Q.1 Tăng 3 tại dubai luxury . SBD 17

Lượt xem: 427

ngựa con

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
17
40
39
0 ₿
Đầu tuần vừa họp bàn giao công việc xong nguyên phòng kéo đi qua quê nhà ăn mừng tổng kết năm thành công, do khâu chuẩn bị khá gấp rút nên qua quán chưa chuẩn bị quà cáp gì thế là sếp kêu đi mua 2 lốc bao lixi để bỏ thưởng. 5ph trên tay đã có sếp lúc này đi qua phòng riêng tự thủ mà anh em lúc này thì khoái khoái, quà cáp gì xách nặng tay, tiền mặt là chân ái, còn mấy chị cũng thích không kém được tự do đi chọn mua đồ mình thích mà không biết bốc như thế nào. Sau hồi sếp xuất hiện và ra khung thấp nhất 5tr, nghe xong ai cũng hí hửng mà còn thêm câu là thưởng thì vào thẻ còn cái này của sếp nghe mà sao mà yêu yêu yêu quá luôn, sếp mà là nữ chắc bay lại ôm hôn thắm thiết rồi .
Tiệc tùng bốc thưởng anh em kéo qua 135 calmette tầm 6-7 mạng vừa vào gặp lúc 2 bé qly quen thế là hỏi ngay ku book phòng nó bảo book soda vậy đành chia tay TL anh em lên lầu 1 bung lụa nào. Gu thì mỗi anh em mỗi gu mà được cái bên này lại đủ gu , lần đưa vào 10-15 em mà tui chọn luôn ngay tua đầu có bé tui cực thích, nhỏ nhắn tình củm . Hát hò tầm 2 tiếng anh em rút , tui đi qua bên 41 xã bia do nãy book qly sẵn rồi. Ra có ku pv tiện đường chạy qua chở tui qua luôn đỡ vã. Do biết sẵn gu nên vào thì được tư vấn nguyên dàn mấy bé , chốt 17 bẻ gãy sừng trâu liền. Còn đúng 1 phòng chừa cho tui luôn chứ, khách tối đông vl.
Lên phòng đi ngang qua người yêu cũ tự làm tui thấy áy náy thiệt, hem biết nói thế nào may là bé đang tay trong tay với người ấy .......thôi nay đổi gió mà hôm sau ghé thăm lại em nào. Vào xông hơi cho ra mùi bia rựu tý, một hồi sau bước ra thì ui my gu một cô bé nhỏ nhỏ y như cô bé ngồi bên karaoke mà lần này như em thay đồ để vào phục vụ tui luôn vậy. Hem biết khi nào có dịch vụ vừa hát xong qua phục vụ massage luôn chắc ghé đều đều.
Em lại ngồi lau mồ hôi xong mời tui uống nước, 2 đứa tâm sự tý công nhận hợp gu hay sao mà thấy thân với em luôn. Vào bồn tắm em chỉ mới gội đầu thôi mà người như nóng bừng bùng lên, cái cặp ngực em cạ vào lưng nhẹ vậy mà còn chưa chịu nổi thằng nhóc bắt đầu cọ quậy rồi. Em cũng giữ nhịp đệu bằng cách không kích thích mà tằm rồi rữa nhóc kỹ càng vừa nói chuyện để tui quên đi , thế mà hiệu quả sau tầm 2 ph nó trở lại thế ngủ đông tui nằm ra bồn và việc đầu tiên em đi lưỡi cho tui cứ phải gọi là thích . Đi từ trên xuống rồi ngậm thằng nhóc mút tý xong lại đi lưỡi đã nhất là em kéo dài thời gian cho nhóc nó lên từ từ đến lúc sắp out em mới tổng lực cho nó bắn thoải mái nhất.
Lên đến phần massage khỏe tui bỏ qua, nằm ôm em tâm sự nó lại thích hơn vừa tâm sự vừa sờ bóp em tý thiếu mỗi cái do nảy ăn hơi mặn nên chưa hôn em được , làm mất hình tượng thì kỳ lần sau chuẩn bị sẵn vào ăn cháo với em thử xem được không, tui khoái món đó nhất. Việc gì đến cũng đến nằm sấp đi anh. em đổ dầu chà lên người bằng cặp ngực mềm mềm rồi đi lưỡi kèm theo cảm giác nóng ran lên của tui bao nhêu da gà nổi lên hết mà cứ phải gọi là sướng , nằm ngữa đi anh, em nói đến đâu tui lại nghe ngọt đến đó nằm ngữa lại em trườn và cạ cô bé kích thích mà xem phải out liền trong 1 nốt nhạc. Em cầm thằng nhóc vuốt nó , giữ nó cho được cứng lâu thêm nữa và bat đầu em bj nó. Sỉn sỉn mà được bj kiểu như em nó ấm và chặt lắm, cứ để sự sướng kéo dài nữa, em không gấp rút cũng kềm cho nó từ từ để cao trào lần này tui bị vắt kệt hẳn. Nằm cứ tê tê người đợi em lại xoa bóp tay chân hồi mới tỉnh tỉnh được.
Lúc đưa xuống thang em còn ôm lấy tui , tui hôn trộm em cái thích thiệt thích. hẹn lần sau chắc giới thêu em với ny của tui cho 2 em cùng làm quá hihihi.

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Bazoka and L.O.X

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ mừng bác ngon trym cùng bé kưng ạ.... chúc bác ngày mới vui vẻ và thành công ạ

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,773
1,556
Xì Gòn
25 ₿
Chào mừng đồng ram chung sở thích ngồi và nằm hehe.

viet hoang da

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
15
53
41
0 ₿
Hấp dẫn nha, tổng chi phí hết nhiêu vậy bác để tui gom lua làm phát.