Chém Gió Tản mạng về massage nhưng công nghiệp!

Lượt xem: 594

Luciant

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/10/22
Chủ đề
9
55
18
0 ₿
Thú thật với anh em tui dù là còn mới tập tành mát xa mát sủng còn nhiều cái bở ngỡ và thiếu kinh nghiệm. Nhung đối với Lu tui (mỗi người mỗi gu, mỗi kiểu) thì tui lại thích cái gì nó gần gũi, quen thuộc và tình cảm. Dù đi mát xa cũng không ít cũng không nhiều nhưng tui nhận thấy mấy điều như sau:
1/Gặp gỡ tình cảm:
Có thể tui còn mới chưa có kiến thúc, kinh nghiệm và trải nghiệm nên còn bỡ ngỡ. Lu tui thích kiểu đi mát xa mà bé vào chào hỏi tâm sự, ôm ấp và lột xiêm y của bé (nếu được có thể xông cùng) nhưng tui thấy và trải nghiệm nhiều lần thì khi mà lên phòng locker sẽ kêu đi xông đi rồi bé lên, bé lên thì cũng chỉ nói chuyện qua loa được vài câu rồi bé đi xả nước vào bồn tắm.
2/Mát xa mệt nhưng không cảm xúc (công nghiệp)
Có những chỗ tui đi kiều mát xa mệt HJ, BJ đủ bài nhưng kiểu cho xong việc mình thì cũng không đụng chạm bé được nhiều, sờ V1 thì kêu nhột, đau, sờ V4 thì có chỗ còn không cho sờ dù mình đi vé Onsen. thật sự lúc đó tụt mood. (tùy cơ sở)
Mình cũng đã trải nghiệm mát xa tới Z thì chỉ HJ, BJ qua loa rồi vào việc nhiều khi còn hối thúc cho xong.
3/Rùng mình là hết tiền
Các bé thì mình không đánh đồng hết nhưng rùng mình rồi thì các bé kêu đi tắm và mặc đồ vào và đi về
Mình đi nhiều nơi thực sự vé 80p, 90p nhưng chắc tầm 50 60 là xong việc đi về chứ không thể ở lại ôm ấp tâm sự.

Có thể là vấn đề do bản thân nhưng thực sự Lu tui trải nghiệm nhiều nơi nhiều cơ sở từ tỉnh lẻ tới Cần Thơ, Sài Gòn vẫn chưa có bé nào và cơ sở nào đúng gu để gắn bó lâu dài nên nhiều khi cũng nản. Anh em cho tui lời khuyên anh em có như thế không hay do tui .

• Like
Điểm cảm xúc: quỷ thiên thần

Luciant

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/10/22
Chủ đề
9
55
18
0 ₿
Bỏ tiền ra để mua vui mà như này thì chắc tìm thú vui mới quá. Trồng Rau chẳn hạn

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
1/ Bác thử đặt mình vào là KTV xem vào 1 ngày xông hơi , tắm chung, ngồi máy lạnh tầm 4-5 lượt thì trụ được bao lâu.
2/Do bác chưa tìm được đúng bé và có khi bác không hợp gu bé nữa. Đúng người đúng thời điểm . Vấn đề chính mấy bé cũng phải có cảm xúc, bác thử tương tác, nói chuyện tạo cảm xúc xem. l.o.x đi trừ khi say quá không biết gì thì thôi, còn bình thường mói vào phòng ngồi nói chuyện tầm 5-10ph là có thể biết ổn hay không để đi tiếp. vé onsen là đã cơ bản mấy bé làm và cho sờ rồi, nhưng nên chú ý nhẹ nhàng và sạch sẽ.
3/ Thường là cứ để thả lỏng và tương tác 2 chiều thời gian sẽ đủ hoặc lố giờ. còn để mình bé đơn thương tự làm hết thì hay thiếu,

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam and Súng máy

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
13
149
90
Hồ Chí Minh
0 ₿
t k biết mấy cơ sở khác sao nhưng t hay đi Monkey (Tân Bình) hay Ozawa (q10), chung chủ. Thì khi lên phòng thì các bé đã đứng đợi sẵn trong phòng rồi, ông có xông thì bé ở ngoài ngồi đợi hay xả nước. Còn về chuyện mới vô mà ông đòi ôm ấm tâm sự các kiểu thì cũng hơi khó, vì lần đầu gặp nhau mà. Nhưng t đi thì mới vô các bé đều chào rất ngọt ngào, ông thích thì cứ bay vào ôm thôi, mà t nghĩ nếu ông muốn có cảm xúc thì phải đi lại bé đấy ít nhất lần 2, quen mặt rồi thì mới có cảm xúc như ông muốn, chỗ t đi thì service đầy đủ (chỉ k có wc và tới z) có luôn kiss môi nếu ông muốn hôn như người yêu. Recommend ông đi thử 59 (số quen của t) khá tình cảm chứ không phải dâm kiểu công nghiệp. Có thể vào acc t để xem review bé đấy hoặc vào tab Monkey cũng có đấy

• Like
Điểm cảm xúc: team3phut

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
5/12/23
Chủ đề
18
345
402
Sài Gòn
1 ₿
Bạn trẻ, đẹp, giàu, thơm tho, sạch sẽ, nói chuyện hài hước, kĩ năng làm cho các bé sung sướng cao, thì những gì bạn muốn đều dễ...mà nếu như thế thì ko cần vào massage mà đường tình trường gái bu bao dài.
Còn nếu không được thế thì bạn phải bù đắp vào những thứ khác như tìm đc ktv nào "hợp gu" cả 2 phía, rồi trở thành khách quen của ngta sau đó hãy đòi hỏi những thứ mà bạn muốn mà ktv đó đáp ứng đc. Vd:

1. Xông hơi cùng...mình thì cũng lâu lau xông hơi với ktv ruột của mình nên mình có thể chia sẻ là các bé ko thích xông hơi cùng khách vì: 1 là nguy hiểm, phòng xông hơi là phòng kín, hơi mịt mù, khách xỉn, chơi thuốc, biến thái có mà đầy vào đó bố ai biết có bị khách đè ra hiếp hay ko. 2 là nó sẽ làm ktv phải gội đầu lại, mà bạn nên biết là tóc dài thì gội lại rồi sấy tóc là rất khó nên phần lớn là mình chọn suất cuối hoặc gần cuối để bé làm xong là nghỉ luôn rồi tắm lại sau đó đi ăn khuya.

2. Cảm xúc phải xây dựng bằng thời gian, muốn ktv coi mình là người tình thì mình cũng phải đối với ktv như người tình thì lúc làm mới có cảm xúc nhiều lúc t nói thật là gặp suất bé bị mệt t còn mát xa ngược rồi bé ngủ 1 giấc dậy, lúc mới dậy là khả năng hứng tình rất cao, lúc đó thì 2 đứa cuốn vào nhau cảm xúc nó mới thăng hoa. Chữ chỉ bỏ tiền vào đòi cảm xúc liền thì 1 ngày tầm chục ông lấy đâu ra cảm xúc nổi.

3. Như trên khi bạn đã bỏ tgian, tình cảm, vật chất cho ngta thì bạn mới "có cái để nói chuyện" vì sẽ có rất nhiều thứ để nói, tựu chung lại hãy đối xử với ktv như người tình ngoài đời thì mới mong có lại cảm xúc thật "như 1 người tình".

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
16
366
181
10 ₿
Theo Xung thì có thể do huynh đài chưa gặp được cô nương hợp nhãn, hợp tình hợp tính để có cảm xúc dâng trào. Còn các cô nương đã được luyện công bài bản theo nội công của môn phái rồi, thế nên phải đi theo lộ tuyến tâm pháp đó là xả nước - tắm - thư giãn- kết thúc. Dạo gần đây tại hạ có đi theo huynh đài @MrxXx luyện công môn nội công tâm pháp mang tên Tự Do Tự Tại , tức là không theo khuôn sáo, thì đã gặp được 1 số bé khai phá được tình cảm ở windy q7. Huynh đài có thể thử xem

• Like
Điểm cảm xúc: thái kiều

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
13
149
90
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ktv ruột của ông là bé nào ở đâu để t trải nghiệm thử cái “hứng tình” ông nói thế nào

• Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Hoàng Phong 29

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/8/23
Chủ đề
13
146
107
Hồ Chí Minh
10 ₿
Theo kinh nghiệm của tui đã đi kha khá, bác muốn gu tình cảm thì cơ bản .
1/ Cơ sở họ training nhân viên và cách quản lý , cá nhân tui đi vài phân khúc cơ sở thì cảm thấy các sơ sở hệ thống lớn training nhân viên đa số sẽ tốt hơn.

2/ Bản thân KTV , ai cũng có cảm xúc và tính cách khác nhau, nên có bé kiểu nội tâm ít nói thì ko thể đòi hỏi tình cảm được.

Số 1 và 2 bác đều có thể lựa chọn từ đầu, chọn cơ sở lớn, gặp KTV vào tương tác cỡ 3-5p là đánh giá đc thái độ của bé rồi .

Cuối cùng t nghĩ quan trọng nhất vẫn là bản thân mình. Không cần đẹp trai, nhưng sạch sẽ, thơm tho thì vẫn tốt hơn .
Như tui khi bé vừa vào thường tui sẽ nói chuyện tầm 3-5p trước để làm quen và thử xem bé có nhiệt tình ko, thường mấy 90% mấy bé tương tác tốt là ok, còn không thì báo đổi. Tiếp theo thì tương tác qua lại thôi, chứ như kiểu im im vào nằm như xác chết thì thua bác ạ.
Cuối cùng cá nhân tui nghĩ mình lịch sự với bé thì cái gì cũng dễ, nhiều bác nghĩ mình là khách muốn làm gì thì làm tất nhiên các bé cũng sẽ phục vụ mình như búp bê tình dục mà ko có cảm xúc thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: thái kiều

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,306
1,058
31
0 ₿
Súng trải lòng cùng bác theo góc nhìn và độ thẩm thấu từ phân khúc mát xa lội dưới sình đến vào tận cung điện nguy nga, không dám nói từ Nam chí Bắc mà chỉ gói gọn trong MN đủ xài:
1/ Tình cảm giữa KTV và khách có thể nảy nở nhưng cần thời gian vun đắp. Bác có phải là người kiên trì theo đuổi bé cưng mà mình thích không? Hay thay số như đi ăn buffet?
2/ Bé KTV cũng là con người và dù muốn hay không đây vẫn là công việc, ranh giới phải rạch ròi, nếu nói công nghiệp là do bé né không cho bác sờ chạm và làm nhanh cho bác chóng HE thì bác đã phản ánh với cơ sở chưa? Nếu giấu vào lòng rồi ấm ức thì mình khuyên hoàn toàn ko nên. Massage là thú vui, là một quá trình, ko phải đích đến.
3/Có lẽ bác nên thả lỏng nhu bác Lox nói ở trên, vào massage mà xem giờ thì sẽ căng thẳng bỏ lỡ tính tự nhiên để dẫn dắt cuộc chơi.
Chúc bác nhanh chóng lấy lại cân bằng và tìm lại niềm vui đích thực nhưng đừng chuyển qua thích đực nhé:3onion29:

• Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Mình là mình biết bác súng hay chui vào chỗ nào nhé :))) kkaakka

• Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Mình có đôi chút chia sẻ một số kinh nghiệm sau kha khá năm lăn lộn và gặp kha khá bé.
Đầu tiên, không có chuyện mới vào mà có tình cảm được. Tuy nhiên một số bé họ có kinh nghiệm, hoặc nhìn vẻ bề ngoài của bác đúng gu của bé. Thì các bé sẽ mạnh dạn tấn công. Ví dụ như một số bé thích trẻ, thích trai đẹp, nếu bác vào đẹp trai thì bé sẽ tấn công bác. Một số bé thích chững chạc, tướng giám đốc. Bác có tướng đó bước vào, kiểu gì cũng bị hiếp dâm. Tuy nhiên phần lớn các bé đi làm vì tiền, nên trai đẹp trai già không quan tâm, thì các bé sẽ có đôi chút lạnh lùng khúc đầu. Nhưng nói thật nha, mình thích mấy bé lạnh lùng, các bác nào giỏi tâm lý chiến, phá được tấm băng thì mấy bé lạnh lùng này hót như sáo, và thường các bé chia sẻ thật, chứ ko giả dối.

Tiếp theo là chuyện công nghiệp. Khó tránh khỏi chuyện này khi rơi vào các trường hợp. Thứ nhất, mới vào nghề nhưng không có ai hướng dẫn cặn kẽ, nhất là thằng QL, cứ nghĩ bú, cởi đồ, chà qua chà lại là xong. Thứ hai, ghét QL hay chủ, cố tình làm để phá cơ sở. Mình gặp đủ cả hai trường hợp. TH1 dễ biết, bạn cứ hỏi bé làm từ khi nào là biết. Trường hợp này bạn có thể nhỏ nhẹ hướng dẫn bé, đa số các bé dạng này rất thích nếu bạn hướng dẫn các bé. Gây ấn tượng tốt, có khi bạn được nhiều hơn :)) . TH2, bạn chính thức sụp hầm, có cố như nào cũng chết. Bạn có đổi 10 bé, khả năng cao cũng dính hết. Mình gặp 1 cs trên 4rum này luôn, cũng cách đây vài năm rồi. Mình bực mình đi xuống, tính phàn nàn thì thấy 2 ông khác đang đứng chửi. Thấy vậy mình té luôn, vì nói thẳng chả được tích sự gì, QL luôn mồm nói em xin lỗi, cho em mời anh vé khác.

Rùng mình, hết tiền. Đây cũng là một dạng thức công nghiệp. Tuy nhiên nếu bác giao tiếp tốt với các bé, thì có thằng đập cửa các bé cũng sẽ nằm ôm bác. Mình mới vừa đi đây, thằng ku locker đập cửa 2 lần, con bé ngồi lên quay ra cái lỗ giơ ngón tay thối , xong kêu mình nằm ôm tiếp đi :))) Phụ nữ họ thích cưng chiều và nhẹ nhàng, khi bác không coi họ là một món hàng, tôn trọng, và trân trọng họ, bác sẽ tới nái. Khi bác ăn bánh trả tiền, họ đưa cho bác cái bánh, thì bác trả tiền và đi có vậy thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy and Thich Phong Sinh