17
Chủ đề
0
27
9
32
0 ₿
Sau dịch mấy em mún gỡ gạc lại nên phải bạo hơn, em nào bạo thì chuyển qua nuru onsen jav, em nào ko dc thì vẫn trung thành hoặc tìm nghề khác...Có quen em Minh Tâm xưa HJ thư giãn mà giờ hỏi em còn làm ko thì giờ ẻm qua chỗ khác làm onsen cho nhiều tiền :(

Kothikmassage

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/12/21
Chủ đề
0
8
0
0 ₿
ĐN ít khách hình như chủ yếu là mất lượng khách Tây do dịch Covid. Còn massage JAV Việt Nam tính ra bán thân còn nặng hơn làm gái gọi, haizzz

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
Đúng rồi, do ông chủ ĐN lấy lại quyền kiểm soát và điều hành,ko giao cho quản lý như trước nữa. Nên ông tuyển theo gu của ông thôi :))

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Bác đi ĐN biết e nào hay kích thích khi massage cho số với.

Kothikmassage

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
22/12/21
Chủ đề
0
8
0
0 ₿
Bác đi hotel đếm xem thử mấy em nào có dịch vụ bá đạo như WC, CIA, trườn nuru, combo WC + cháo lưỡi bá đạo nữa. 1 tháng 1 em có 40 50 khách xài dịch vụ đó liên tục .... . Bác đi hotel em nào cho móc lốp cũng khó nữa là

boomba

Thượng Uý
Luyện Khí Massage
9/10/13
Chủ đề
30
239
52
0 ₿
Còn có Phúc Lộc Thọ cũ

Vodanhtv

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/7/19
Chủ đề
0
18
2
0 ₿
Mấy bác có sdt quản lí đại nam để book số trước ko cho mình dí

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
Cái này bác random thôi chứ lâu rồi mình ko đi ĐN do ko ở SG nên mình cũng ko biết với cũng ko nhớ số, 1 phần sau này mình chơi thân với 1 em ở ĐN nên đi em đó nhiều ko đi mấy em khác nên ko rõ. Mà em mình đi guột thì vẫn còn làm nhưng mình ko cho số được, hehe. Vì em đó ko muốn đưa thông tin lên mạng, em bị stress nếu đọc được thông tin khách viết review về body cơ thể của em. nên tôn trọng em ấy.

• Like
Điểm cảm xúc: Papa Sang and Garryyau

Vodanhtv

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/7/19
Chủ đề
0
18
2
0 ₿
Thì tui đó giờ có khi nào viết gì về mấy e đâu, chỉ lên đây núp lùm xem mấy ae khen e nào đẹp gòi đi thôi , ko thôi inbox hỏi mấy ae số nào xinh thì lẳng lặng hành động thôi, cưng mấy bé muốn chết

• Like
Điểm cảm xúc: Papa Sang

quangvy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/10/17
Chủ đề
4
47
15
39
0 ₿